Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Tiếng mưa...hay lệ buồn

Go down 
Tác giảThông điệp
noidaukhongquen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
noidaukhongquen

Tâm trạng : lonely
Nam
Châm ngôn sống : vẫn biết rằng cố quên là mãi nhớ..tự dặn lòng cố nhớ để mãi quên
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55070

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Tiếng mưa...hay lệ buồn Left_bar_bleue10/10Tiếng mưa...hay lệ buồn Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Tiếng mưa...hay lệ buồn Left_bar_bleue10/10Tiếng mưa...hay lệ buồn Empty_bar_bleue  (10/10)

Tiếng mưa...hay lệ buồn Empty
Bài gửiTiêu đề: Tiếng mưa...hay lệ buồn   Tiếng mưa...hay lệ buồn Icon_minitimeSun Jul 12, 2009 5:52 pm

Tình yêu chia ly... vội vàng bước đi không lời, người vội xoá hết ước mơ có nhau muôn đời. Em ở nơi chốn ấy giờ có nghe hạt mưa buồn, mình anh trên con đường vắng nhớ em, nhớ em... em yêu à. Mỗi ngày trôi qua anh tìm em, anh đi dưới những cơn mưa mà con người ở đây ai cũng nhìn anh = suy nghĩ 1 từ : điên:..nhưng tại sao anh vẫn mong chờ..từng ngày tháng anh mong chờ em.anh tìm đến những nơi chúng ta đi cùng nhau.những đoạn đường kỉ niêm đó...những ngày ta có nhau nơi chốn cũ....sao bây giờ người ra đi làm trong trái tim anh chỉ còn tiếng mưa lệ rơi... "chồng mà dám nhòm ngó pe nào là chồng nghĩ cơm luôn "..."anh ăn đi, em chỉ muốn nhìn anh ăn thôi"..."anh à.nhớ anh wa..."
tại sao em? tại sao em..?
ngày em đi đã làm cho những dòng lệ anh ướt đãm đôi vai gầy...bờ vai em tựa vào và gọi 2 tiếng yêu thương "chồng yêu"
....giờ đây vẫn đoạn đường đó..vẫn đoạn đường annh và em chung bước nhưng chỉ một mình anh với cái bóng cứ lẵng lặng bước đi...và cũng đoạn đường đó..vẫn là em và nụ cười ấy..nhưng ai kia? ai kia em? ai tay trong tay vui đùa đó...ai hôn nhẹ lên môi em khi anh núp sau bức tường đó...anh đã cười...em biết hem anh cười nhiều lem em a...vi em đang hạnh phúc mà...
...buồn quá..chiều nay ông chu? phòng trọ đòi tiền phòng nè...anh hem? có đồng nào cả e à..tiền thuốc lá với rượu hết mất oài...chắc cái máy tính sách tay đó anh định cầm mất...tối nay chắc anh lại đi tìm em thui...chắc ko có chỗ ngủ giống hum trước nữa...
trường đuổi học anh oài...hum trước say wa đên trường phá bị đình chỉ oài..ko biết bố mẹ ở we mà biết thì thế nào nữa...bu0n wa....đợi mãi mà không thấy em về...mâm cơm hum em đi đó giờ mốc xannh hết oài..anh vẫn chưa rửa nó ..vẫn đôi bát đũa vẫn cái nồi đang mở...hix nhìn vào anh ko biết là nơi nào nữa....hum trước anh mới thi ĐH lại ..hihi em biết ko..vẫn kết quả như ngày xưa...chắc lại đậu giống lần trước..và lại ko học..tại sao ko có em...cuộc sống anh khó kiểm soát như vậy..tại sao em..?
anh tìm em trong bóng tối cuộc đời
bước cùng annh với đôi chân mệt mỏi
cùng anh với đôi dòng cay đắng
xa rồi....xa rồi...
anh đi đâu ? về đâu
anh biết tìm ai?nhớ ai?
khi quanh anh chỉ là nước mắt
khi bên anh em chưa bao giờ yêu anh
tại sao?.tại sao..em ?

Tiếng mưa...hay lệ buồn
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» buồn buồn post nhạc thêm vui
» Tập thơ Thao Thức - Nhất Lang (Nguyễn Thành Sáng)
» TIẾNG CƯỜI
» Những Tiếng Thở Dài
» Có những tiếng hát sau cơn mưa