Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Tra lai em!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
hoahongtuyet03051990
Thành viên mới
Thành viên mới
hoahongtuyet03051990

Tâm trạng : notworthy
Nữ
Châm ngôn sống : hanh phuc la dau tranh
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 53942

Tra lai em! Empty
Bài gửiTiêu đề: Tra lai em!   Tra lai em! Icon_minitimeSun Aug 02, 2009 8:39 am

Tra lai em nhung giay phut hanh phuc nhat ma chung ta da co’ de em duoc tan huong duoc say me…

Tra lai em nhung khuc hat em a ngay xua anh van thuong hat cho em nghe vao nhung luc em khong ngu duoc hay vao nhung chieu chu nhat tren bai bien de em lai duoc song voi nhung giay phut ngot ngao ngay xua.

Tra lai em doi moi ngot ngao ma anh chi danh rieng cho em de em duoc cam giac rang minh co nhau.

Tra lai em vong tay em ai ma anh da om em de em co duoc cam giac binh yen.

Hay tra lai cho em phut hon nhien cua tuoi con gai’ de em lai duoc no dua,duoc hat vang va hoa minh vao voi cuoc song.De em khong biet khoc ko biet hon doi va ko biet dau don duoc ko anh.

Tra cho em doi mat hon nhien cua co be 17t vua buoc vao doi de em don nhan cuoc song nay bang mot mau` hong anh nhe’

Tra lai em 1 trai tim tho dai,1 trai tim nguyen ven de em lai yeu va duoc yeu.

Va cuoi cung em se tra lai anh trai tim da bi ton thuong nay,de em don chao mot ngay moi!^-^!
_nguyenVIETchung_
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
_nguyenVIETchung_

Tâm trạng : fun
Nam
Châm ngôn sống : phải biết chấp nhận sự thật
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 54904

Tra lai em! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tra lai em!   Tra lai em! Icon_minitimeWed Aug 05, 2009 10:45 pm

anh mun tra lai em tat ca cs anh?cuoc doi anh va ca con nguoi anh nua?ty ben chung ta em anh cung gin giu ben nhau roi em lai tra cho anh?

Tra lai em!
Trang 1 trong tổng số 1 trang