Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Ngàn lần anh xin lỗi !

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
khac_Duy
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 54433

Ngàn lần anh xin lỗi ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Ngàn lần anh xin lỗi !   Ngàn lần anh xin lỗi ! Icon_minitimeMon May 25, 2009 8:45 pm

Một mùa hè nữa lại đến đem theo cái nắng gay gắt của ngày ấy về lại bên anh. Anh đang nhớ về em.
Nhớ ngày đầu tiên hai đứa mình gặp, trong cái nắng mùa hè em chỉ nhìn anh cười đơn giản thế vậy mà không hiểu sao anh lại yêu em em đã đánh vào tim anh một cú thật đau nhưng hạnh phúc.
Anh yêu em , yêu cái vẽ tự tin đến quá đáng của em , yêu cái thái độ bình tĩnh đến đáng sợ của em , yêu cái cô nữ sinh ngốc nghếch cứ hay cười, yêu nhiều lắm em ah`.
1.Ngày đầu tiên gặp , em đã chủ động cười với anh , làm quen anh, thế không phải gọi là tự tin thì là gì hả em.
2.Ngày anh nói yêu em , em biết không anh rất sợ, sợ em không đồng ý, sợ em từ chối cái ông già như anh, nhưng trái ngược anh nghĩ , em hok nói gì chỉ cười và nói ‘ hứa là chăm sóc tốt cho em đấy nhé!’.Thế không gọi là tự tin thì là gì hả em.
3.Quen nhau 1 tháng , em đòi chia tay với lí do ‘ anh có quá nhiều người thích’ thế không phải là tự tin chứ là gì hả em.
4.1 năm trôi qua anh luôn là người dập tắt những đám cháy do em gây ra, em luôn xem anh là người giải quyết rắc rối cho em, có bao giờ em xem anh là người yêu của em.Thế không gọi là tự tin chứ là gì hả em.
5.Lần thứ hai mình chia tay , em chỉ cười , quay đi không nhìn lại , không nhìn thấy một thằng ngốc đứng dưới nắng dõi theo từng bước đi của em . Thế không gọi là tự tin chứ là gì hả em.
6.Ngày em biết tin anh lấy vợ , cầm thiệp cưới của anh , em cười, chúc anh hạnh phúc , em có biết anh đang mong chờ một cái gì đó gọi là đau khổ trên gương mặt em, nhưng không có , em chỉ cười .Thế không gọi là bình tĩnh chứ là gì hả em.
8.Ngày đám cưới của anh , em đến dự , anh mong em đừng nói gì với anh , vì anh sợ em lại nói ‘ chúc anh hạnh phúc!’ em cũng biết anh lấy vợ theo ý ba má anh, làm sao anh hạnh phúc được khi người anh yêu là em, em vẫn thản nhiên ‘ chúc anh hạnh phúc’ .Thế không gọi là bình tĩnh chứ là gì hả em.
9.1 tháng chia tay , anh đến trường tìm em anh nghĩ em sẽ lúng túng đuổi anh đi, nhưng không , em nói chuyện với anh như chưa từng có gì xảy ra, em làm anh cảm thấy trong lòng em anh không là gì cả.Thế không gọi là bình tĩnh chứ là gì hả em.
10.Ngày anh quyết định ra nước ngoài sống, anh tìm em , anh nhận được nụ cười , anh cũng không biết nên khóc hay nên cười với cô bé như em.Thế không gọi là bình tĩnh chứ là gì hả em.
Và bây giờ , khi anh tình cờ xem trộm quyển nhật kí của em
‘ chuỗi ngày sống với nước mắt và niềm đau qua nhanh quá, phải đối diện sự thật đến đau lâu , phải jả vờ dưới bộ mặt này đến bao jờ…….’
Chưa bao jờ anh thấy mình yêu em như lúc này,anh có lỗi với em ., anh không chăm sóc tốt cho em như lời đã hứa , anh thấy tình yêu của anh thật nhỏ bé , nỗi đau của anh chỉ là hạt cát nhỏ, nó không bằng một góc những gì em phải chịu đựng. Anh yêu em , nhưng anh còn trách nhiệm với một người ,anh chỉ còn biết ngàn lần xin lỗi em.
Xin lỗi đã làm trái tim nhỏ bé của em đau.
Xin lỗi vì anh là thằng đàn ông hèn hạ , không thể chăm sóc cho người mình yêu.
Xin lỗi vì anh đã xuất hiện trong cuộc đời em.
Xin lỗi …..
Một ngàn lần anh xin lỗi….
Anh mong em sẽ tìm được người tốt hơn anh , rồi em sẽ hạnh phúc, nơi đó anh sẽ bộn bề với công việc nhưng anh sẽ luôn yêu em, luôn nhớ về em, mong em hạnh phúc và hãy sống thật lòng mình đừng bao giờ cố che giấu niềm đau như ngày hôm nay em nhé!
Anh yêu em !
_nguyenVIETchung_
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
_nguyenVIETchung_

Tâm trạng : fun
Nam
Châm ngôn sống : phải biết chấp nhận sự thật
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 54904

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngàn lần anh xin lỗi !   Ngàn lần anh xin lỗi ! Icon_minitimeMon May 25, 2009 9:00 pm

chào mừng ban đến với diễn đàn"vnthutinh.com"chuc ban thêm niềm vui
_nguyenVIETchung_
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
_nguyenVIETchung_

Tâm trạng : fun
Nam
Châm ngôn sống : phải biết chấp nhận sự thật
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 54904

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngàn lần anh xin lỗi !   Ngàn lần anh xin lỗi ! Icon_minitimeMon May 25, 2009 9:04 pm

quá khứ _hiện tại _tương lai:ban cũng đã đủ khôn lớn để hiểu ?
chúc bạn luôn sáng suốt
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngàn lần anh xin lỗi !   Ngàn lần anh xin lỗi ! Icon_minitime

Ngàn lần anh xin lỗi !
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Xin anh...đừng ngăn nước mắt em rơi, khi 4 ngăn của trái tim vẫn còn có máu!!!!!!!!!!!!!!
» Tập thơ Thao Thức - Nhất Lang (Nguyễn Thành Sáng)
» Ngàn năm, mưa vẫn rơi!!!!
» Thư ngăn bàn
» Thơ Hay Ngắn