Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Những bức thư tình bùn cười nhất ^^

Go down 
entrust_boy
lephuong
>>0nlyl0v3<<
7 posters
Tác giảThông điệp
>>0nlyl0v3<<
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
>>0nlyl0v3<<

Tâm trạng : bored
Nữ
Châm ngôn sống : học, học nữa, học mãi, đúp lại học típ ^^
Số lần được cám ơn : 10
Điểm : 55784

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Những bức thư tình bùn cười nhất ^^ Left_bar_bleue8/10Những bức thư tình bùn cười nhất ^^ Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Những bức thư tình bùn cười nhất ^^ Left_bar_bleue10/10Những bức thư tình bùn cười nhất ^^ Empty_bar_bleue  (10/10)

Những bức thư tình bùn cười nhất ^^ Empty
Bài gửiTiêu đề: Những bức thư tình bùn cười nhất ^^   Những bức thư tình bùn cười nhất ^^ Icon_minitimeThu Jul 30, 2009 10:15 am

Em!

Đây là câu đầu tiên anh viết dành cho em. Kế đến, anh viết cho em câu thứ hai. Anh muốn nói với em rằng, câu này anh viết đã là câu thứ ba rồi đó!

Em à, em có biết câu em đang đọc đã là câu thứ tư rồi không? Vậy mà anh vẫn không thể bắt đầu câu chuyện ở câu thứ năm này. Anh hy vọng sẽ nói được điều muốn nói với em ở câu thứ sáu, nhưng sao thấy khó mở lời quá, hẹn em ở câu thứ bảy nha. Mà thôi, đợi thư xuống dòng, anh sẽ tâm sự với em được nhiều hơn.

Em ơi, em có biết giờ đã là câu thứ mấy rồi không? Anh dạo này trí nhớ kém quá nên không thể đếm nhiều được. Nếu anh không nhầm thì đã là câu thứ mười rồi. Nếu đúng thế thì khi anh chấm hết câu này cũng là lúc anh chuyển sang câu thứ mười hai rồi đó. Anh dự định sẽ nói điều muốn nói ra ở đây, nhưng cứ sợ em không đủ bình tĩnh, nên anh đành để nó ở câu sau nữa.

Em à! Em vẫn đang đọc bức thư của anh đó chứ? Điều anh muốn nói với em là hãy kiên nhẫn đọc câu kế tiếp. Cũng sắp hết giấy rồi nên anh sẽ nói ngay thôi. Nếu em vẫn tin anh, hãy đọc thêm câu này nữa. Anh không muốn làm mất thêm thời gian của em, nên anh sẽ cho em biết ngay bây giờ. Em à, anh muốn nói là… là… em hãy đọc lại lá thư này và trả lời anh ngay, em nhé!

Rất mong thư của em!

Hà nội,Một ngày buồn như con chuồn chuồn , tháng chán như con cá rán, năm đen như con mèo hen. Em yêu dấu, người em như cái đấu, tóc em xù như lông gấu, tuy em hơi cá sấu nhưng anh vẫn yêu em nung nấu. Ðêm nay trăng cao tít mít, anh ngồi cong đít viết thư cho em, không gian bốn bề im ắng chỉ có tiếng ếch kêu và âm thanh như tiếng đàn violon du dương nhẹ nhàng của đàn muỗi đang vây quanh anh .Em có biết rằng anh nhớ em nhiều lắm không? Anh ăn không ngon nhưng ngủ như điên, anh đi giầy quên đi tất, ăn sáng quên đánh răng, anh dùng xăng vo gạo, anh khờ khạo cũng chỉ vì yêu em đó.

Khổ thân anh khi chúng bạn toàn là những đứa không có nhà phải ở trong biệt thự, không có xe đạp mà phải ngồi lăn cuđơ, không có tiền mà phải xài card.

