Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Anh là Anh và Em là Em

Go down 
Tác giảThông điệp
kokomi707
Thành viên mới
Thành viên mới
kokomi707

Tâm trạng : tired
Nữ
Châm ngôn sống : không có gì là tuyệt đối
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 53943

Anh là Anh và Em là Em Empty
Bài gửiTiêu đề: Anh là Anh và Em là Em   Anh là Anh và Em là Em Icon_minitimeMon Jun 22, 2009 9:53 pm

anh àk...những ngày qua em luôn "được" sự quan tâm lo lắng..."được" anh kiểm sóat ..em có lúc thấy hơi k thoải mái nhưng k dám nói..vì em nghĩ rằng anh yêu em nên mới thế....anh lúc nào cũng bên em...k rời khỏi em trừ khi anh đi làm và khuya về ngủ....nhưng....sự thật có phải vì anh yêu em không ?hay cái câu " vì anh yêu em" mà anh nói chỉ là một lý do hờ mà thôi....có lẽ do mấy ngày qua..ai cũng bận với thời gian riêng của họ..k có thời gian đi với anh nên anh mới ở bên em ..còn khi ai đó cần anh ".." là anh sẵn sàng bên họ và để em qua 1 bên .."hồi sau phân tích"..đúng không?em không biết có phải em đã chán cái cảnh này rồi hay không....khi em xin đi đâu với bạn anh cũng tỏ vẻ k thích và cho rằng em và người đó không bình thường...còn anh thì .....hay anh cho rằng anh đi với mấy người bạn là con trai với nhau thì k có gì còn em thì bạn toàn con trai nên "có gì"...?ui chời...hôm nay em đi học...học ngoan lắm....chăm chú nghe giảng lắm...vì em sợ em đi học mà rớt thì anh sẽ k vui vì cũng mất mặt với bạn bè lắm chứ....em muốn anh về sớm nên nói là em đi chơi với bạn chứ k có đi học....hôm nay thầy dạy đến 8h45 mới tan..em cứ nghĩ anh đã về nhà rồi nhưng về đến nhà thì….em cảm thấy hình như em đi với ai đối với anh k quan trọng khi anh đi với bạn bè anh thì phải…à há…chẳng lẽ khi anh bên em thì em đi với anh còn khi anh đi với bạn bè thì em phải ở nhà đợi anh về hay sao?em xin lỗi…em k muốn ràng buộc mình khi mình hiện giờ chỉ là người yêu của nhau thôi..anh và em vẫn chưa có sự ràng buộc như 4 và anh Phú…oh` sorry anh khi em nói thế….anh đừng nói “ anh đi với mấy thằng em em cũng không cho thì anh không biết nói gì nữa”..chài ai….chán thiệt đó…...có đôi lúc em nghĩ…anh đang yêu em hay là anh chỉ muốn sở hữu em?lúc anh lo cho em ..em chưa bao giờ dám nhận mình là người hạnh phúc vì em biết cái cảm giác đó anh sẽ không cho em cảm nhận lâu đâu…em cứ phập phồng và hi vọng ngày ấy từ từ hẳn đến….bao lần em hi vọng nhưng để rồi lại thất vọng..lần này anh lo lắng cho em là khoảng thời gian lâu nhất….đúng 1 tháng rồi đó anh..và hôm nay là ngày em thất vọng và thất vọng nhiều nhất…em những tưởng anh đã thật sự thay đổi..yêu em..lo cho em và luôn sợ mất em..nhưng anh vá tim em rồi lại làm tim em rỉ máu…nó đau đớn hơn là anh giết chết và cho nó ngừng đập hẳn….em cứ tin rồi hụt hẫng….hụt hẫng rồi lại tin…biết bao lần em tự an ủi….tự trấn an..tự tạo niềm vui …tự tạo hi vọng cho mình…mà…ui chời…..em sẽ không như xưa nói tiếng chia tay một cách vội vàng…rồi lại mỉm cười ..nũng nịu khi anh nói lời xin lỗi….em sẽ vẫn là bạn gái của anh….cho đến ngày anh chính miệng nói chia tay…..nếu anh có thể sống thiếu em…có thể chấp nhận ai đó bên anh ngoài em thì em thật sự khuyên anh hãy quyết định ngay bây giờ…..em từng “bớt” yêu anh…nhưng khi anh nói xin lỗi….anh trở lại bên em ..em đã vun đấp lại cho tình yêu của mình trong em….luôn nghĩ đến anh khi nào em có thể nghĩ….lâu lâu em lại không nhắn tin gọi điện cho anh với hi vọng anh sẽ gọi cho em…khi anh gọi em nói chuyện như bình thường nhưng anh có biết từng câu chữ em nói đầy hạnh phúc không?anh làm gì nghĩ đến những chuyện nhỏ nhoi đó mà thích…anh chỉ gọi kiểm tra coi em có đi chơi với ai hay nói chuyện với ai mà k thèm gọi điện cho anh phải không?giờ những hạnh phúc em “tưởng tượng” đã vỡ òa ra hết rồi….em chợt tỉnh….anh vẫn là anh….và có lẽ “em vẫn là em”…..cái tôi trong anh và em quá lớn…..không thể nào hòa hợp….. em không muốn sau này mình trở thành một cặp “ Bên Nhau nhưng không còn cảm giác” …..đây không phải là những lời hù dọa..mà là những điều em suy nghĩ…những điều em muốn nói…những điều mà anh chưa bao giờ nghĩ đến……

[justify]

Anh là Anh và Em là Em
Trang 1 trong tổng số 1 trang