Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

ô kìa "bong bóng "lạ thật

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
CHUNG_VIET_8X4
Thành viên rất chi là chăm ngoan
CHUNG_VIET_8X4

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : phai biet chap nhan su that
Số lần được cám ơn : 51
Điểm : 56298

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
ô kìa "bong bóng "lạ thật Left_bar_bleue70/100ô kìa "bong bóng "lạ thật Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
ô kìa "bong bóng "lạ thật Left_bar_bleue991/1000ô kìa "bong bóng "lạ thật Empty_bar_bleue  (991/1000)

ô kìa "bong bóng "lạ thật Empty
Bài gửiTiêu đề: ô kìa "bong bóng "lạ thật   ô kìa "bong bóng "lạ thật Icon_minitimeMon Jul 20, 2015 3:54 pm

cứ lâu lâu để ý . những thành viên nòng cốt chả thấy mặt nhưng cái ông " hoangtuthanhrom " lúc thì chữ màu xanh dương _ lúc thì màu xanh lá cây_ lúc thì màu đỏ " thành viên BQT" ..?mình ước mình được như cái ông ấy..??
http://vnthutinh.com.vn
nguyentuyen
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
nguyentuyen

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : vượt qua thử thách!
Số lần được cám ơn : 73
Điểm : 46413

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
ô kìa "bong bóng "lạ thật Left_bar_bleue0/0ô kìa "bong bóng "lạ thật Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
ô kìa "bong bóng "lạ thật Left_bar_bleue0/0ô kìa "bong bóng "lạ thật Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: ô kìa "bong bóng "lạ thật   ô kìa "bong bóng "lạ thật Icon_minitimeTue Jul 28, 2015 8:21 am

hihi de lam gi anh nhi?
hoàng tử thành rome
Quản trị viên
Quản trị viên
hoàng tử thành rome

Nam
Châm ngôn sống : tien
Số lần được cám ơn : 53
Điểm : 53250

Bài gửiTiêu đề: Re: ô kìa "bong bóng "lạ thật   ô kìa "bong bóng "lạ thật Icon_minitimeThu Jul 30, 2015 11:08 am

hì hì, dạo nì bận nhiều công việc rồi nên không có nhiều thời gian đăng bài nữa,nên ít thất hiện lên top nhưng nói chung vẫn online và quản lý đều đều mà, diễn đàn luôn sạch là được rồi,nếu VIỆT thích thì cứ đề nghị lên BQT sẽ xét, nhưng cứ như tuyền nói. để làm j đây ?
CHUNG_VIET_8X4
CHUNG_VIET_8X4

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
ô kìa "bong bóng "lạ thật Left_bar_bleue70/100ô kìa "bong bóng "lạ thật Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
ô kìa "bong bóng "lạ thật Left_bar_bleue991/1000ô kìa "bong bóng "lạ thật Empty_bar_bleue  (991/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: ô kìa "bong bóng "lạ thật   ô kìa "bong bóng "lạ thật Icon_minitimeSat Aug 01, 2015 7:40 am

"hoangtuthanhrom" xem tin nhắn nhé..!
CHUNG_VIET_8X4
CHUNG_VIET_8X4

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: ô kìa "bong bóng "lạ thật   ô kìa "bong bóng "lạ thật Icon_minitimeSat Aug 01, 2015 7:45 am

tin nhắn dành cho "hoangtuthanhrom"....các bạn thành viên có đọc thì chung_viet hy vọng mọi người không thấy khó chịu vì đây là sự chia sẻ thẳng thắn và chân tình..
-----------------------------------------------------------------------------
Cái bong bóng mà chung_viet nói ý là thế này..->
+ nếu hoangtuthanhrom đăng nhập vào diễn đàn chỉ với tư cách là "thành viên diễn đàn" thì chữ của bạn sẽ là màu đen .bạn sẽ không can thiệp được vào những bài viết trên diễn đàn.
+ nếu bạn đăng nhập với tư cách là "moditon " chữ của bạn sẽ là màu xanh lợt thì mọi chuyện sẽ khác..
+ nếu bạn đăng nhập với dòng chữ màu hồng sẽ là điều hành cao cấp -> bạn làm được nhiều hơn..
+ thế bạn đăng nhập với dòng chữ màu đỏ đậm sẽ là gì nhỉ...? ADMIN ! ADMIN là như thế nào thì các bạn cũng đã hiểu..
điều cuối cùng mọi người cần biết là  "hoangtuthanhrom" giữ vai trò gì trong diễn đàn này mà được như vậy.?
còn ý tôi là bạn hãy làm đúng vai trò và vị trí của mình để hạn chế những điều ko mong muốn cho diễn đàn
hoàng tử thành rome
Quản trị viên
Quản trị viên
hoàng tử thành rome

Nam
Châm ngôn sống : tien
Số lần được cám ơn : 53
Điểm : 53250

Bài gửiTiêu đề: Re: ô kìa "bong bóng "lạ thật   ô kìa "bong bóng "lạ thật Icon_minitimeMon Aug 03, 2015 8:33 pm

hì hì, hài, từ trước khi chung việt vào diễn đàn này mình cũng đã trải qua chuyện này quá nhiều, cái chức admin hay là smod hay mod, nói cho bạn biết là admin có trách nhiệm quản lý diễn đàn,quản lí thành viên và các bài viết, mình không nói là là đã làm tốt nhưng đã cố gắng để hoàn thành những trách nhiệm ấy, nếu các bạn cảm thấy mình chưa làm được thì cứ việc đề nghị lên BQT để thay đổi, mình cũng không suy nghĩ, mình luôn muốn những điều tốt nhất cho diễn đàn.

À mà mình cũng muốn nói thêm một chút về những gì bạn nói, những cái màu chữ cũng như phông chữ trong nick không nói lên điều gì đâu, và bạn muốn nói điều gì thì cứ nói cụ thể ra chứ đừng nói chung chung khó hiểu lắm,à mà bạn cũng nên tìm hiểu cách gửi tin nhắn cá nhân đi một chút, cũng không mất nhiều thời gian đâu. chúc vui vẻ
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ô kìa "bong bóng "lạ thật   ô kìa "bong bóng "lạ thật Icon_minitime

ô kìa "bong bóng "lạ thật
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» GỬI HÀ MÃ BÉ BỎNG
» Gửi gấu bông iu........
» Gửi đến con yêu bé bỏng của mẹ
» Bàn tay và quả bóng
» Bóng ma