Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

anh vẫn mãi yêu em

Go down 
Tác giảThông điệp
tuankhanhqs
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
tuankhanhqs

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : Sống trên đời cầncó một tấm lòng để gió cuốn đi.
Số lần được cám ơn : 24
Điểm : 56362

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
anh vẫn mãi yêu em Left_bar_bleue70/100anh vẫn mãi yêu em Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
anh vẫn mãi yêu em Left_bar_bleue1000/100anh vẫn mãi yêu em Empty_bar_bleue  (1000/100)

anh vẫn mãi yêu em Empty
Bài gửiTiêu đề: anh vẫn mãi yêu em   anh vẫn mãi yêu em Icon_minitimeSun May 31, 2009 10:14 am

Một ngày nữa lại trôi qua thật nhanh,nổi đau trong tôi lại không vơi đi được tẹo nào cả mà dường như nó ngày càng lớn dần hơn.Vì sao tôi đã cố gắng rất nhiều rồi mà dường như trong tôi nó vẫn tồn tại và ngày càng lớn lên?Từng ngày trôi qua thật là nhẹ nhàng nhưng đau đớn và thật mơ hồ.Dường như mọi thứ tôi đang cố gắng níu giữ chẳng thể mang đến cho tôi được một ngày vui mà chỉ toàn là đau đớn và buồn tủi.Ngay qua ngày sống trong nổi đau mà dần đánh mất đi chính bản thân mình,đánh mất đi cả cái cá tính tự tin và luôn lạc quan của mình.Ngày qua ngày những kỷ niệm đã là dĩ vãng dần tìm về bên tôi.Tôi không còn thích ngồi một mình để gậm nhấm những thứ mà trước đây tôi luôn cảm thấy thích thú,những điều đã mang đến cho tôi niềm vui trong cuộc sống.Không còn thích ngồi một mình nhâm nhi ly cafe sữa nghe nhạc trịnh nữa,không còn thích lang thang một mình,không còn nghe những bản tình ca ngày cũ mà tôi vẫn rất thích.Tôi sợ....tôi thật sự thấy sợ.Tôi không muốn mình rơi vào tâm trạng đó...rồi lại lạc vào dòng tâm trạng mơ hồ lạc lõng đó...tôi sợ nổi đau của tôi làm tôi gục ngã.Và tôi sợ tôi lại nhớ về ai đó,nhớ về những gì tôi và người đó đã từng có cùng nhau.Những bức thư tình ai gửi cho tôi giờ đây có lẽ đã phủ lên mình màu của năm tháng,màu của thời gian.Tôi không đủ can đảm để đọc lại nó dù rằng trước đây nó đã đem đến cho tôi biết bao nhiêu niềm vui,vui trong hạnh phúc.Trong điện thoại của tôi vẫn còn luôn luu giữ những tin nhắn mà ai gửi cho tôi,những lời ngọt ngào đã từng sưởi ấm tâm hồn tôi,cũng có những lời nói vô tình làm lòng tôi quạnh đau.Tôi vẫn lưu giữ tất cả,tôi không đủ can đảm đễ delete nó đi.Tôi sợ....tôi sợ năm tháng sẽ khiến cho tôi quên em

Có người nói tôi khờ,nói tôi ngây thơ quá khi đã cố gắng hết mình vì một cuộc tình mà biết chắc rằng sẽ khó có kết quả..Nhưng với tôi chỉ cần hạnh phúc bên ai kia dù chỉ một phút giây thôi,dù rằng hạnh phúc đó không còn trọn vẹn như ai kia đã nói nhưng tôi cũng đã thấy ấm áp hạnh phúc và mãn nguyện lắm rồi.Điều tôi cần chỉ là một tình yêu thật giản dị và chân thành....và tôi cần em.Tôi không ao ước xa xôi...chỉ cần tôi và em yêu nhau,cần có nhau ...vậy đã là quá đủ rồi.

Anh nhớ em nhiều lắm em có biết ko?Giá mà chúng mình có thể cùng nhau thực hiện được dù chỉ là một điều mà mình đã cùng nhau dự tính thôi.Anh cũng đã thấy thực sự vui và hạnh phúc lắm rồi.Mong rằng mọi nẽo đường đời rồi sẽ cho anh và em lai được gặp nhau,được bên nhau như ngày nào.Lúc đó anh sẽ không bỏ lỡ cơ hội nữa...anh sẽ bên em thật nhiều.Sẽ cùng em thực hiện những điều đó..điều mà chỉ có anh và em biết.Hảy nói tin tưởng anh...chỉ một lời của em sẽ đem đến cho anh niềm tin và động lực để anh cố gắng,cố gắng hết mình.Hảy để cho anh và em....hai con tim yêu thương dược mãi gần bên nhau.Hảy cho anh được thì thầm bên tai em rằng....Anh yêu em ...yêu em rất nhiều!

anh vẫn mãi yêu em
Trang 1 trong tổng số 1 trang