Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Moi tinh thu 2 cua toi cug da lang le buoc di rui

Go down 
Tác giảThông điệp
bedung033
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
bedung033

Nữ
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 55875

Moi tinh thu 2 cua toi cug da lang le buoc di rui Empty
Bài gửiTiêu đề: Moi tinh thu 2 cua toi cug da lang le buoc di rui   Moi tinh thu 2 cua toi cug da lang le buoc di rui Icon_minitimeThu Aug 06, 2009 4:33 pm

May ngay nay chang choc mat duoc hinh bong anh cu hien mai trong dau em ,nham mat lai nhin thay anh ?Nhung luc dem ve ngoi mot minh online , rui sau 11 gio dem , co le gio nay anh dang trong giac ngu say rui , con em van cu dung doa , nghe nhung con song ao ac dang chay ve phia em ...!!!Va nho anh , em lai khoc !Nho the ma em co dam dt cho anh dau ?Co nhung thu that su minh khong the tim thay duoc , chinh em cung the , di tim 1 noi that su binh yen , the ma , em cu nhu the nay thi lam sao co the quen duoc anh ha anh ?Cu mai nho ve anh , va bat khoc , that ra thi anh co la gi cua em dau , ma em lai tu hanh ha minh nhu the , Chia tay rui co le se vui , va hp , the ma em chang tim duoc gi ca ?Du co 1 noi xa xoi nao em cug khong the quen duoc anh ?1 ngay , 2 ngay .rui 3 ngay , thoi gian cu the lang le ma troi qua , nhug tinh cam cua em danh cho anh , khong the xoa het trong tam tri em , trai tim em nhu hoa thanh da ?Anh Thanh a, Boi vi em qua yeu anh , nen em da tim ra cho minh 1 loi di rieng , co dug khong anh ?Anh tung noi voi em rang , em di lam xa nhu the , se on cho cuoc song cua em , uhm , on that , nhung khong the quen anh thi em phai lam sao ?lam sao ha anh ?Sung suong co duoc gi dau ?nhung that su noi nao cung phai co su binh yen , tai sao , o tp em lai dau kho , ve vtau , em cung nhu the ha anh ?anh noi em nghe thu xem ?Tinh yeu no den rui lai di , nhung em di rui , co tim duoc ben bo vung chac khong ?hay chi tim lai duoc 1 chut vui ve cua ban be , 1 chut buon tuoi khi nho gia dinh , 1 chut khoc tham cua anh ?cu the thi lam sao co the quen duoc anh day ????Hum nay em noi ra nhung loi nay , la that long em dang rat nho anh , va dang rat buon , nhung chi la buon thui , ngay hum nay em khong khoc ?biet dau ngay mai cung the thi sao ?Noi buon thi biet den bao gio moi chap dut duoc day !!!!Cu mong anh duoc binh yen , the ma em duoc biet anh dang rat vui ben hanh phuc cua minh , uhm , dieu em mong chi co nhu the thui..!!!Em se co gang vui ve ...!Se co gang ...!!!

Moi tinh thu 2 cua toi cug da lang le buoc di rui
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Giá như ta đừng vô tình bước qua nhau
» Em - người bị buộc tội cố tình gây thương nhớ
» Bước đi! Có bao giờ nhẹ nhàng, thanh thản khi phải bước ra khỏi cuộc đời của ai đó?
» TÌNH YÊU LẶNG LẺ
» Lãng mạn cho tình yêu...