Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Nhớ Anh!!!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
cô bé
Thành viên mới
Thành viên mới
cô bé

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : Đừng bao giờ sợ việc cho đi khi bạn vẫn còn thứ để cho
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 54025

Nhớ Anh!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Nhớ Anh!!!   Nhớ Anh!!! Icon_minitimeWed Jul 15, 2009 12:00 am

Một ngày nữa lại cũng sắp qua rùi Anh ạ! Nó báo trước một kì nghỉ sắp kết thúc. Một kì nghỉ buồn nhiều hơn là vui Anh ạ.
Đã lâu quá rùi mình k nói chuyện pk Anh...? Mà cũng đâu phải lâu lắm đâu, chỉ mới mấy tháng thui mờ, nhưng sao Em có cảm giác dài vô tận Anh ạ.
Anh à!!!
Chuyện của chúng mình thật buồn phải không Anh, nhưng có lẽ đó chỉ là cảm giác nơi Em mà thôi. Nếu như Em chỉ coi những lời nói ấy của Anh là những lời trêu đùa thực sự thì mọi chuyện đã không đến mức khó xử như bây giờ Anh nhỉ, cũng không đến mức Em mệt mỏi và đau khổ thế này. Trái tim Em như thắt lại khi nghĩ đến Anh - Người mà Em đã giành rất nhiều tình cảm. Em không biết rằng mình lại có thể giành nhiều tình cảm cho Anh đến thế. Và Em cũng không biết mình có tình cảm với Anh vì cái gì??? Đó là một câu hỏi khó phải không ạ.
Đã bao giờ Anh nhớ tới một cô bé ngốc Anh vẫn thường gọi không? Chắc chẳng bao giờ đâu nhỉ. Bởi thực ra Anh có bao giờ thực lòng quan tâm đến cô bé này đâu. Em thật sự choáng váng khi biết đc điều đó. Anh có biết không, với bản thân Em mọi người và cả Anh nữa đều đc Em đặt niềm tin. Vậy mà Anh là người đầu tiên đã làm Em thất vọng, không chỉ có thế Anh lại là người mà chính Em đã giành rất nhiều tình cảm. Có lẽ Em đã rất mù quáng phải không Anh. Lúc đó chắc Anh buồn cười về con bé ngốc nghếch đó lắm nhỉ. Đến Em bây giờ còn cảm thấy buồn cười nữa là... Em còn quá trẻ con phải không Anh, dốt đến mức bị Anh gạt rùi mà vẫn tin Anh, mặc cho những lời nói về Anh, lời khuyên răn của mọi người về thứ tình cảm Em đang ảo tưởng, mơ mộng không đâu. Và giờ Em đã phải trả giá cho sự khờ dại đó. Em đã biết chấp nhận mọi thứ. Chấp nhận rằng Em đã từng giành rất nhiều tình cảm cho Anh, chấo nhận rằng Anh đã ảnh hưởng rất nhiều đến cuộc sống và con người của Em, và một điều quan trọng hơn hết đó là Anh chưa bao giờ thuộc về thế giới của Em cả.
Em không biết Tình Yêu là cái thứ chi mà nó rắc rối và nhiều vấn đề đến vậy. Vui cũng nhiều, buồn cũng lắm, hạnh phúc thì không bao giờ ít, đau khổ thì cũng chắng kém chi,... Còn với mình yêu chỉ đơn giản là người mình yêu đc hạnh phúc, vui vẻ. Thế là quá đủ rùi. Dù người đó có ở bên ai đi chăng nữa.
Nghe cao thượng quá phải không Anh, nhưng đó không phải chỉ mình Em nghĩ mà rất nhiều người con gái nghĩ vậy đó.
Chúc Anh hạnh phúc bên người Anh yêu!!!
Nhớ Anh nhiều!!!
Cô bé
muanhoanh21
Thành viên mới
Thành viên mới
muanhoanh21

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy luôn là chính mình!!!
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 54010

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 7/10
Hài hước:
Nhớ Anh!!! Left_bar_bleue5/10Nhớ Anh!!! Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
Nhớ Anh!!! Left_bar_bleue8/10Nhớ Anh!!! Empty_bar_bleue  (8/10)

Nhớ Anh!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhớ Anh!!!   Nhớ Anh!!! Icon_minitimeThu Jul 16, 2009 2:39 pm

Bạn àh cuộc sống là vậy mà bạn hãy làm theo như câu châm ngôn của bạn nhé!!! Mình tin bạn sẽ hạnh phúc trên con đường của mình.

Nhớ Anh!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang