Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

HY VỌNG MONG MANH

Go down 
Tác giảThông điệp
nhocyeuanh2302
Thành viên mới
Thành viên mới
nhocyeuanh2302

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : cám ơn đời mỗi sớm mai thức dậy đã cho tôi thêm một ngày nữa để yêu thương
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 53886

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
HY VỌNG MONG MANH Left_bar_bleue0/0HY VỌNG MONG MANH Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
HY VỌNG MONG MANH Left_bar_bleue0/0HY VỌNG MONG MANH Empty_bar_bleue  (0/0)

HY VỌNG MONG MANH Empty
Bài gửiTiêu đề: HY VỌNG MONG MANH   HY VỌNG MONG MANH Icon_minitimeThu Jul 09, 2009 4:03 pm

Em phải làm sao để giữ đc anh bên cạnh em? Nhiều lúc em muốn từ bỏ anh để cho em đc vui vẻ lại như lúc xưa, lúc chưa quen anh. Thế nhưng lý trí và con tim đi ngược với nhau anh ah, em không thể loại bỏ hình ảnh anh ra khỏi con tim em. Dù em biết rằng anh mãi mãi không thuộc về em nhưng em vẫn hy vọng một ngày nào đó anh sẽ quay về bên em.
Đôi khi em muốn từ bỏ không hy vọng về anh nhưng em không làm đc điều đó a ah. Tình yêu of em đã hành trọn cho a rồi.
Dù biết rằng giờ này anh đã mãi rời xa em nhưng em thì lúc nào cũng dõi theo bước chân anh. Cầu chúc a sẽ hạnh phúc bên ng anh đã chọn. Nhưng anh ơi hãy nhớ rằng em vẫn chờ anh nơi đây.
Em chờ anh trong nỗi cô đơn, chờ không chút hy vọng.

HY VỌNG MONG MANH
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Anh, tim em mong manh, dễ vỡ lắm...!
» Cảm xúc mong manh
» Yêu thương mong manh
» Khoảng cách mong manh
» hạnh phúc mong manh