Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Lời nào cho anh,lời nào cho em!

Go down 
Tác giảThông điệp
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 63056

Lời nào cho anh,lời nào cho em! Empty
Bài gửiTiêu đề: Lời nào cho anh,lời nào cho em!   Lời nào cho anh,lời nào cho em! Icon_minitimeFri May 29, 2009 1:33 pm

Anh đến trong đời một cách bất ngờ, em không nghĩ mình lại ngã vào lòng anh nhanh như vậy. Anh như cơn gió thổi qua cuộc đời em, tất cả mọi thứ trở nên đảo lộn. Những cảm giác như yêu lần đầu len lỏi trong em, nhưng sự đời lại không có gì suông sẻ. Cả anh và em điều có sự ràng buộc.

Em biết mình đã vi phạm luân thường đạo lý, em yêu anh nhiều đến độ em không còn là chính em. Anh nói anh yêu em nhưng liệu tình yêu anh dành cho em có vượt qua mọi rào cản không? Nếu cho em lựa chọn, em sẵn sàng vượt qua mọi khó khăn trở ngại đế đến bên anh. Em đã từng nói "đời này, kiếp này anh nợ em một ân tình. Kiếp sau anh phải trả lại cho em", anh trả lời em "anh chỉ muốn trả cho em trong kiếp này mà thôi".

Nghe anh nói em hạnh phúc biết bao, nhưng hạnh phúc ấy nó mong manh như những bong bóng xà phòng, đẹp lung linh nhưng dẽ vỡ, càng cố chụp nó càng vỡ nhanh hơn. Anh ơi! Em chỉ muốn anh biết rằng, tình yêu không bao giờ có lỗi, nó đến trong đời ta một cách diệu kỳ mà ta không thể ngờ trước được. Em đã nghe ai đó từng nói rằng "hãy đón nhận tình yêu khi nó đến với mình, hãy yêu hết mình dù chỉ trong giây phút ngắn ngủi và hãy để tình yêu ra đi một cách nhẹ nhàng khi nó không còn nữa".

Lúc này đây em chỉ biết yêu anh, đến một lúc nào đó anh sẽ không còn bên em nữa, em sẽ chấp nhận một cách nhẹ nhàng nhất mà em có thể. Yêu anh!

"ST"

Lời nào cho anh,lời nào cho em!
Trang 1 trong tổng số 1 trang