Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Người Anh Yêu Nào Phải Là Em?

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
vit_con_online
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
vit_con_online

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Chờ người không đến vẫn chờ
Số lần được cám ơn : 40
Điểm : 56591

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Người Anh Yêu Nào Phải Là Em? Left_bar_bleue5/10Người Anh Yêu Nào Phải Là Em? Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
Người Anh Yêu Nào Phải Là Em? Left_bar_bleue10/10Người Anh Yêu Nào Phải Là Em? Empty_bar_bleue  (10/10)

Người Anh Yêu Nào Phải Là Em? Empty
Bài gửiTiêu đề: Người Anh Yêu Nào Phải Là Em?   Người Anh Yêu Nào Phải Là Em? Icon_minitimeThu May 07, 2009 3:34 am

Anh ơi! Có bao giờ anh thật lòng yêu em không? Hay anh đang nô đùa với những cơn vui. Ta yêu nhau nhưng chưa lần anh nói anh yêu em. Khi yêu nhau anh cũng chưa hề nói sẽ xa em. Sao bây giờ anh nỡ phụ tình hỡi anh. Bên ai kia anh yêu bằng tấm lòng hay chỉ vì anh yêu sắc đẹp cô ta.
Em là ai trong trái tim của người? Là con cờ hay là vật thế thân cho anh tìm vui những lúc anh không còn ai?. Đi bên em nhưng lòng anh đang nghĩ ai sẽ cho anh chút tình đêm nay?
Xin anh! Xin anh đừng! Xin anh đừng dối gạt tình em. Khi em yêu em thề yêu hết con tim. Nhưng vô tâm anh nào hiểu được tình em.Chẳng nhẽ em trao anh tình này còn chưa đủ với anh? Sao anh mãi cợt đùa tình em hỡi anh? Chia tay đi đừng làm tim em phải khổ đau.
Em như người điên đi tim hạnh phúc mong manh. Nhưng hạnh phúc ấy bây giờ chia đôi. Em sẽ là người rút lui ra khỏi cuộc tình này,để anh được thoải mái và hạnh phúc bên những người con gái mà anh yêu…..
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 62986

Bài gửiTiêu đề: Re: Người Anh Yêu Nào Phải Là Em?   Người Anh Yêu Nào Phải Là Em? Icon_minitimeThu May 07, 2009 9:24 am

Tình yêu làm ngta hph và cũng chính tình yêu mang lại nhiều khổ đau.Khi yêu ma phát hiện ra người mình yêu có thêm người khác thì thật sự ai mà ko bị sốc,đau cả tim vì mình đã trót yêu anh ấy quá nhiều mà giờ đây ngta lại đối xử với mình vô tình đến như vậy.Một tình yêu thật lòng thì dù có chia tay bởi 1 hòan cảnh ngoài ý muốn thì nó vẫn để lại trong lòng ta một kí ức tuyệt đẹp không bao giờ phai,mỗi khi buồn ta nghĩ đến mà cảm thấy ấm áp.đó là động lực để ta phấn đấu.Nhưng nếu tình yêu chỉ là sự vui đùa để khỏa lấp những chỗ trống thì quả thật mình không nên níu kéo làm ji nữa chỉ mang đến cho ta sự tủi thân mà thôi.Quyết định rời xa người ấy của bạn là rất đúng,dù mình biết bạn sẽ buồn lắm nhưng trên đời này còn biết bao người tốt,rồi mình sẽ gặp được người yêu mình thật lòng và trân trọng tình yêu của bạn.hãy vui vẻ và có niềm tin.Chúc bạn vượt qua nỗi buồn này và sống thật hph.bibi.
dautien_vaduynhat
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
dautien_vaduynhat

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : ước gì con hóa đám mây. con che cho mẹ suốt ngày bóng râm!
Số lần được cám ơn : 21
Điểm : 56320

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Người Anh Yêu Nào Phải Là Em? Left_bar_bleue0/0Người Anh Yêu Nào Phải Là Em? Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Người Anh Yêu Nào Phải Là Em? Left_bar_bleue0/0Người Anh Yêu Nào Phải Là Em? Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Người Anh Yêu Nào Phải Là Em?   Người Anh Yêu Nào Phải Là Em? Icon_minitimeThu May 07, 2009 12:46 pm

Đừng buồn bạn nhé!
Đó không phải là người đàn ông mà thượng đế dành cho bạn
Trái tim và tình yêu của bạn cũngkhông phải là nơi anh ta muốn dừng lại
Người đàn ông thật sự yêu thương bạn đnag chờ đợi bạn ở đâu đó
Tin mình không?
Có thật nhiều nỗi đau ta đã vượt qua
Vậy bạn hãy cố gắng lên nhé
mình và mọi người luôn bên bạn
ok?
vit_con_online
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
vit_con_online

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Chờ người không đến vẫn chờ
Số lần được cám ơn : 40
Điểm : 56591

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Người Anh Yêu Nào Phải Là Em? Left_bar_bleue5/10Người Anh Yêu Nào Phải Là Em? Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
Người Anh Yêu Nào Phải Là Em? Left_bar_bleue10/10Người Anh Yêu Nào Phải Là Em? Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Người Anh Yêu Nào Phải Là Em?   Người Anh Yêu Nào Phải Là Em? Icon_minitimeTue May 19, 2009 3:21 am

Uhm! tình yêu luôn muốn thử thách con người ta, cho họ hạnh phúc, rồi cũng cho họ đau khổ và tuyệt vọng...nhưng cũng vì thế mà mình có nhiều kinh nghiệm....cám ơn các bạn đã an ủi mình....
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Người Anh Yêu Nào Phải Là Em?   Người Anh Yêu Nào Phải Là Em? Icon_minitime

Người Anh Yêu Nào Phải Là Em?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tiếp tục bài vè nào mọi người!
» người àk...giờ người đang nơi đâu...
» bao giờ anh về ?
» Yêu như tôi có phải là cái tội.?
» Có phải đã quá muộn màng..?? (2)