Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Sự trở lại của anh làm em đau nhói

Go down 
>>0nlyl0v3<<
chkc2008
_RK♥GL_
_nguyenVIETchung_
yellow_rose
9 posters
Tác giảThông điệp
yellow_rose
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
yellow_rose

Tâm trạng : tired
Nữ
Châm ngôn sống : cuộc đời không như giấc mơ
Số lần được cám ơn : 11
Điểm : 55786

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 50/100
Hài hước:
Sự trở lại của anh làm em đau nhói Left_bar_bleue90/100Sự trở lại của anh làm em đau nhói Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Sự trở lại của anh làm em đau nhói Left_bar_bleue100/100Sự trở lại của anh làm em đau nhói Empty_bar_bleue  (100/100)

Sự trở lại của anh làm em đau nhói Empty
Bài gửiTiêu đề: Sự trở lại của anh làm em đau nhói   Sự trở lại của anh làm em đau nhói Icon_minitimeSun May 24, 2009 12:40 pm

.........

Được sửa bởi nguoidensau ngày Wed Oct 07, 2009 10:30 am; sửa lần 2.
_nguyenVIETchung_
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
_nguyenVIETchung_

Tâm trạng : fun
Nam
Châm ngôn sống : phải biết chấp nhận sự thật
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 54684

Bài gửiTiêu đề: Re: Sự trở lại của anh làm em đau nhói   Sự trở lại của anh làm em đau nhói Icon_minitimeSun May 24, 2009 12:42 pm

sunny bạn là người giàu có nhất việt nam rồi đó? sunny
_RK♥GL_
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
_RK♥GL_

Tâm trạng : hungovoer
Nữ
Châm ngôn sống : hok tin bất cứ 1 aj
Số lần được cám ơn : 14
Điểm : 55117

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/100
Hài hước:
Sự trở lại của anh làm em đau nhói Left_bar_bleue-100/1000Sự trở lại của anh làm em đau nhói Empty_bar_bleue  (-100/1000)
Nội tâm:
Sự trở lại của anh làm em đau nhói Left_bar_bleue1000/100Sự trở lại của anh làm em đau nhói Empty_bar_bleue  (1000/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Sự trở lại của anh làm em đau nhói   Sự trở lại của anh làm em đau nhói Icon_minitimeSun May 24, 2009 12:53 pm

zù có thế nào em cũng ủng hộ pước đi của chj.
vj` chj. là chj. của em..
và em tin chj. chọn đúng...
vui lên chj. nha!
yellow_rose
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
yellow_rose

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Sự trở lại của anh làm em đau nhói Left_bar_bleue90/100Sự trở lại của anh làm em đau nhói Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Sự trở lại của anh làm em đau nhói Left_bar_bleue100/100Sự trở lại của anh làm em đau nhói Empty_bar_bleue  (100/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Sự trở lại của anh làm em đau nhói   Sự trở lại của anh làm em đau nhói Icon_minitimeSun May 24, 2009 12:58 pm

Cảm ơn nhóc yêu của chị! Chị đang hạnh phúc với những thứ chị đang có. Trong đó có nhóc nữa đấy!
chkc2008
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
chkc2008

Tâm trạng : chatty
Nam
Số lần được cám ơn : 21
Điểm : 54314

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 9.5/10
Hài hước:
Nội tâm:
Sự trở lại của anh làm em đau nhói Left_bar_bleue1/100Sự trở lại của anh làm em đau nhói Empty_bar_bleue  (1/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Sự trở lại của anh làm em đau nhói   Sự trở lại của anh làm em đau nhói Icon_minitimeWed Jun 03, 2009 1:42 pm

tình cảm khó hỉu thật đấy , 40 năm trước mình cũng yêu một người người con gái , rồi đến một hôm , cô ấy dặn mình đợi cô ấy , cô ấy cũng sẽ trở về , chẳng được may mắn như bạn là sau 2 năm .. mình đã đợi cô ấy 40 năm rồi , chiều nào mình cũng lang thang nơi con ngõ vắng , hát bài hát về cô ấy , vậy mà người qua đương chỉ chép miệng bảo : Gió xào xạc nghe vui tai thật..
>>0nlyl0v3<<
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
>>0nlyl0v3<<

Tâm trạng : bored
Nữ
Châm ngôn sống : học, học nữa, học mãi, đúp lại học típ ^^
Số lần được cám ơn : 10
Điểm : 55784

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Sự trở lại của anh làm em đau nhói Left_bar_bleue8/10Sự trở lại của anh làm em đau nhói Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Sự trở lại của anh làm em đau nhói Left_bar_bleue10/10Sự trở lại của anh làm em đau nhói Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Sự trở lại của anh làm em đau nhói   Sự trở lại của anh làm em đau nhói Icon_minitimeWed Jun 03, 2009 2:07 pm

ha ha???????? chkc2008 bi nhiu tuổi rồi????????? mà chờ tới 40 năm luôn dzậy???
hjx tjn nổi h0k đây, cha nội........????????????
yellow_rose
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
yellow_rose