Anh thì cái gì cũng có chỉ không có mỗi tiền. Anh xin tình nguyện dâng hiến cho em tấm thân trong trắng như tờ giấy than của anh cho em. Tấm thân của anh tuy đang mang trong người hai dòng máu nhưng vẫn còn là hàng xài được một số thứ. Anh chỉ muốn những gì của em là của anh và những gì của anh là của riêng, ủa nhầm là của chung. Em có biết rằng anh yêu em từ khi anh thấy em lon ton như con chó con cùng mấy đứa bạn cùng là lũ quỷ cái đánh 1 thằng bạn nhỏ xíu. Anh sẽ làm tất cả để cho em vui. Ranh ngôn có câu : "Không có việc gì khó, chỉ sợ tiền không nhiều, đào cống và lấp bể, cố làm cũng thành không". Em đừng buồn vì những lời bạn anh nói nhé, nó nói em :" Nhìn xa cứ tưởng con người, nhìn gần mới biết đười ươi xổng chuồng". Anh đau lắm nhưng không sao, bôi cao sẽ khỏi , không khỏi ăn tỏi sẽ hết, không hết cho chết là vừa. Về nhà anh không nuốt trôi cơm cố gắng lắm mới chỉ có 6 bát phở. Một lần và mãi mãi anh muốn nói với em rằng anh yêu em như que kem mút dở, như dưa bở với đường, như lọ tương ngâm cà pháo, như con báo với cánh rừng, như muối vừng với lạc, như lão Hạc với con chó vàng ...

Thôi mệt quá rồi anh đành phanh bút ở đây. Chào em và yêu em nhiều, chúc em gặp nhiều ác mộng, anh sẽ hiện ra để cùng em chạy trốn.

-----------------------------------------------------

Một chàng trai viết thư tỏ tình với bạn gái:
Thành phố Mặt Trời - Ngày buồn, tháng nhớ, năm cô đơn, thế kỷ sầu...
Em thương mến!
Hôm nay trời thật đẹp, mây đen kéo đến mây trắng bay đi. Anh ngồi co cẳng viết cho em yêu của mình bức thư tình hay nhất thế kỉ 22. Đầu thư, anh chúc em nhiều calo để em mạnh khoẻ. Em à! Chỉ mới gặp em thôi mà anh ngỡ như đã quen nhau từ kiếp trước. Xa em vài giây thôi mà ngỡ đã bao năm. Em ơi ,ánh mắt em làm cả miền Nam chìm trong băng giá. Em cất tiếng cười làm cả miền Bắc ngủ quên còn khi những giọt lệ em rơi làm 7 tỉnh miền Trung chìm trong lũ lụt... Ôi thôi! Quái vật!.... Em à, em đến với anh trong ngày đông băng giá. Em sưởi ấm con tim anh tựa lò vi sóng nướng con mực khô. Mỗi khi anh khát, em là vại bia hơi dịu đi cái khát khủng khiếp của mùa hè.... Ôi em tôi là vô địch...
Thôi, thư đã dài dù chỉ là một chút trái tim anh. Em thấy không? Nếu em yêu anh thì anh nguyện dâng trái tim mình đem nấu cháo cho em bồi bổ. Hàng VN chất lượng cao đó em...
Yêu em nhiều...
HjHjHeHe...............
lephuong
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
lephuong

Tâm trạng : shock
Nữ
Châm ngôn sống : cai gi cua minh thi mai la cua minh
Số lần được cám ơn : 2
Điểm : 53698

Bài gửiTiêu đề: Re: Những bức thư tình bùn cười nhất ^^   Những bức thư tình bùn cười nhất ^^ Icon_minitimeThu Jul 30, 2009 10:31 am

dung la mot buc thu tinh buon cuoi nhat the gian va la buc thu dau tien minh doc ma phai bat cuoi that lon do.ngai voi moi nguoi qua.ma phai noi nguoi do viet thu vui that do gia nhu minh chi co mot nguoi viet nhu vay thi hanh phuc biet may nhi .chac la nguoi do phai la nguoi lang mang lam nhi nhung cung khong do hoi lam dau.xin phep abn cho minh copy vai cau ma minh tam dac duoc khogn.minh se cho ban tra loi
>>0nlyl0v3<<
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
>>0nlyl0v3<<

