Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

nước mắt của mưa

Go down 
Tác giảThông điệp
cancer
Thành viên mới
Thành viên mới
cancer

Tâm trạng : lurking
Nam
Châm ngôn sống : yêu ko phải là cả hai nhìn nhau mà là cả hai đều nhìn về 1 phía
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 54070

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
nước mắt của mưa Left_bar_bleue7/10nước mắt của mưa Empty_bar_bleue  (7/10)
Nội tâm:
nước mắt của mưa Left_bar_bleue7/10nước mắt của mưa Empty_bar_bleue  (7/10)

nước mắt của mưa Empty
Bài gửiTiêu đề: nước mắt của mưa   nước mắt của mưa Icon_minitimeMon Jul 13, 2009 12:07 am

Ngoài trời nại mưa và anh nại lang thang trên nhưng con đường ngày nào hai ta vẫn chung bước.nhưng giờ đây trên con đường dài đó anh đã ko có em bên cạnh.những tháng ngày hạnh phúc giờ đã trôi xa,xa mãi.những tháng ngày đã qua chỉ như một giấc mơ ngọt ngào mà anh muốn giấc mơ ấy cứ kéo dài mãi mãi,nhưng đã là mơ thì rồi xẽ phải tỉnh giấc để nhận ra rằng tất cả những gì đã qua chỉ là một giấc mơ ngọt ngào.bây giờ anh kũng đã hiểu rằng em đã ko còn là của anh nữa.mãi cho đến ngày hôm nay anh mới nhận ra rằng dù anh có cả thế giới này đi nữa nhưng xẽ là chưa đủ nếu như ko có em.anh thật ngốc khi ko nhận ra điều này sơm hơn,mà để mãi dến khi mất em rồi anh mới nhận ra thì đã muộn mất rồi.ngày mình chia tay ngoài trời cũng mưa to như thế này.mọi thừ đã sụp đổ khi em nói răng mình phải chia tay thôi.anh quay đi hoà mình vào làn mưa để xoa dịu trái tim đang vỡ ra từng mảnh,để giấu luôn những giọt nước mắt của mình,những giọt nước lăn dài trên má kia là nước mắt hay nước mưa anh cũng ko biết nữa,nếu là nước mưa sao nước mưa nại mặn đắng như vậy?nếu như ngày ấy anh biết trân trọng,biết dành nhiều tg ở bên em hơn,thì có lẽ anh đã ko phải hối tiếc khi mất em.giờ đây khi chỉ còn nại mình anh trên con đường dài vô tận của anh ,anh xẽ thật là cô đơn.những con đường mưa ngày nào chỉ còn nại mình anh cô đơn trong nỗi nhớ về những tháng ngày đã qua những tháng ngày hạnh phúc nhầt của cuộc đời anh .những tháng ngày ngập tràn hạnh phúc khi bên anh có em.những tháng ngày ấy xẽ ko bao giờ trơ nại một lần nữa vì thế anh xẽ trân trọng tất cả những gì đã qua.có thể tg xẽ giúp anh ko còn nhói đau khi nhớ đến em,cũng ko còn nỗi nhịp mỗi khi thấy em nhưng anh xẻ giữ mai những kỉ niệm đó trong trái tim mình.đừng hỏi anh tại sao ,bởi vì câu trả lời thật đơn giản ANH YÊU EM.

nước mắt của mưa
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Nước mắt của một hồn ma
» mưa và nước mắt!
» Mưa và Nước Mắt
»  Mưa và Nước Mắt
» Mưa và nước mắt.....