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Sự trở lại của anh làm em đau nhói   Sự trở lại của anh làm em đau nhói Icon_minitimeFri Jun 05, 2009 2:12 pm

Chắc người ta chờ nhau từ kiếp trước phải không?
saobang
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
saobang

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : không được quyền hối hận về những gì đã làm
Số lần được cám ơn : 17
Điểm : 56219

Bài gửiTiêu đề: Re: Sự trở lại của anh làm em đau nhói   Sự trở lại của anh làm em đau nhói Icon_minitimeFri Jun 05, 2009 8:36 pm

có những điều tình yêu mang lại gồm cả niềm vui hạnh phúc và cả những giọt nước mắt nữa.....................hãy vững vàng bước tiếp ......
lúc đầu \khi mới cha tay ta nghĩ rằng không thể yêu ai ngoài hắn nhưng mọi điều đều có thêảy ea
mình ửng hộ quyết đinh của bạn hãy vững bước dù không có họ bên cạnh
bạn sẽ làm được và cuộc sống sẽ đem lại cho bạn nhều hơn những gì bạn mong.......................... Like a Star @ heaven
chkc2008
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
chkc2008

Tâm trạng : chatty
Nam
Điểm : 54314

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 9.5/10
Hài hước:
Nội tâm:
Sự trở lại của anh làm em đau nhói Left_bar_bleue1/100Sự trở lại của anh làm em đau nhói Empty_bar_bleue  (1/100)

Bài gửiTiêu đề: Re maiyeuminhanh   Sự trở lại của anh làm em đau nhói Icon_minitimeTue Jun 09, 2009 4:05 pm

Mình sẽ luôn đợi cô ấy dù là 40 năm hay lâu hơn nữa bạn à , kể cũng lâu lắm rồi , từ cái hôm khi mình thơ thẩn trên con ngõ đã ko kịp tránh một chiếc xe tải lao qua , mình biết rằng , kể từ giờ sẽ ko còn gì làm mình vướng bận , để chờ đợi và yêu cô ấy nữa . Bạn có biết cô ấy ở đâu ko ? 24h hàng ngày mình đều rất dỗi , thật mong gặp bạn để hỏi về cô ấy -kẻ si tình khổ đau.

Được sửa bởi chkc2008 ngày Wed Jul 15, 2009 7:09 am; sửa lần 1.
yellow_rose
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
yellow_rose

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Sự trở lại của anh làm em đau nhói   Sự trở lại của anh làm em đau nhói Icon_minitimeWed Jun 10, 2009 10:19 am

Bạn hãy nương theo cơn gió của tình yêu, sẽ đưa bạn đến bên cô ấy, qua những giấc mơ, hơi thở và cả trong suy nghĩ....
Nếu yêu nhau thì dù có ngăn cách âm dương thì vẫn là gần nhau thôi mà.

Được sửa bởi nguoidensau ngày Thu Jun 11, 2009 11:09 am; sửa lần 1.
_nguyenVIETchung_
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
_nguyenVIETchung_

Tâm trạng : fun
Nam
Châm ngôn sống : phải biết chấp nhận sự thật
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 54684

Bài gửiTiêu đề: Re: Sự trở lại của anh làm em đau nhói   Sự trở lại của anh làm em đau nhói Icon_minitimeWed Jun 10, 2009 10:32 am

tinh yeu "oi tinh yeu?co nhung viec binh thuong ta khong lam dc nhung khi minh yeu minh lai lam dc?ban cotin vao dieu ki dieu cua tinh yeu khong?chuc ban them nhieu niem vui
yellow_rose
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
yellow_rose

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Sự trở lại của anh làm em đau nhói   Sự trở lại của anh làm em đau nhói Icon_minitimeWed Jun 10, 2009 11:59 am

Bây giờ mình tìm thấy niềm vui trong công việc và bạn bè, tìm lại sự bình an từ gia đình thân yêu.
Với mình, như vậy là đủ.
Còn tình yêu ư? Nó là cái gì vậy???
dautien_vaduynhat
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
dautien_vaduynhat

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : ước gì con hóa đám mây. con che cho mẹ suốt ngày bóng râm!
Điểm : 56100

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Sự trở lại của anh làm em đau nhói Left_bar_bleue0/0Sự trở lại của anh làm em đau nhói Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Sự trở lại của anh làm em đau nhói Left_bar_bleue0/0Sự trở lại của anh làm em đau nhói Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Sự trở lại của anh làm em đau nhói   Sự trở lại của anh làm em đau nhói Icon_minitimeWed Jun 10, 2009 3:50 pm

trong 1 khoảng thời gian nào đó, vết thương của tình yêu làm ta đau đến hờ hững với mọi điều. Nhưng ta sẽ tìm thấy điều khác từ cuộc sống quanh ta, hạnh phúc giản đơn là vậy đó!
yellow_rose
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
yellow_rose

