Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

xin một chử yêu!!!!!!!!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
motthoiyeuem
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 54468

xin một chử yêu!!!!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: xin một chử yêu!!!!!!!!   xin một chử yêu!!!!!!!! Icon_minitimeMon May 04, 2009 11:10 pm

Xin một chử yêu!!!!!!!!1

Bây giờ đây anh ngồi đây
Ngồi nhớ em từng phút từng giây
Một cơ hội mỏng manh
Em quay về bên anh
Chắc có lẽ nhửng điều anh nghỉ chỉ là ảo mộng thôi đúng không em,cho dù anh có nói jì đi nửa giờ đây em củng chẳng hiểu cho anh đâu đúng không em.
Đã có bao lần anh nghĩ là mình đã tìm được nửa kia của đời anh anh thật sự rất vui nhưng niềm vui đó đã sớm bay vào trong hư vô khi anh thật sự hiểu ra rằng chỉ có mình anh yêu em chứ em không hề yêu anh mà chỉ thương hại anh, em có biết khi anh nghỉ ra được em chỉ “thương hại” anh thì củng là lúc cuộc sống và con người anh rơi vào sự suy sụp đến mức tưởng chừng như anh không còn gượng dậy được nữa. Nhưng anh thật sự không hiểu tại sao…….em lại cho anh có được cái cảm giác hạnh phúc của một người đang yêu và được yêu để càng ngày anh càng yêu em sâu đậm và mảnh liệt hơn để giờ đây anh nhận được sự đâu đớn khi thấy em vui đùa rất hạnh phúc bên người ta.Nhưng dù sao anh củng cám ơn em đả cho anh những giây phút thật hạnh phúc của một người được yêu và anh sẽ không trách em đâu mà còn chúc phúc cho em nửa, anh chỉ trách mình đã yêu em quá nhiều mà thôi.
Cho dù sau này có ra sao đi nữa anh củng sẻ sống thật tốt và nhìn em được hạnh phúc vì chính niềm hạnh phúc của em củng là niềm an ủi hạnh phúc của anh.Thà một đời mãi mãi yêu em còn hơn không biết em ………..mãi mãi yêu em trong suốt cuộc đời anh……..yêu em cho đến khi con tim ngừng đập.Xin lỗi em anh không ngừng yêu em và chưa bao giờ anh có ý nghỉ thôi yêu em!!!!!!!!!!!!!!
>>0nlyl0v3<<
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
>>0nlyl0v3<<

Tâm trạng : bored
Nữ
Châm ngôn sống : học, học nữa, học mãi, đúp lại học típ ^^
Số lần được cám ơn : 10
Điểm : 55794

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
xin một chử yêu!!!!!!!! Left_bar_bleue8/10xin một chử yêu!!!!!!!! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
xin một chử yêu!!!!!!!! Left_bar_bleue10/10xin một chử yêu!!!!!!!! Empty_bar_bleue  (10/10)

xin một chử yêu!!!!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: xin một chử yêu!!!!!!!!   xin một chử yêu!!!!!!!! Icon_minitimeTue May 05, 2009 9:47 am

woa !!! chiện này có thiệt ko anh? đọc xong kủm động wa' ...huhuhu

xin một chử yêu!!!!!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang