Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Đã yêu gia đình sao lại còn yêu em nữa hả anh?

Go down 
Tác giảThông điệp
trannam007
Thành viên mới
Thành viên mới
trannam007

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Cho đi và nhận lại
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 27393

Đã yêu gia đình sao lại còn yêu em nữa hả anh? Empty
Bài gửiTiêu đề: Đã yêu gia đình sao lại còn yêu em nữa hả anh?   Đã yêu gia đình sao lại còn yêu em nữa hả anh? Icon_minitimeWed Sep 28, 2016 10:56 am

Đã yêu gia đình, đã dành tình cảm cho người phụ nữ là vợ của anh thì tại sao anh lại dùng nó để yêu thêm em nữa.
Đơn giản là vì trái tim anh có hai ngăn chăng, anh điều hòa nó anh vừa dùng nó để yêu chiều, quan tâm em. Mặt khác anh vẫn dùng nó để thể hiện trách nhiệm với gia đình của mình. Em không nghĩ rằng mình lại có thể yêu anh, bị lôi cuốn bởi sức hấp dẫn của anh và có thể chia sẻ tình yêu đó với một người phụ nữ khác vì đàn ông có gia đình thường chín chắn hơn, từng trải và biết cách quan tâm hay gọi là am hiểu phụ nữ.

Đã yêu gia đình sao lại còn yêu em nữa hả anh? Da-yeu-gia-dinh-sao-lai-con-yeu-em

Yêu Gia Đình Sao Anh Lại Còn Yêu Em Nữa

Yêu gia đình, em không phủ nhận điều đó hoàn toàn là một người đàn ông hoàn hảo. Nhưng cũng như bao gã đàn ông khác, anh nhìn thấy em, một cô gái xinh xắn với khuôn mặt thiên thần khó cưỡng. Anh cũng thực sự bị cảm giác mạnh, chắc tim anh đập nhanh loạn hồi, khi em chủ động ngã vào vòng tay ấm áp và dựa nhẹ nhàng vào ngực anh. Gần bên em, anh lại như trở về cảm giác mới yêu thủa nào, anh quên đi mệt mỏi của công việc tại cơ quan. Áp lực cuộc sống rồi chuyện buồn gia đình cũng tan biến.

Đã yêu gia đình sao lại còn yêu em nữa hả anh? Da-yeu-gia-dinh-sao-lai-con-yeu-em-nua-ha-anh

Tuy nhiên em cũng phải có cuộc sống của riêng mình nữa chứ, em không thể nào cứ mãi là cái bóng mát sau lung gia đình anh được. Yêu gia đình em tôn trọng ở anh điều đó, và đó cũng là điều mà em mong muốn có được trong tương lai nếu có cơ hội chung sống cùng anh. Nhưng điều đó là không được!
Hãy từ bỏ em đi anh ơi, van xin anh đấy. Vì em thực sự không muốn hạnh phúc của mình lại chính là nỗi đau của người khác. Là sự tan vỡ hạnh phúc của gia đình anh.

Trích dẫn tại : vanphongthamtu.info

Bài viết được biên soạn bởi TNT

Đã yêu gia đình sao lại còn yêu em nữa hả anh?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Lâu lâu, lại ra mắt gia đình một lần
» 10 quy định của bố vợ.....
» Nhớ bữa cơm gia đình
» Cám ơn gia đình ta và ba mẹ yêu quý
» hế lô gia đình!