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Sự trở lại của anh làm em đau nhói   Sự trở lại của anh làm em đau nhói Icon_minitimeWed Jun 10, 2009 5:21 pm

Mình không đến mức hờ hững với cuộc sống, chỉ có điều bây giờ mình nhận thấy điều gì thật sự muốn ở lại với mình thì mình hãy trân trọng nó.
Còn những cái đã qua, tốt nhất là nên "mất trí" về nó!!!
sadcoffee11290303
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 54057

Bài gửiTiêu đề: Re: Sự trở lại của anh làm em đau nhói   Sự trở lại của anh làm em đau nhói Icon_minitimeWed Jun 10, 2009 8:57 pm

EM RA DI LAM ANH DAU NHOI

Da 4 lan thu 7 da troi qua . Anh nhu that minh trong noi nho em ?? . Neu ai hoi anh ngay nao la ngay dai nhat doi voi anh la ngay thu 7 . Em ah khong hieu sao cam giac ay lai ky la nhu vay nua . De quen duoc cuoc tinh nay khong phai la de the nao . No dan vat trong long anh khong biet den mot ngay nao do se het duoc . Mot lan gap mat , mot lan dien thoai , hay mot dong tin nhan . Anh khong biet lam vay dung hay sai , doi voi anh thi dung . Dung la lam hai chung ta co the quen nhau chon dau cuoc tinh buon nay . Anh biet em van con yeu anh vay ma em cu lan tranh anh . Giay phut nay rat nhieu tam su cho ca hai . Anh khong muon nhu vay , anh khong muon em thuong hai chi vi anh tu hanh ha ban than minh anh van khac trong tim minh anh duoc yeu em o lua tuoi 20 trong cuoc doi . Em trach anh luc truoc khong quan tam em can gi va muon gi. Va em so luc nay em se lun sau mot lan nua . Anh biet em la mot nguoi co ca tinh em se khong roi giot nuoc mat nao truoc mat anh. Muon tao mot cam giac tu nhien giua hai chung ta la mot dieu rat kho . Ai cung nghi rang hai chung ta chia tay vi em khong yeu anh hoac anh khong yeu em . Nhung ca hai chung ta tao ra ve nhe nhanh do le nghe thuat che dau cua tinh yeu . Anh nho em lam nhung khong biet lam sao de noi len duoc vi anh khong co su tam su nao khac vao nhung dong tam su nay .
yellow_rose
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
yellow_rose

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Sự trở lại của anh làm em đau nhói   Sự trở lại của anh làm em đau nhói Icon_minitimeThu Jun 11, 2009 8:13 am

Mỗi ngày qua đi là mỗi ngày em sống trong sự chờ đợi phấp phỏng. Mỗi sáng choàng tỉnh dậy, em lại vồ ngay lấy điện thoại để hy vọng có 1 dòng tin nhắn, 1 cuộc gọi nhỡ của anh dành cho em. Nhưng tất cả bây giờ chỉ là giấc mơ, hiện tại bên em là chiếc gối ướt đầm nước mắt của em mỗi đêm khi bất chợt trong giấc mơ, những ngày tháng hạnh phúc lại hiện về từ trong sâu thẳm miền ký ức của em.
Em nhớ anh lắm anh à, tại sao anh lại ra đi như vậy? Tại sao anh ra đi mà không 1 lời nói từ biệt với em? Làm sao em có thể yêu ai được ngoài anh mà anh nỡ lmà vậy với em? Anh luôn nói anh muốn em hạnh phúc, vậy tại sao anh lại không nghĩ rằng hạnh phúc của em là được bên anh, yêu anh?
Hãy quay về đi anh ơi, tình yêu em dành cho anh là tất cả những gì em có. Anh đã từng nói: " Em là tài sản lớn nhất của anh" anh còn nhớ không?
foreverlove
Thành viên mới
Thành viên mới
foreverlove

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : vui ve hoa nha
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 53866

Bài gửiTiêu đề: Re: Sự trở lại của anh làm em đau nhói   Sự trở lại của anh làm em đau nhói Icon_minitimeSun Jul 05, 2009 5:01 pm

đọc tâm sự của bạn mình hoàn toàn đông ý với quyêt định của bạn chúc bạn hạnh phúc
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Sự trở lại của anh làm em đau nhói   Sự trở lại của anh làm em đau nhói Icon_minitime

Sự trở lại của anh làm em đau nhói
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Ơ...nhói !
» Hạnh phúc nhỏ nhoi