Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Em làm tan vỡ trái tim anh

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 62986

Em làm tan vỡ trái tim anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Em làm tan vỡ trái tim anh   Em làm tan vỡ trái tim anh Icon_minitimeTue Jul 14, 2009 10:27 am

Em à! Có lẽ chúng mình chỉ có thể được nhìn thấy nhau hàng ngày trong một thời gian ngắn ngủi nữa thôi. Rồi mai đây em sẽ rời xa anh mãi mãi. Anh đã không bao giờ tin rằng trên đời này lại có một ngày như thế.

Em biết không, thời gian chúng mình yêu nhau chỉ 3 tháng thôi, không quá dài nhưng cũng đủ để anh biết được rằng đó là quãng thời gian hạnh phúc nhất trong cuộc đời. Khi ở bên em, anh đã quên hết những âu lo, buồn tủi của cuộc đời. Anh cảm nhận được tình yêu, niềm hạnh phúc vô bờ. Anh tự nhủ rằng em là của anh, anh sẽ không bao giờ để em tuột khỏi vòng tay, nhưng sao anh đã mất em thật rồi ! Anh đã mãi mất đi niềm hạnh phúc vô bờ đó. Tại sao cuộc đời lại đối xử bất công với anh như thế?

Em à! Anh còn nhớ những lúc khi ngồi bên anh, em đã thủ thỉ với anh rằng, vì yêu anh, em sẽ cố gắng vượt qua tất cả, em sẽ mãi ở bên anh. Vậy mà sao em lại chấp nhận đầu hàng một cách dễ dàng như thế? Khi nghe em nói anh hãy quên em đi, em có biết rằng tim anh như vỡ tung ra vậy. Tại sao em lại có thể nói ra những lời nói vô tình thế. Làm sao anh quên được khi mà trong trái tim anh vẫn luôn ngập tràn hình bóng em. Đã bao giờ em nghĩ rằng làm như thế là em đã bóp nát trái tim anh, làm tổn thương sâu sắc tới tình yêu chân thành mà anh dành cho em. Anh sẽ mãi nhớ về em, nhớ về tình yêu mà anh dành cho em. Trọn cuộc đời này là ở nơi em! Mãi yêu em !

"ST"
_nguyenVIETchung_
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
_nguyenVIETchung_

Tâm trạng : fun
Nam
Châm ngôn sống : phải biết chấp nhận sự thật
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 54904

Bài gửiTiêu đề: Re: Em làm tan vỡ trái tim anh   Em làm tan vỡ trái tim anh Icon_minitimeMon Jul 20, 2009 4:57 pm

"em làm tan vỡ trái tim anh"con gái hay lam thế này với con trai lắm đây?
__Kay_
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
__Kay_

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : chờ đợi với tôi là hạnh phúc
Số lần được cám ơn : 27
Điểm : 56316

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
Em làm tan vỡ trái tim anh Left_bar_bleue4/0Em làm tan vỡ trái tim anh Empty_bar_bleue  (4/0)
Nội tâm:
Em làm tan vỡ trái tim anh Left_bar_bleue7/0Em làm tan vỡ trái tim anh Empty_bar_bleue  (7/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Em làm tan vỡ trái tim anh   Em làm tan vỡ trái tim anh Icon_minitimeWed Jul 22, 2009 10:07 pm

kon gai khi nào cũng nói la kon trai làm kon gái đau khổ nhưng có bao jo kon gài tự hõi có khi nào lám kon trai đau khổ chưa
http://vn.myblog.yahoo.com/buon-1
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Em làm tan vỡ trái tim anh   Em làm tan vỡ trái tim anh Icon_minitime

Em làm tan vỡ trái tim anh
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» trái tim anh có quá nhiều ngăn, sao còn khiến em phải tan nát trái tim mình?
» Con trai - Con gái
» Lời nói từ trái tim
» yêu con trai
» trai tim dau vi yeu