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Những bức thư tình bùn cười nhất ^^ Left_bar_bleue8/10Những bức thư tình bùn cười nhất ^^ Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Những bức thư tình bùn cười nhất ^^ Left_bar_bleue10/10Những bức thư tình bùn cười nhất ^^ Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Những bức thư tình bùn cười nhất ^^   Những bức thư tình bùn cười nhất ^^ Icon_minitimeThu Jul 30, 2009 10:37 am

hy`, bài này em sưu tầm mà, cũng là đi coppy của người khác thui, chị thích thì cứ copy vô tư :D
à mà lần sau post bài nhớ viết dấu rõ ràng nha chị, để dễ đọc hơn với lại nội quy viết bài của 4rum là dậy mà...^.^
lephuong
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
lephuong

Tâm trạng : shock
Nữ
Châm ngôn sống : cai gi cua minh thi mai la cua minh
Số lần được cám ơn : 2
Điểm : 53698

Bài gửiTiêu đề: Re: Những bức thư tình bùn cười nhất ^^   Những bức thư tình bùn cười nhất ^^ Icon_minitimeThu Jul 30, 2009 10:43 am

bit lam sao nhi ma chi khong thich viet co dau dau .hoc o truong cung vay thay cung phai thong cam cho chi do .thoi thi em cung thong cam cho chi nha.ma chac la lan sau chi se viet co dau do cam on em da gop y nha
entrust_boy
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
entrust_boy

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : Yêu sớm , khổ :)):))
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 53823

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 5/10
Hài hước:
Những bức thư tình bùn cười nhất ^^ Left_bar_bleue1/10Những bức thư tình bùn cười nhất ^^ Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
Những bức thư tình bùn cười nhất ^^ Left_bar_bleue5/10Những bức thư tình bùn cười nhất ^^ Empty_bar_bleue  (5/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Những bức thư tình bùn cười nhất ^^   Những bức thư tình bùn cười nhất ^^ Icon_minitimeThu Jul 30, 2009 12:47 pm

thư ji` ma` đọc tức cười *** . cuời vỡ cả bụng ra cười téc cả quai hàm :D
>>0nlyl0v3<<
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
>>0nlyl0v3<<

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Những bức thư tình bùn cười nhất ^^   Những bức thư tình bùn cười nhất ^^ Icon_minitimeThu Jul 30, 2009 2:14 pm

entrust_boy đã viết:
thư ji` ma` đọc tức cười *** . cuời vỡ cả bụng ra cười téc cả quai hàm :D
khiếp thế....^.^ ... anh dùng từ ghê quá đi mất,... :D
mammam
Thành viên mới
Thành viên mới
mammam

Tâm trạng : sleep
Nữ
Châm ngôn sống : love is endure for other
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52100

Bài gửiTiêu đề: Re: Những bức thư tình bùn cười nhất ^^   Những bức thư tình bùn cười nhất ^^ Icon_minitimeWed Dec 23, 2009 3:49 pm

Haha ai mừ nhận được một bức thư thế này chắc chít lun vì ức mất hihi
King of Loves
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
King of Loves

Nam
Châm ngôn sống : Đừng ném lời cho gió nếu như không biết được gió sẽ đi về đâu!
Số lần được cám ơn : 22
Điểm : 53788

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Hai lúa là em
Hài hước:
Những bức thư tình bùn cười nhất ^^ Left_bar_bleue9/10Những bức thư tình bùn cười nhất ^^ Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
Những bức thư tình bùn cười nhất ^^ Left_bar_bleue7/0Những bức thư tình bùn cười nhất ^^ Empty_bar_bleue  (7/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Những bức thư tình bùn cười nhất ^^   Những bức thư tình bùn cười nhất ^^ Icon_minitimeWed Dec 23, 2009 6:48 pm

Chắc những anh chàng viết mấy lá thư này cũng trở thành người thiên cổ rồi ấy nhỉ? Ngôn từ còn mới nhưng mà mìn dám cá (từ 500 đến 1000) là ít nhất cũng phải giỗ được vài năm ồi
http://yume.vn/tonyvanthang_dalat
vit_con_online
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
vit_con_online

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Chờ người không đến vẫn chờ
Số lần được cám ơn : 40
Điểm : 56371

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Những bức thư tình bùn cười nhất ^^ Left_bar_bleue5/10Những bức thư tình bùn cười nhất ^^ Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Những bức thư tình bùn cười nhất ^^   Những bức thư tình bùn cười nhất ^^ Icon_minitimeWed Dec 23, 2009 7:41 pm

Đúng là những bài thơ có một không hai..bùn cười wa'....maiyeu cho cười chút nha...hahahahahahaha =)) ....có bạn trai mà viết cho mình kiểu này thì không bik sao nhi??????
vit_con_online
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
vit_con_online

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Chờ người không đến vẫn chờ
Số lần được cám ơn : 40
Điểm : 56371

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Những bức thư tình bùn cười nhất ^^   Những bức thư tình bùn cười nhất ^^ Icon_minitimeThu Dec 24, 2009 2:12 am

cho ké chút nha!!!

Anh xa "xương nhớ"!
Bây giờ là 20h ngày 2-11-2005, bầu trời lủng lẳng, em ngồi thẳng cẳng viết thư cho anh! Anh yêu quái, giờ này anh ở đâu? đang làm gì? "khoanh gối đánh ba cây" hay "ngồi xổm hô xóc đĩa"??? Em vừa ăn xong, no wá, nhớ anh không chịu được...ra mạng viết thư thăm anh!
Anh à, hôm nay thời sự thông báo dịch cúm gà vẫn diễn ra ác liệt... có nguy cơ lan rộng ra cả nước ta. Tự nhiên em âu lo và buồn kinh khủng...Chẳng lẽ từ nay em phải từ bỏ cái thói quen "điểm tâm bằng hai quả trứng gà sống; ăn sáng với món súp gà; ăn trưa bằng hai tô miến ngan với bốn bát tiết canh vịt; ăn tối bằng ba tô cháo gà và năm quả trứng vịt lộn; ăn đêm thêm một chú gà tần thuốc bắc và ba cái trứng ngải cứu..." như mọi ngày đó sao??? Đấy là chưa kể thỉnh thoảng buổi sáng em thèm ăn chim câu nướng, ăn trứng cút ốp nếp và chim sẻ xé phay...buổi tối đôi khi em thích ăn tim gan lòng mề trần và chân gà nướng...Ôi!!! Tất cả giờ đây chỉ còn là một niềm tiếc nuối thôi sao???Em sẽ phải làm gì đây khi từ bỏ đi những gì thân thuộc yêu thương??????Thôi, có lẽ tình cảm tin yêu , nhớ nhung dành cho anh em đã bày tỏ hết...Em phải về để cắt tiết nốt con gà rù cuối cùng còn lại trong đàn đây...Tự nhiên em thèm món gà xào lăn wá...
Tạm biệt anh yêu quý và mong một ngày gần nhất sẽ được cùng anh đi ăn món Vịt quay Bắc Kinh!!!
Chúc anh không bị Virut H5N1 đến quấy rầy...

Em

Chuột Ú đáng yêu!
_st_
phanvanphong_yknb
Thành viên mới
Thành viên mới
phanvanphong_yknb

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : binh thuong
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51401

Bài gửiTiêu đề: Re: Những bức thư tình bùn cười nhất ^^   Những bức thư tình bùn cười nhất ^^ Icon_minitimeTue Mar 02, 2010 7:52 pm

buon ccuoj wa ta
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Những bức thư tình bùn cười nhất ^^   Những bức thư tình bùn cười nhất ^^ Icon_minitime

Những bức thư tình bùn cười nhất ^^
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
»  Những bức thư tình hay nhất thế kỉ (cười té ghế)
» Những ngày đầu gặp gỡ và điều cuối cùng của một tình yêu...
» những câu chuyện về tình yêu hay nhất
» Thông báo tuyển Mod cho khu vực "Những bức thư tình hay nhất"
» Chào tất cả các bạn đã tham gia diễn đàn nhũng búc thu tình hay nhất nhé