Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Ngày mới đến và em đi tìm lại chính em...

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
yellow_rose
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
yellow_rose

Tâm trạng : tired
Nữ
Châm ngôn sống : cuộc đời không như giấc mơ
Số lần được cám ơn : 11
Điểm : 55786

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 50/100
Hài hước:
Ngày mới đến và em đi tìm lại chính em... Left_bar_bleue90/100Ngày mới đến và em đi tìm lại chính em... Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Ngày mới đến và em đi tìm lại chính em... Left_bar_bleue100/100Ngày mới đến và em đi tìm lại chính em... Empty_bar_bleue  (100/100)

Ngày mới đến và em đi tìm lại chính em... Empty
Bài gửiTiêu đề: Ngày mới đến và em đi tìm lại chính em...   Ngày mới đến và em đi tìm lại chính em... Icon_minitimeFri Jul 31, 2009 10:54 am

Hey, một ngày mới lại bắt đầu. Có lẽ từ hôm nay sẽ khác những ngày đã trôi qua anh nhỉ? Em đang nghĩ xem buổi sáng hôm nay em sẽ làm gì khi tiếng chuông báo thức của em kêu lên đây. Mọi ngày, khi chuông báo thức là em vội tắt đi và nhắn ngay cho anh 1 cái tin đại loại là :”Anh ơi, thức dậy thôi, ngày mới đến rồi”, hay là :”Tình yêu ơi, chào ngày mới đi...” thế nhưng từ hôm nay em không còn phải làm thế nữa. Vì sao à? Vì chúng ta chia tay rồi còn đâu!!

Chia tay anh từ hôm qua nên hôm nay em vẫn chưa quen với việc mình là người tự do lắm. Thảng hoặc em vẫn vô tình bấm nhầm số điện thoại của anh khi cầm phone lên. Đơn giản thôi, vì số của anh có bao giờ em lưu trong danh bạ đâu vì em cũng chẳng cần lưu, tâm trí em đã lưu hộ rồi mà. Thôi, từ hôm nay em sẽ phải tập cho mình quên đi con số ấy anh nhỉ? Vì sao ấy à, vì chúng ta chia tay rồi mà!!

Hôm nay em cũng sẽ không phải phấp phỏng chờ điện thoại hay tin nhắn của anh hẹn em đi ăn trưa hay di uống cà phê vào buổi tối nữa. Em sẽ có thật nhiều thời gian mà chọn váy, chọn túi xách hay vẽ móng chân, làm tóc mà không ngại anh khó chịu vì chờ đợi nữa. Em sẽ có thật nhiều thời gian để “vun đắp tình bạn” với mấy cô bạn thân của em. Chúng nó sẽ vui lắm vì em sẽ không phải đột ngột hủy hẹn với chúng nó vì anh đang rất cần em bên cạnh. Dễ hiểu mà, vì chúng ta đâu còn là của nhau nữa, phải không anh?

Ngày hôm nay em thấy ánh nắng có vẻ khác ngày hôm qua có vẻ tươi hơn thì phải. Anh à, em xin lỗi vì nói thế nhưng em không biết anh có thấy thế không? Hôm qua ở bên anh em chẳng biết bầu trời thế nào nữa vì em đang còn phải mải nhìn xem tâm trạng anh hôm nay thế nào, có vui không, em không được nhìn xung quanh khi đang bên anh vì anh sẽ cho rằng em đang nhìn 1 người con trai khác. Hôm nay em sẽ .. có thể bắt chuyện với 1 chàng trai lạ nào đó . Em sẽ cười thật thoải mái khi đang ở nơi công cộng mà chẳng ngại anh có khó chịu hay không. Dĩ nhiên rôi, vì em và anh đã chia tay. Đúng không?

Ngày mới đến với em mà trong đó không có anh cũng như anh từ hôm nay không có em bên cạnh, hãy sống thật tốt anh nhé. Em cũng mong anh thấy dễ chịu như em khi mình đang có 1 ngày mới như thế. Em phải bắt đầu cuộc hành trình đi tìm lại chính em đây anh ạ, ngày mới đến rồi mà!

Được sửa bởi nguoidensau ngày Fri Jul 31, 2009 12:21 pm; sửa lần 3.
Nghi
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : I'm from Destiny Rainbow Group
Điểm : 53655

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Ngày mới đến và em đi tìm lại chính em... Left_bar_bleue6/10Ngày mới đến và em đi tìm lại chính em... Empty_bar_bleue  (6/10)
Nội tâm:
Ngày mới đến và em đi tìm lại chính em... Left_bar_bleue10/10Ngày mới đến và em đi tìm lại chính em... Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngày mới đến và em đi tìm lại chính em...   Ngày mới đến và em đi tìm lại chính em... Icon_minitimeFri Jul 31, 2009 11:00 am

chỉnh font chữ to lên chút bạn oy
đọc kỉu đó chắc đọc = niềm tin wá Neutral
http://www.vanmau.com
yellow_rose
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
yellow_rose

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Ngày mới đến và em đi tìm lại chính em... Left_bar_bleue90/100Ngày mới đến và em đi tìm lại chính em... Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Ngày mới đến và em đi tìm lại chính em... Left_bar_bleue100/100Ngày mới đến và em đi tìm lại chính em... Empty_bar_bleue  (100/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngày mới đến và em đi tìm lại chính em...   Ngày mới đến và em đi tìm lại chính em... Icon_minitimeFri Jul 31, 2009 12:22 pm

Chỉnh như thế này có được không Nghi? Đọc và cho ý kiến nhé! Cảm ơn nhiều!
yellow_rose
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
yellow_rose

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngày mới đến và em đi tìm lại chính em...   Ngày mới đến và em đi tìm lại chính em... Icon_minitimeSat Aug 01, 2009 8:48 am

Ngày mới lại đến và em muốn tìm lại chính em
Em muốn là em của những ngày chưa có anh
Là 1 cô gái tự tin dầy sức sống,
ƯỚc gì em hiểu ra rằng em đang bị đánh mất chính mình khi em ở bên anh sớm hơn anh nhỉ?

(Đây là tâm sự của cô bạn tôi, một người đang nỗ lực đi tìm lại chính bản thân... )
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngày mới đến và em đi tìm lại chính em...   Ngày mới đến và em đi tìm lại chính em... Icon_minitime

Ngày mới đến và em đi tìm lại chính em...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Anh đã mở cửa trái tim em và cũng chính anh làm tổn thươngnó. Nỗi đau quá lớn đối với em. Em không thể biết được ngày mai em sẽ ra sao, em phải làm gì để có thể vượt qua những ngày sắp tới.
» Tôi ước tôi có thể vượt qua chính mình mỗi ngày...!
» Ngày buồn ngày nhớ ngày mong ngày yêu thương
» Ngày đầu tiên - ngày thật sự mất ck..Không được khóc!!!!
» trước và sau ngày 10/3 1 ngày đáng nhớ