Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Một cánh cửa khép, một cánh của mở!!!!

Go down 
Tác giảThông điệp
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy cố mà quên để chúng ta là bạn!
Số lần được cám ơn : 70
Điểm : 58034

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Một cánh cửa khép, một cánh của mở!!!! Left_bar_bleue8/10Một cánh cửa khép, một cánh của mở!!!! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Một cánh cửa khép, một cánh của mở!!!! Left_bar_bleue7/10Một cánh cửa khép, một cánh của mở!!!! Empty_bar_bleue  (7/10)

Một cánh cửa khép, một cánh của mở!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Một cánh cửa khép, một cánh của mở!!!!   Một cánh cửa khép, một cánh của mở!!!! Icon_minitimeMon Aug 03, 2009 2:19 pm

Khi chia tay tình yêu đầu thật sự em vẫn còn nhớ, còn thương người ấy rất nhiều. Em đã cố quên để nhận về nhiều hơn là nổi nhớ, người ta ai cũng có hai mặt đối lập nhau , em cứ ngỡ rằng trái tim mình không còn biết rung động vì một người nào khác nữa. Em đã gặp anh thật tình cờ khi list chat của em sáng lên nick name của anh. Chúng ta gặp lại nhau để online khi lần đầu mình nói chuyện cách đây ...4 năm. Khi ấy em đã yêu người ấy đến nỗi nghĩ rằng mình không bao giờ lừa dối và quen một người khác, và em đã từ chối kkhông cho anh số phone và địa chỉ của em. Rồi công việc sales của em hoàn thành anh và em cũng chưa biết gì về nhau cả. Những tưởng cuộc đời mang anh và em trôi xa như hai người tình cờ gặp rồi lại hối hả theo cuộc sống của riêng mình cho đến hôm nay gặp lại. Em đang buồn khi đã chia tay người ấy, và em cũng không ngần ngại cho anh số phone và chúng ta đã gặp nhau vào một ngày không xa ấy. Em đã thấy trái tim mình lỗi nhịp khi gặp anh, chúng ta đã bên nhau kể từ đó. Em hay trêu đùa anh " Phải chi ngày ấy em tham lam, tán tỉnh luôn anh thì mình không phải có nhau muộn như thế này phải không anh?" Anh bảo em rằng " Ngày trước em đỏng đảnh ghê đó xin số phone cũng không cho, hỏi gì cũng không jnói, thấy ghét?" anh đâu biết rằng em không muốn cho vì lý do gì đâu nè? hihi. Bây giờ thì chúng ta đã bên nhau rùi đấy thôi, có lẽ tình "iu" của chúng ta giờ mới được thần tình yêu ngắm trúng phải không anh? Em mong anh đừng hỏi gì về những kỉ niệm đã qua mà làm cho em phải buồn. Anh hãy nghĩ rằng em đã yêu anh thế là đủ rồi đó biết chưa hả "ngốc"?!?[b]
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy cố mà quên để chúng ta là bạn!
Số lần được cám ơn : 70
Điểm : 58034

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Một cánh cửa khép, một cánh của mở!!!! Left_bar_bleue8/10Một cánh cửa khép, một cánh của mở!!!! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Một cánh cửa khép, một cánh của mở!!!! Left_bar_bleue7/10Một cánh cửa khép, một cánh của mở!!!! Empty_bar_bleue  (7/10)

Một cánh cửa khép, một cánh của mở!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Một cánh cửa khép, một cánh của mở!!!!   Một cánh cửa khép, một cánh của mở!!!! Icon_minitimeWed Sep 09, 2009 10:16 am

Tình cờ em gặp lại anh
Tình cờ ta đã yêu nhau mất rồi
Tình cờ ta đã vô tình
Xa nhau có phải tình cờ không anh?

Một cánh cửa khép, một cánh của mở!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tập thơ Thao Thức - Nhất Lang (Nguyễn Thành Sáng)
» Khép lại một cuộc tình
» Cho Heo Kon ở bên cạnh Đá khờ mãi mãi
» Dân dã món canh cá nấu thì là
» Cánh Chim Cô Đơn