Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

hãy cho anh bít,,anh phãi bắt đầu quên em từ đâu

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
__Kay_
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
__Kay_

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : chờ đợi với tôi là hạnh phúc
Số lần được cám ơn : 27
Điểm : 56096

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
hãy cho anh bít,,anh phãi bắt đầu quên em từ đâu Left_bar_bleue4/0hãy cho anh bít,,anh phãi bắt đầu quên em từ đâu Empty_bar_bleue  (4/0)
Nội tâm:
hãy cho anh bít,,anh phãi bắt đầu quên em từ đâu Left_bar_bleue7/0hãy cho anh bít,,anh phãi bắt đầu quên em từ đâu Empty_bar_bleue  (7/0)

hãy cho anh bít,,anh phãi bắt đầu quên em từ đâu Empty
Bài gửiTiêu đề: hãy cho anh bít,,anh phãi bắt đầu quên em từ đâu   hãy cho anh bít,,anh phãi bắt đầu quên em từ đâu Icon_minitimeFri Aug 07, 2009 2:20 pm

.Ðã bao lần rồi câu hỏi đó vẫn mãi ngân lên, dù bây giờ anh đã xa em. Anh vẫn tự hỏi mãi tại sao lại yêu em ? Tại sao em nhỉ ? Bởi vì em quan tâm đến anh. Thật đơn giản phải không em ? Dù cho đơn giản là nhưng điều rất nhỏ, chỉ rất nhỏ thôi. Nhưng đối với anh, những điều đó thật tuyệt. Thế mà bây giờ nó chỉ còn là kỉ niệm, em đã đến vì em thương anh, và cũng ra đi vì lí do đó. Em đã thay đổi không còn là em nữa, không còn thương anh, dù chỉ là những điều nhỏ bé như ngày xưa. Có lẽ em chẳng bao giờ hiểu được đâu.
Nó thường về bên anh khi anh cảm thấy cần em. Những ngày đã trôi qua đi, anh vẫn cô đơn một mình anh, với niềm mong đợi em sẽ trở về, chỉ đơn giản là thế thôi em àh, anh chỉ cần em bên anh là được rồi, nhưng...chỉ có anh và nỗi buồn. Những lúc đó anh luôn chôn vào nỗi nhớ, tràn vào trái tim, anh đâu có dám trách em đâu, mà anh chỉ biết khóc, anh cũng chẳng nhớ là mình đã bao lần gục ngã, dựa vào vai đứa bạn để khóc nức lên rồi nghe nó mắng. Vì nó thương anh, thương cho tình yêu dại khờ anh đã trao đến em. Thật quá tệ phải không em ? Nhưng vì anh yếu đuối quá phải không em ?
Anh không đủ dũng cảm để xa em, xa cái tình yêu ngốc nghếch đó, dù vẫn biết khi yêu sẽ đau khổ nhưng làm sao đây ? Khi trái tim anh chỉ có mình em là chủ. Anh muốn khóc, muốn chạy trốn,nhưng lại cứ chạy về bên em, con tim đã quen lối rồi em ơi ! Dù đã bao lần con tim chạy trốn, chạy khỏi em, đã bao lần rồi em nhỉ ? Anh nói lời chia tay. Vậy mà có lần nào anh ra đi được đâu. Nỗi nhớ lại đến, nó làm anh bối rối và bất lực, lúc quay về bên em.
Khổ sở trong nỗi nhớ, khi anh biết đến tình yêu của em. Mối tình đầu dại dột quá phải không em ? Nhưng trong trái tim anh, suy nghĩ của anh đó mãi mãi là mối tình đẹp nhất. Dù đã bao lần khóc, bao lần chạy chốn. Nhưng mãi mãi anh vẫn cám ơn tình yêu của em. Dù em sẽ mãi không quay về bên anh.
Anh cám ơn tình yêu em đã dành cho anh !!!
Em đang tự dối lòng mình, hãy sống với con người thật của mình em nhé, anh luôn mong những lời nói của em sẽ mãi chân thành, anh luôn luôn ao ước có một ngày chúng ta sẽ về bên nhau, nhưng có lẽ đó chỉ là suy nghĩ vớ vẩn. Đôi khi trong suy nghĩ anh lại thốt lên câu nói : " Mày điên quá, người ta bỏ mày rồi, những lời nói của người ta đâu còn như ngày đầu mà mày lại nghĩ sẽ có một ngày quay trở về ". Có phải anh suy nghĩ ngốc nghếch quá không em ? Anh sẽ không bao giờ trách em cho dù em mãi không thuộc về anh !!!
Nhưng anh sẽ mãi mãi không quên những kỷ niệm đẹp khi mình bên nhau...anh sẽ ra đi và luôn chúc cho em được hạnh phúc bên người em yêu...anh sẽ mang theo những gì còn xót lại !!!
Thế là hết ta xa nhau xĩnh viễn.Đã bao lần trái tim anh muốn khóc,Bởi lòng anh lại nhớ đến em
Muốn quên đi nhưng nào có được
Bóng hình em thành ký ức trong anh
Mãi còn đó một tình yêu xưa cũ
Xóa không hết dấu vết một lần yêu
http://vn.myblog.yahoo.com/buon-1
MAUDENDANGYEU
Thành viên mới
Thành viên mới
MAUDENDANGYEU

