Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

loi thu nhan

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
lephuong
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
lephuong

Tâm trạng : shock
Nữ
Châm ngôn sống : cai gi cua minh thi mai la cua minh
Số lần được cám ơn : 2
Điểm : 53698

loi thu nhan Empty
Bài gửiTiêu đề: loi thu nhan   loi thu nhan Icon_minitimeSat Jul 25, 2009 6:23 pm

Bay gio em dang rat bun ,em mun tam su voi anh nhung bit lam the nao day vi em khogn the.............
Em bit se khong bao gio anh vao trang web nay nhung em van hy vong anh se tinh co doc duoc no anh ha.Hau ah that ra thi em da thich anh tu lau lam rui ,nhung em khongco du can dam de noi len tu "em thich anh"vi em se mai mai khong co dung khi de noi len duoc .nhung ma anh cug da bitduoc tinh cam cua em rui chu,vi da co nguoi ban than cua em noi voi anh,em khogn the nhin thang vao mat anh moi luc anh dung truocmatem duoc ,em chi dam nhin len moi khi anh khogn nhin em thui ,va co leanhcung khong bit rang em bit nguoi anh thich la chi gai cua em phai hkogn(khong phai chi ruot)nhung em van am ham yeu anh vi em bit tinh cam cua em danh cho anh la chan that va mai mai .yeu don phuong luc nao cung chi dem l;ai dau don cho mot nguoi va em da chap nhan dieu do,va gio dy em khiogn the con nghi luc de cho dopi anh nua,khong phai tinhyeu maem danh cho anh da khogn con nhu trupoc nua ma em da qua met moi voi dieu nay em se co quen anh vi em bit nguoi anh yeu khong phai la em :( pale
thangkanu
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
thangkanu

Tâm trạng : inlove
Nam
Châm ngôn sống : sống để vượt qua chính mình
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 53753

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 08/10
Hài hước:
loi thu nhan Left_bar_bleue10/10loi thu nhan Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
loi thu nhan Left_bar_bleue9/10loi thu nhan Empty_bar_bleue  (9/10)

loi thu nhan Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: loi thu nhan   loi thu nhan Icon_minitimeSat Jul 25, 2009 6:53 pm

CHÀO NGƯỜI BẠN ĐỒNG HƯƠNG, MONG BẠN SẼ MẠNH MẼ ĐỂ GIỬ LẤY NHỮNG J` LÀ CUẢ MÌNH VÀ RỘNG LƯỢNG ĐỂ QUÊN ĐI NHỮNG THỨ THUỘC VỀ NGƯỜI TA
lephuong
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
lephuong

Tâm trạng : shock
Nữ
Châm ngôn sống : cai gi cua minh thi mai la cua minh
Số lần được cám ơn : 2
Điểm : 53698

loi thu nhan Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: loi thu nhan   loi thu nhan Icon_minitimeThu Jul 30, 2009 9:49 am

cam on ban nhieu nha,minh se co gang lay lai nghi luc ma minh von co,vi loi dong vien cua ban minh se co gang.nhung ma khong biet dieu do co de thuc hien khogn nua chac la phai mat thoi gian dai do ban
nhi
Sponsored content

loi thu nhan Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: loi thu nhan   loi thu nhan Icon_minitime

loi thu nhan
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Bình chọn nhân vật Nhân vật bị chém tuần 3 từ ngày 18/1-27/1/2011
» Gửi người em yêu nhân ngày lễ tình nhân
» em đã sai khi nhận lời yêu a ư???
» tinh yeu thu nhat