Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

tinh yeu oi! em quan trong lam!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
quynhanh2408
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nam
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 54401

tinh yeu oi! em quan trong lam! Empty
Bài gửiTiêu đề: tinh yeu oi! em quan trong lam!   tinh yeu oi! em quan trong lam! Icon_minitimeSun Jun 28, 2009 1:54 pm

Em yêu của anh,
Với anh tương lai quan trọng như thức ăn, gia đình quan trọng như nước uống còn riêng em quan trọng như không khí để thở. Không có tương lai trong 7 ngày anh sẽ chết vì đói, không có gia đình trong 3 ngày anh sẽ chết vì khát nhưng nếu thiếu em thì dù chỉ là 5 phút ngắn ngủi thôi anh sẽ chết vì ngạt thở. Em có thấy mấy con cá kiểng lúc thiếu oxi ngóp ngóp tội nghiệp thế nào không? tụi nó chết còn có thể mua con khác, nhưng em àh, nếu anh chết ai có thể mua lại anh về cho em? nếu anh chết ai sẽ nghe em tâm sự mỗi khi em cảm thấy cần chia sẻ,? ai sẽ lau nước mắt mỗi khi em muốn khóc? ai sẽ yêu em như anh đã yêu đây?
Khi anh hỏi em anh quan trọng thế nào với em, em đã trả lời rằng, em là cá, anh là nước, nếu không có cá, nước sẽ chết, anh nhầm! nếu không có nước cá sẽ chết chứ nhưng em àh, anh không thể làm nước của em bởi nếu có một ngày anh xa em, anh không muốn em phải chết, bởi em là tất cả của cuộc đời anh, em phải sống thật vui vẻ em nhé. nếu được anh mong em vẫn là con cá thu ngon lành còn anh là nước mắm, bởi vì ở trong thùng ủ nước mắm cá sẽ không thể đi đâu hết cũng như anh luôn muốn em ở trong vòng tay anh mãi mãi, 2 đứa mình sẽ hoà quyện vào nhau làm nên những chai chinsu thơm ngon đến giọt cuối cùng.
Anh yêu em nhiều như mèo ú yêu chuột con. :lol: (doc cho vui thoi nha mi' ban)
nh0xc0n_kut3
Điều hành viên
Điều hành viên

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : du cho sông cạn đá mòn,nếu vẫn còn sống anh còn yêu em
Số lần được cám ơn : 7
Điểm : 54307

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
tinh yeu oi! em quan trong lam! Left_bar_bleue8/10tinh yeu oi! em quan trong lam! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
tinh yeu oi! em quan trong lam! Left_bar_bleue7/10tinh yeu oi! em quan trong lam! Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: tinh yeu oi! em quan trong lam!   tinh yeu oi! em quan trong lam! Icon_minitimeSun Jun 28, 2009 6:40 pm

haha đọc mà phát cười :D nhưng thế vẫn chưa hay lắm sao lại cá thu với nước mắm phải là que kem với tủ lạnh chứ :D
quynhanh2408
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: tinh yeu oi! em quan trong lam!   tinh yeu oi! em quan trong lam! Icon_minitimeTue Jun 30, 2009 7:25 pm

nếu là que kem với tủ lạnh thì khi mất điện kem sẽ chảy mất phải hok bạn, còn ở trong thùng ủ nước mắm an toàn lắm...bạn chui vào đó là biết ..hj`hj`...mình nói đùa ý nha.. :D
quynhanh2408
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: tinh yeu oi! em quan trong lam!   tinh yeu oi! em quan trong lam! Icon_minitimeTue Jun 30, 2009 7:27 pm

khi yêu nhau con người ta sẽ hoà làm một, với lại kem và tủ lạnh là những thứ rất lạnh, mà tình yêu thì luôn luôn làm cho người ta có cảm giác ấm áp, đặc biệt là những người yêu nhau phải hok bạn?
__Kay_
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
__Kay_

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : chờ đợi với tôi là hạnh phúc
Số lần được cám ơn : 27
Điểm : 56096

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
tinh yeu oi! em quan trong lam! Left_bar_bleue4/0tinh yeu oi! em quan trong lam! Empty_bar_bleue  (4/0)
Nội tâm:
tinh yeu oi! em quan trong lam! Left_bar_bleue7/0tinh yeu oi! em quan trong lam! Empty_bar_bleue  (7/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: tinh yeu oi! em quan trong lam!   tinh yeu oi! em quan trong lam! Icon_minitimeTue Jun 30, 2009 9:24 pm

hic cai nay ma con phai dem ra ma ban ah
2 nguoi yeu nhay thi cho du nguoi kia co ra sao di nua thi nguoi nguoi nay van se nhu the ma
http://vn.myblog.yahoo.com/buon-1
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: tinh yeu oi! em quan trong lam!   tinh yeu oi! em quan trong lam! Icon_minitime

tinh yeu oi! em quan trong lam!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» anh hay gia đinh...cái nào quan trọng hơn đối với em?
» Người quan trọng nhất?
» Thông báo về việc post bài (rất quan trọng mong các bạn chú ý)
» Đến Bao Giờ Tình Yêu Lại Về Trong Em... :)
» Tình trong nỗi nhớ