Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Em cần tìm khách sạn ở gần Bộ Công an - Hà Nội

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
minhnga
Thành viên mới
Thành viên mới
minhnga

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : nothing's impossible
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 23204

Em cần tìm khách sạn ở gần Bộ Công an - Hà Nội Empty
Bài gửiTiêu đề: Em cần tìm khách sạn ở gần Bộ Công an - Hà Nội   Em cần tìm khách sạn ở gần Bộ Công an - Hà Nội Icon_minitimeSat Nov 11, 2017 10:55 am

APEC đang diễn ra thì chắc ai cũng biết rồi. E cũng phải theo các bác ra HN công tác nghe ngóng xem thế nào đây hehe. Em đang cần tìm khách sạn ở gần Bộ Công an - 44 Yết Kiêu, HN ạ. Bác nào biết khách sạn nào chất lượng dịch vụ tốt giá cả tương đối giới thiệu cho em với nhé. Em cảm ơn!
nhatcong
Thành viên mới
Thành viên mới
nhatcong

Nam
Châm ngôn sống : familyisthebest
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 23165

Bài gửiTiêu đề: Re: Em cần tìm khách sạn ở gần Bộ Công an - Hà Nội   Em cần tìm khách sạn ở gần Bộ Công an - Hà Nội Icon_minitimeFri Nov 17, 2017 10:04 am

Bộ công an gần đường Trần bình trọng mà chỗ gần hồ thiền quang đúng k? mình thấy khu đó có cái khách sạn Rosaliza cũng được đó, trước bạn mình ra ngoài này mình cũng bảo nó đặt ở đó, nó ở có vẻ thích lắm đấy, bạn thử xem xem
minhnga
Thành viên mới
Thành viên mới
minhnga

Nữ
Châm ngôn sống : nothing's impossible
Điểm : 23204

Bài gửiTiêu đề: Re: Em cần tìm khách sạn ở gần Bộ Công an - Hà Nội   Em cần tìm khách sạn ở gần Bộ Công an - Hà Nội Icon_minitimeThu Nov 23, 2017 3:18 pm

nhatcong đã viết:
Bộ công an gần đường Trần bình trọng mà chỗ gần hồ thiền quang đúng k? mình thấy khu đó có cái khách sạn Rosaliza cũng được đó, trước bạn mình ra ngoài này mình cũng bảo nó đặt ở đó, nó ở có vẻ thích lắm đấy, bạn thử xem xem
vậy ạ? đúng khu đó rồi đấy ạ. Khách sạn Rosaliza có phải là cái này không bác http://www.rosalizahotel.com.vn/, nhìn hình ảnh em cũng thích ạ? không biết giá cả như nào bác nhỉ?
trangnhi
Thành viên mới
Thành viên mới
trangnhi

Nữ
Châm ngôn sống : vnthutinh
Điểm : 23141

Bài gửiTiêu đề: Re: Em cần tìm khách sạn ở gần Bộ Công an - Hà Nội   Em cần tìm khách sạn ở gần Bộ Công an - Hà Nội Icon_minitimeTue Nov 28, 2017 10:19 am

Trùng hợp thế, ks Rosaliza này mình vừa ở hồi tháng trước ra hn du lịch. ks đẹp lắm, giá cả thì tầm hơn triệu một phòng, có ăn sáng lại gần khu vực trung tâm thành phố đi lại rất tiện
nhatcong
Thành viên mới
Thành viên mới
nhatcong

Nam
Châm ngôn sống : familyisthebest
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 23165

Bài gửiTiêu đề: Re: Em cần tìm khách sạn ở gần Bộ Công an - Hà Nội   Em cần tìm khách sạn ở gần Bộ Công an - Hà Nội Icon_minitimeWed Nov 29, 2017 3:27 pm

minhnga đã viết:
nhatcong đã viết:
vậy ạ? đúng khu đó rồi đấy ạ. Khách sạn Rosaliza có phải là cái này không bác http://www.rosalizahotel.com.vn/, nhìn hình ảnh em cũng thích ạ? không biết giá cả như nào bác nhỉ?
đúng nó đấy bác, giờ mới xem cái trang web của nó, trông cũng hoành tráng quá nhỉ. Giá cả thì cũng tùy hạng phòng mà bác, còn tùy bác muốn ở hạng nào, còn tụi em thì cứ bình dân thôi nhưng cứ nói là hạng thấp nhất với cao nhất thì cũng chỉ là thấp nhất so với các hạng còn lại ở đó thôi chứ phòng thì mình có lên chơi rất đẹp, rộng rãi, tầng cao view thành phố thoáng
lhthe
Thành viên mới
Thành viên mới
lhthe

Nam
Đến từ : 8/56 My Phuoc Tan Van, KP. Binh Thuan 1, P. Thuan Giao, Tx. Thuan An, T. Binh Duong 590000
Châm ngôn sống : d
Điểm : 24624

Bài gửiTiêu đề: Re: Em cần tìm khách sạn ở gần Bộ Công an - Hà Nội   Em cần tìm khách sạn ở gần Bộ Công an - Hà Nội Icon_minitimeMon Aug 13, 2018 2:08 pm

có cái nào giá tốt ko mình cũng đang muốn tìm
http://www.vncontainers.com/p/container-van-phong.html
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Em cần tìm khách sạn ở gần Bộ Công an - Hà Nội   Em cần tìm khách sạn ở gần Bộ Công an - Hà Nội Icon_minitime

Em cần tìm khách sạn ở gần Bộ Công an - Hà Nội
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Bạn Tôi Ơi ! ( Cô độc Khách )
» ở nơi đất khách
» Tâm sự người lữ khách!!
» Khách sạn nude đầu tiên ở Anh
» 6 Tháng Nơi Đất Khách Quê Người!