Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Trái tim anh đã thuộc về em rồi

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Khách vi
Khách viếng thăm

Trái tim anh đã thuộc về em rồi Empty
Bài gửiTiêu đề: Trái tim anh đã thuộc về em rồi   Trái tim anh đã thuộc về em rồi Icon_minitimeMon Sep 29, 2008 9:18 am

....11h30 ngày27/12/06
Em !!!
Anh lại vừa một mình lang thang, một mình trầm ngâm lặng lẽ suy nghĩ và cảm thấy buồn quá, đáng lẽ tối nay anh cảm thấy vui mới đúng nhưng không hiểu sao anh vẫn cảm thấy buồn. Có lẽ anh quá dận chính con người anh và không hiểu sao anh lại như vậy, sau mỗi lần gặp em về anh lại cứ suy nghĩ mãi, anh nghĩ tại sao anh lại nhút nhát thế nhỉ, anh cứ mãi cho rằng mình quá tự tin và mình có thể làm được những điều mình nghĩ nhưng không hiểu sao đến những việc liên quan đến tình cảm thì anh lại nhút nhát thế. Đã bao lần anh đã cố gắng tìm kiếm cơ hội để được bày tỏ tình cảm của mình dành cho em mà tới lúc có cơ hội thì anh lại để tuột mất để rồi phải ân hận, phải dày vò với chính mình
Từ khi gặp em, được nhìn thấy em cười, một nụ cười thoải mái, thật vô tư anh đã từng nghĩ và ước mơ rằng một ngày nào đó chính nụ cười và suy nghĩ đó sẽ bù đắp cho cuộc sống đầy nội tâm mà anh đang sống. Và anh đã nghĩ, đã mơ, anh đã cảm thấy tình cảm của anh thật đặc biệt, càng ngày anh càng muốn được gặp em hơn càng muốn được tâm sự và muốn được nhìn thấy em cười nhiều hơn. Có thể anh đã sai khi anh đã đưa ra rất nhiều lý do để được gặp em nhưng tất cả là anh chỉ muốn được nghe em nói và được hiểu em nhiều hơn thôi !. Anh cứ trách mình mãi, tại sao chỉ vì muốn nói chuyện với em mà anh phải bày ra những lý do như là dúp đỡ em và…. Tại sao anh không nói về nhưng suy nghĩ của em, nỗi buồn mà em đang phải đối chọi, anh sai rồi, anh không công bằng đúng không?
Dù sao thì mọi chuyện cũng chỉ mới bắt đầu phải không em, có phải việc gì cũng như mình nghĩ được đâu em nhỉ, cuộc sống là thế mà, sẽ có nhiều bất ngờ mà mình sẽ không đoán trước được, chính anh cũng đã bao lần thất vọng vì những suy nghĩ quá tự tin của mình. Anh đã tự lo được cho bản thân nhưng không phải chỉ vì thế mà anh cho phép mình suy nghĩ rằng việc gì mình cũng có thể làm được.
Em yêu thương!!!
Những ngày qua đối với anh thật tuyệt, ngày nào sau khi làm việc về anh cũng được gặp em cả, tối còn được đi chơi và ngày nghỉ thì được đi chát cùng em. Anh không thể ngờ được rằng trong chính khoảng thời gian mà mình phải lo lắng nhiều nhất cho sự nghiệp thì anh lại được gặp người con gái mà anh cảm thấy vui, yên bình và hạnh phúc nhất mỗi lúc được gặp và nói chuyện. Đã không biết bao lần anh muốn nói lên tất cả những điều mình nghĩ, để em biết và hi vọng rằng em sẽ đón nhận tình cảm của anh. Anh biết, có thể đang có chuyện làm em buồn và cũng có thể em đang lo lắng và không muốn suy nghĩ thêm về các vẫn đề khác, tại sao em không chia sẻ cùng anh nhỉ, anh muốn được hiểu em nhiều hơn và biết đâu anh lại có thể làm được một việc gì đó thì sao nhỉ. Dù sao thì tình cảm anh vẫn thế, anh đã yêu em và anh muốn làm tất cả để em hiểu được điều đó. Giờ này không biết em đang nghĩ gì, đã ngủ chưa và em có biết đươc rằng chỉ cách em một quãng đường thôi, có một người đang nghĩ về em đó. Ngôi nhà anh sống có 2 người mà bạn của anh đã ngủ rồi còn lại một mình trống trải quá. Cuộc sống nội tâm của anh là thế đó nhưng anh phải tự lo cho mình thôi, ngày mai sẽ tới và một ngày nào đó anh sẽ có cơ hội và đủ mạnh dạn để nói trực tiếp với em rằng anh yêu em biết nhường nào, anh không muốn chúng mình phải dè dặt và dữ khoảng cách như vậy, anh tin chúng mình sẽ vượt qua tất cả những khó khăn mình gặp phải trên đường đời
Anh yêu em nhiều
XXXXX@gmail.com
bechuoi961992
Thành viên mới
Thành viên mới
bechuoi961992

Nam
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55380

Bài gửiTiêu đề: Re: Trái tim anh đã thuộc về em rồi   Trái tim anh đã thuộc về em rồi Icon_minitimeFri Jan 30, 2009 8:11 pm

bài này hay wé hà
starrynight
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam
Điểm : 55320

Bài gửiTiêu đề: Re: Trái tim anh đã thuộc về em rồi   Trái tim anh đã thuộc về em rồi Icon_minitimeThu Feb 05, 2009 2:55 pm

hãy tỏ tình đj...biết đâu 1 tình yêu đẹp đang chờ bạn
nam_nguyen
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam
Điểm : 55293

Bài gửiTiêu đề: Re: Trái tim anh đã thuộc về em rồi   Trái tim anh đã thuộc về em rồi Icon_minitimeFri Feb 06, 2009 8:29 pm

sao hok tu. tin bay to~ lun di ban...chuc' ban. thanh` cong^ ha'!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Trái tim anh đã thuộc về em rồi   Trái tim anh đã thuộc về em rồi Icon_minitime

Trái tim anh đã thuộc về em rồi
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Topic:Thơ Tình
» Em...Trái tim anh thuộc về em ! 8486
» trái tim anh có quá nhiều ngăn, sao còn khiến em phải tan nát trái tim mình?
» Anh và thuốc lá!
» Bởi vì...Anh không thuộc về Em