Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Xin lỗi,anh không thể giữ lời hứa

Go down 
Tác giảThông điệp
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 63066

Xin lỗi,anh không thể giữ lời hứa Empty
Bài gửiTiêu đề: Xin lỗi,anh không thể giữ lời hứa   Xin lỗi,anh không thể giữ lời hứa Icon_minitimeMon Jun 15, 2009 8:05 pm

Vậy là cuối cùng rồi anh cũng đã nói lời chia tay với em. Xin lỗi em, anh đã không thể giữ được lời hứa của mình. Khoảng thời gian bên cạnh em là khoảng thời gây ấn tượng mạnh nhất trong đời anh, có lẽ anh sẽ không thể nào quên được.

Em đã làm cho một người đang đau khổ trong tình yêu như anh lấy lại được niềm tin trong cuộc sống, em làm cho anh biết được cảm giác được người ta quan tâm chăm sóc. Cám ơn em vì điều đó. Thế nhưng, em cũng là người làm cho anh cảm thấy đau đớn tột cùng khi anh biết em không dành trọn tình cảm cho anh như anh đã dành cho em. Em yêu người khác nhưng chấp nhận đến với anh chỉ vì hai người bị gia đình ngăn cản. Đã nhiều lần anh gặng hỏi em, tình cảm của hai người là tình bạn hay tình yêu, em chỉ trả lời : Đó chỉ là người bạn thân nhất của em, xin anh tôn trọng điều đó. Người bạn thân nhất sao? Mỗi lần người đó có chuyện buồn là em cảm thấy khó chịu , mỗi lần không liên lạc được với người đó là em lại lo lắng và bồn chồn không yên. Em còn nhờ anh liên lạc với người đó để hỏi thăm tin tức nữa. (Em có coi anh là bạn trai của em không?) Và em có thể khóc vì người đó, trong khi với anh.

Mỗi khi anh có tâm sự em cũng quan tâm nhưng chỉ là những lời nói qua loa :Em cũng buồn lắm anh biết không? Điều đó thật sự anh không biết vì anh không thấy em hành động gì cả. Anh đã kiên nhẫn chờ em nhận ra tình cảm của anh dành cho em , chờ em nói chuyện dứt khoát với bạn thân của em. Nhưng em không làm vậy, em cứ dây dưa giữa hai người đàn ông. Em có biết em làm vậy là ích kỷ lắm không, em làm vậy sẽ khiến cho cả ba người đau khổ lắm , em biết không? Và tối hôm qua, em đã gây lộn với bạn em chỉ vì biết bạn em có để ý người con gái khác. Lúc đó anh đã hiểu. Anh hiểu rằng đã tới lúc mình nên ra đi. Anh từng hứa sẽ dẫn em cùng đi mua nón, cùng đi mua trang sức, cùng nhau đi dã ngoại nhưng mà giờ đây không thể được rồi. Anh không muốn tiếp tục một chuyện tình cảm không rõ ràng và anh đã chọn cách ra đi. Mong rằng em sẽ hiểu rõ tình cảm của mình đối với người bạn của em, anh cầu chúc cho hai em được hạnh phúc, hãy yêu cho chính bản thân mình chứ không phải vì yêu theo yêu cầu của gia đình. Em hãy cố lên. Tạm biệt mối tình đầu của tôi.

"ST"

Xin lỗi,anh không thể giữ lời hứa
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» khi anh em roi xa anh troi mua rat to khong biet co phai ong troi khoc ho anh khong?????
»  không đọc không biết vs hiểu được tình anh em sâu đậm thế nào!
» có lẻ sự gặp gỡ này không như mong đợi ! có lẻ người ta không thích làm bạn với mình
» Không thể níu kéo những gì không thuộc về anh...
» anh còn nhớ em không