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : vi ngay mai
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 53363

Bài gửiTiêu đề: Re: hãy cho anh bít,,anh phãi bắt đầu quên em từ đâu   hãy cho anh bít,,anh phãi bắt đầu quên em từ đâu Icon_minitimeSat Aug 22, 2009 6:10 pm

THAT LA MOT CAU CHUYEN PUN, NHUNG CUNG GAN GIONG CHUYEN CUA TOI GHE. NGUOI AY CUNG BO TOI, KHONG CON QUAN TAM DEM TOI NUA, GIO MOT MINH NGHI LAI NUOC MAT TOI CU ROI KHI NGHI VE NHUNG KI NIEM DEP VOI NGUOI AY! CU CO QUEN DI MA KO SAO QUEN DUOC.
MONG RANG TOI VA BAN MOT NGAY NAO DO CO THE QUEN HET CHUYEN PUN CUA MINH, HAY DE NO MAI CHIM VAO DI VANG BAN NHE! CO LEN MINH TIN BAN SE THANH CONG, CON TOI KO BIT CO THANH CONG HAY KO NUA. BAN OI HAY CHO TUNG BIET NICH CHAT CUA BAN NHA
vit_con_online
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
vit_con_online

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Chờ người không đến vẫn chờ
Số lần được cám ơn : 40
Điểm : 56371

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
hãy cho anh bít,,anh phãi bắt đầu quên em từ đâu Left_bar_bleue5/10hãy cho anh bít,,anh phãi bắt đầu quên em từ đâu Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
hãy cho anh bít,,anh phãi bắt đầu quên em từ đâu Left_bar_bleue10/10hãy cho anh bít,,anh phãi bắt đầu quên em từ đâu Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: hãy cho anh bít,,anh phãi bắt đầu quên em từ đâu   hãy cho anh bít,,anh phãi bắt đầu quên em từ đâu Icon_minitimeSun Aug 23, 2009 2:15 am

Anh _kay_ oi chia pun` cùng anh nha! Cố lên!!!!!! cheers
__Kay_
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
__Kay_

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
hãy cho anh bít,,anh phãi bắt đầu quên em từ đâu Left_bar_bleue4/0hãy cho anh bít,,anh phãi bắt đầu quên em từ đâu Empty_bar_bleue  (4/0)
Nội tâm:
hãy cho anh bít,,anh phãi bắt đầu quên em từ đâu Left_bar_bleue7/0hãy cho anh bít,,anh phãi bắt đầu quên em từ đâu Empty_bar_bleue  (7/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: hãy cho anh bít,,anh phãi bắt đầu quên em từ đâu   hãy cho anh bít,,anh phãi bắt đầu quên em từ đâu Icon_minitimeThu Sep 17, 2009 11:03 am

MAUDENDANGYEU đã viết:
THAT LA MOT CAU CHUYEN PUN, NHUNG CUNG GAN GIONG CHUYEN CUA TOI GHE. NGUOI AY CUNG BO TOI, KHONG CON QUAN TAM DEM TOI NUA, GIO MOT MINH NGHI LAI NUOC MAT TOI CU ROI KHI NGHI VE NHUNG KI NIEM DEP VOI NGUOI AY! CU CO QUEN DI MA KO SAO QUEN DUOC.
MONG RANG TOI VA BAN MOT NGAY NAO DO CO THE QUEN HET CHUYEN PUN CUA MINH, HAY DE NO MAI CHIM VAO DI VANG BAN NHE! CO LEN MINH TIN BAN SE THANH CONG, CON TOI KO BIT CO THANH CONG HAY KO NUA. BAN OI HAY CHO TUNG BIET NICH CHAT CUA BAN NHA
thank đã chia sẽ nổi bùn cùng tôi nha
đây là yahoo của mình :vidangtinhyeut103
__Kay_
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
__Kay_

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: hãy cho anh bít,,anh phãi bắt đầu quên em từ đâu   hãy cho anh bít,,anh phãi bắt đầu quên em từ đâu Icon_minitimeThu Sep 17, 2009 11:04 am

vit_con_online đã viết:
Anh _kay_ oi chia pun` cùng anh nha! Cố lên!!!!!! cheers
cãm ơn em nhìu nha vịt con
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: hãy cho anh bít,,anh phãi bắt đầu quên em từ đâu   hãy cho anh bít,,anh phãi bắt đầu quên em từ đâu Icon_minitime

hãy cho anh bít,,anh phãi bắt đầu quên em từ đâu
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Anh phải làm sao để cố quên hình bóng e đây? 1 năm hay 10 năm hay mãi mãi a ko bao giờ quên được e?
» EM PHẢI QUÊN ANH...
» em phải bắt đầu quên anh từ đâu?
» Anh Phải Ra Đi Để Quên Em
» Hãy quên khi tình đã phai