Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Yêu em bé tũn của anh

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 62766

Yêu em bé tũn của anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Yêu em bé tũn của anh   Yêu em bé tũn của anh Icon_minitimeFri May 29, 2009 12:56 pm

Thời gian vừa qua mình hay giận nhau phải không em, mỗi khi giận nhau anh cũng không thể làm được một việc gì ra hồn cả, vì lúc đó tâm chí anh chỉ nghĩ tới em.

Anh biết anh đã không đúng, đôi khi anh quá ích kỉ chỉ biết nghĩ đến anh mà không nghĩ cho cảm giác của em. Mình yêu nhau cũng được một năm rưỡi rùi em nhỉ, đó cũng không phải là khoảng thời gian quá dài nhưng cũng không hề ngắn, đủ để hai ta cảm nhận rõ về tình cảm và con người của nhau. Một năm rưỡi nhưng thời gian anh ở bên em đâu có được bao nhiêu, em đã hiểu và thông cảm cho anh, anh thầm cảm ơn em về điều đó, có lẽ với một người khác thì chúng mình sẽ không có như hôm nay. Anh biết trong suốt thời gian qua anh đã nhiều lần làm em buồn, đôi khi anh ghen tỵ với những người bạn của em dù là họ có tình cảm dành cho em hay không, những lúc đó anh biết em rất buồn và có phần thất vọng về anh. Những lúc đó em nghĩ anh kiểm soát em nhưng không phải như thế đâu em, tại vì tính ích kỉ của anh, anh chỉ muốn em là của riêng anh mà thôi, như thế có tồi lắm không em? Anh sẽ sửa chữa lỗi lầm. Em ơi, anh biết em là một người rất tốt, chơi với bạn bè rất nhiệt tình, vô tư, đó là một điều đáng lẽ anh phải vui mừng chứ em nhỉ? Vậy mà anh lại nghĩ ngợi linh tinh, em nói như vậy là anh không tin em, nhưng đâu phải như thế, anh là người thế nào chắc em biết rõ nhất mà. Em đừng nghĩ anh như thế, anh đâu phải người không biết nghĩ. Hôm trước em nói em hết giận anh rồi, nhưng anh vẫn cảm thấy em vẫn còn giận anh lắm, đó là lỗi của anh nên không được đòi hỏi gì mà anh chỉ biết chờ em cho đến khi em thật sự hết giận anh. Anh chỉ muốn nói với em :”anh yêu em nhiều lắm – anh nhớ em lắm – mỗi khi mình giận nhau anh cứ như người mất hồn, hãy hết giận anh em nhé”. Anh thèm nghe em nói nhớ anh, anh thèm được thấy em hờn dỗi anh lắm, vì những lúc đó anh lại cuống lên không biết làm thế nào em mới đỡ nhớ đây. Anh yêu em nhiều lắm Vân Anh ah ! Anh chờ tin em

"ST"
__Kay_
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
__Kay_

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : chờ đợi với tôi là hạnh phúc
Số lần được cám ơn : 27
Điểm : 56096

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
Yêu em bé tũn của anh Left_bar_bleue4/0Yêu em bé tũn của anh Empty_bar_bleue  (4/0)
Nội tâm:
Yêu em bé tũn của anh Left_bar_bleue7/0Yêu em bé tũn của anh Empty_bar_bleue  (7/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu em bé tũn của anh   Yêu em bé tũn của anh Icon_minitimeMon Jun 01, 2009 2:19 am

doc xong bai viet cua ban minh cung buon ghe
hic sao ma giong tam trang cua minh wa vay
minh cung da ich ky nhu ban va cung vi wa yeu minh moi vay
bua do la sinh nhat cua ay,mac du biet ban be cua ay da tap trung day du de to chuc cho ay 1 sinh nhat that la vui nhung vi minh ich ki ,minh mun hom do minh la nguoi duy nhat o ben ay the la minh da ko cho ay di,va ay da gian minh luc do minh rat bun va so ,so rang ay cho minh la nguoi gia truong ,mat 1 thoi gian rat lau de minh moi co the lam ay het gian ,nhung nhiu lan minh ti chut la lam vao tinh the do lai
ich ki la tinh xau nhung ick ki trong tinh yeu thi chua chac xau dau cac ban ah
no co the the rang minh dang rat yeu va yeu that long ,vi wa yeu nen minh moi ich ki nhu vay,vi so mat di tinh yeu minh moi lam vay
Nhóc ah`.....neu em doc dc nhung loi nay cua anh thi mong em hiu rang tac ca moi dieu anh lam deu vi anh wa yeu em ma thoi nhoc ah ...!!!
dung gian anh vi the nhóc nhe......anh rat nho nhoc va yeu nhoc nhoc biet ko
http://vn.myblog.yahoo.com/buon-1
xuanlong_1115
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
xuanlong_1115

Nam
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 54311

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu em bé tũn của anh   Yêu em bé tũn của anh Icon_minitimeMon Jun 01, 2009 6:54 pm

trong tình ju dù là con trai hay con gái ai chẳng muốn nửa kia là của mình.nên khi nhìn thấy người khác giới nói chuyện với người ju mình thì ghen là đúng.ghen là 1 khía cạnh thể hiện tình ju mà.nhưng mỗi người có cách thể hiện khác nhau.chắc bạn thể hiện hơi wa mức cần thiết.nếu người bạn ju wa vô tư trong quan hệ bạn bè thì bạn cũng nên thông cảm.bạn ju cô ấy vì tất cả nhưng gì tốt đẹp ở cô ấy mà bạn k có.vì trái tim cô ấy chỉ có bạn.nếu bạn có thế sửa chữa sự ghen tuông k đúng mực đó thì ng bạn ju cũng nên tha thứ cho bạn.
__Kay_
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
__Kay_

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : chờ đợi với tôi là hạnh phúc
Số lần được cám ơn : 27
Điểm : 56096

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
Yêu em bé tũn của anh Left_bar_bleue4/0Yêu em bé tũn của anh Empty_bar_bleue  (4/0)
Nội tâm:
Yêu em bé tũn của anh Left_bar_bleue7/0Yêu em bé tũn của anh Empty_bar_bleue  (7/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu em bé tũn của anh   Yêu em bé tũn của anh Icon_minitimeTue Jun 02, 2009 11:48 am

cam on ban rat nhiu
nhung doi khi vi wa yeu nen minh ko ithe nao thay doi dc
ma ick ki trong tinh yeu dau co loi
chi mongh nguoi minh yeu hiu minh ma thoi
http://vn.myblog.yahoo.com/buon-1
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu em bé tũn của anh   Yêu em bé tũn của anh Icon_minitime

Yêu em bé tũn của anh
Trang 1 trong tổng số 1 trang