Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Lời cuối anh muốn nói.....

Go down 
Tác giảThông điệp
tuankhanhqs
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
tuankhanhqs

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : Sống trên đời cầncó một tấm lòng để gió cuốn đi.
Số lần được cám ơn : 24
Điểm : 56142

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
Lời cuối anh muốn nói..... Left_bar_bleue70/100Lời cuối anh muốn nói..... Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
Lời cuối anh muốn nói..... Left_bar_bleue1000/100Lời cuối anh muốn nói..... Empty_bar_bleue  (1000/100)

Lời cuối anh muốn nói..... Empty
Bài gửiTiêu đề: Lời cuối anh muốn nói.....   Lời cuối anh muốn nói..... Icon_minitimeSun May 24, 2009 3:59 pm

Lưỡng lự và đắn đo rất nhiều, anh muốn nói với em tất cả, tất cả những gì chất chứa trong lòng anh.

Chỉ vì tính sĩ diện và kiêu ngạo mà anh đã che dấu đi những tâm tư của mình. Hôm nay anh phải dồn hết can đảm để giải bày cùng em, nhưng lúc này đây em đã vĩnh viễn rời xa anh rồi.

Anh thầm trách ông trời sao đem em đến bên anh, rồi lại cướp em đi khỏi cuộc đời anh. Lúc em ra đi là lúc anh chợt nhận ra tình cảm thật sự trong trái tim mình rằng: anh đã yêu em rất nhiều. Anh thường nghĩ giá như mình không gặp em và giá như chúng mình đừng quen nhau... giá như anh đừng yêu em thì bây giờ anh không phải nói ''giá như''.

Em! Giờ này em có nhớ đến anh không? Có khi nào em chợt nhận ra rằng trên đời này vẫn còn có một người con trai yêu em rất nhiều, rất nhiều không? Anh cũng không cần em phải biết đâu anh sẽ vẫn yêu em. Một tình yêu thầm lặng chỉ riêng anh thôi. Đã hơn một lần anh muốn quên em đi nhưng anh làm không được. Yêu một người đã khó quên một người càng khó hơn, càng muốn quên lại càng nhớ và càng yêu em nhiều hơn nữa.

Tình yêu là một thứ tình cảm phức tạp phải không em? Giờ đây anh đã mất em thật rồi. Anh có một cảm giác mất mát thật to lớn, không có em cuộc sống của anh sẽ như thế nào đây? Anh muốn gào thét thật lớn, muốn gọi tên em thật nhiều lần để quên đi nỗi nhớ đang giày vò tâm trí anh nhưng anh không dám và càng không thể vì anh không muốn mọi người xung quanh biết mình suy sụp trước mắt họ.

Tính kiêu ngạo và tự ti đã chiến thắng cả một tình yêu đẹp rồi em ạ. Đã có lần em nói với anh tình yêu của chúng mình sẽ không có kết thúc tốt đẹp vì tình yêu ''Online'' mà. Nhưng em đã làm cho anh cảm nhận được rằng mình đang yêu và được yêu, tình yêu của chúng mình sẽ có một kết thúc đẹp. Nhưng giờ đây chỉ còn mình anh và nỗi cô đơn, xa vắng vây lấy anh. Tại sao hả em? Tai anh ư? Tại anh đã rời xa em ư?

Giờ đây ở nơi ấy em đang làm gì vậy? Vẫn nhớ đến anh chứ! Anh chúc em hạnh phúc. Còn anh, anh sẽ trở về với bản chất trước kia của mình sống kiêu hãnh và mạnh mẽ. Anh sẽ xem việc anh ra đi là định mệnh, tạo hóa đã an bài nên anh phải chấp nhận. Đó là số phận phải không em? Mai đây nếu có một người anh yêu và yêu anh như em, anh sẽ không để mất một lần nữa. Sẽ trưởng thành hơn không còn khờ dại và ngu ngốc nữa. Lời cuối anh muốn nói với em rằng hãy tha thứ cho anh, dù cho anh đã có nhiều lỗi... lầm!

Lời cuối anh muốn nói.....
Trang 1 trong tổng số 1 trang