Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

xin hay giup toi

Go down 
chkc2008
khiyeuemanhdabietdenthien
6 posters
Tác giảThông điệp
Thành viên mới
Thành viên mới

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : yeu va duoc yeu
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 53481

xin hay giup toi Empty
Bài gửiTiêu đề: xin hay giup toi   xin hay giup toi Icon_minitimeFri Aug 07, 2009 11:14 pm

Chao tat ca moi nguoi!!!!!!!!!!!

Toi nam nay 23 tuoi, nam toi 18 tuoi tuc la cach day 5 năm, khi tôi mới vào đại học, vì ham mê máy tính, thích lên mạng nên tôi đã tìm và lập được nic chát. Trong 1 lần đi chát, vào forum tui đã quen 1 người con gái, em ít hơn tôi 3 tuổi, khi đó em mới học lớp 10. Vào lúc đó tui đã là 1 chàng trai cũng có thể coi là lớn, nhưng khổ nỗi chưa 1 mảnh tình vắt vai, chưa yêu và cũng chưa biết sẽ yêu ai. Nên tui rất "Thèm" được nói câu "anh yêu em" lúc đó khi gặp em tui không hiểu vì sao cảm giác rất gần gũi và thân thương với người này, và tui đã nói yêu em, mặc dù chưa biết em là ai.
Kể từ đó, chúng tôi thường xuyên viết thư tâm sự, và chia sẻ với nhau, về việc học và cuộc sống. Và cũng vì những lời tâm sự trong những cánh thư tui đã yêu em từ khi nào không hay biết (lúc đó tui và em cũng chưa từng biết mặt nhau, chưa gặp em dù chỉ 1 lần) nhưng tui lại rất nhơ em, nhớ nhiều lắm. Và cứ như vậy, khi tôi TN đại học thì em nói là em sẽ đi miền nam làm ở đó, vì em đã trượt kỳ thi TN THPT, và từ ngày đó chúng tôi đã mất liên lạc với nhau, tôi rất buồn và nhớ em. nhớ nhiều lắm. khi tôi đi làm được khoảng 3 tháng, thì chúng tôi lại gặp lại nhau trên mạng vì nhớ em, và em cũng vậy nên chúng tôi đã quyết định gặp nhau, lúc đó em đi ôn đại học ở hà nội. Gặp nhau tôi đã rất vui và em cũng vậy, cảm giác như vừa tìm lại được 1 được 1 người, tìm lại được 1 tình yêu vậy. Từ đó chúng tôi chính thức yêu nhau. Cứ như vậy, chúng tôi đã có rất nhiều kỷ niệm mãi không thể quên khi ở bên nhau.
Cho đến 1 ngày, khi tôi đang ở nhà, em thì học ở HN, hôm đó em về quê dự đám cưới của bạn, em đã bị tai nạn, khi em nói là em đang ngồi trên xe một người bạn của em, anh ta đang say rượu. Tôi đã có cảm giác lo lắng, lo lắm. Lo lắng như vậy nên tôi đã quyết định đi ngủ cho thoải mái và đỡ lo lắng, khi tỉnh ngủ dậy thì.....khi cầm vào điện thoại tôi đã chết lịm đi, khi biết em bị tai nạn đang ở bệnh viện, choáng váng và lo lắng tôi không biết phải làm gì cả, để tôi đỡ phải lo lắng em nói là em không sao, chỉ hơi đau ở đầu thôi. Tôi định đi thăm em, nhưng gia đình tôi đã ko đồng ý, vì tôi ở rất xa HN, em thì ở HT. Vậy là tôi đã lên 1 kế hoạch, hôm đó tôi nói với gia đình là đi tập huấn, nhưng thực chất là tôi đi thăm em, nhưng trên đường đi vì không cẩn thận, tâm trạng lại lo lắng nên tôi đã quệt vào 1 chiếc xe máy, tôi bị ngã, không đau,..... gia đình biết như vậy nên đã không cho tôi đi thăm em,........ lo lắng cho em nhưng không biết phải làm thế nào cả. Chỉ biết nói xin lỗi em thôi.
Từ đó chúng tôi coi như là đã chia tay nhau, nhưng tôi lại rất nhớ em, vì tôi yêu em mà. Muốn gặp em lắm nhưng không biết phải nói với em thế nào cả. Từ khi yêu nhau, đã 2 lần em nói chia tay, (vì gia đình) nhưng cả 2 lần tôi đều kéo em về bên tôi. .................
Mọi người ơi! Sắp tới là sinh nhật em, ngày, em t 12/8 dương lịch, em tròn 20 tuổi, từ khi yêu em, tui chưa làm được điều gì khiến em vui và bất ngờ cả, lần này sinh nhật em, tôi muốn nhờ tất cả mọi người trong diễn đàn này mỗi người gửi tới em 1 lời chúc mừng sinh nhật, xin mọi người hãy giúp tôi hoàn thành tâm nguyện này
hòm thư của em là : timlaigiacmo@gmail.com
SDT cua em là: 01669099628
Lời nhắn của tôi:
"T à! anh xin lỗi, xin lỗi em vì tất cả, hãy tha thứ cho anh, mình hãy cùng nhau làm lại từ đầu em nhé, anh cần em gia đình anh cần em, hãy về với anh em nhé, Anh Yêu em, yêu nhiều lắm"
Xin hãy iúp tôi. Xin chân thành cảm ơn những người bạn tốt, cảm ơn mọi người đã chia sẻ và giúp đỡ tôi.
chkc2008
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
chkc2008

Tâm trạng : chatty
Nam
Số lần được cám ơn : 21
Điểm : 54314

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 9.5/10
Hài hước:
xin hay giup toi Left_bar_bleue90/100xin hay giup toi Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
xin hay giup toi Left_bar_bleue1/100xin hay giup toi Empty_bar_bleue  (1/100)

xin hay giup toi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: xin hay giup toi   xin hay giup toi Icon_minitimeSat Aug 08, 2009 7:11 am

tôi đã gửi bài viết và cả lời chúc của bạn cho người mà bạn yêu . Với tình yêu chân thành , chúc bạn hạnh phúc bên cô ấy nhé ! Nhớ là lớn rồi , cũng đã đi làm , bạn đừng quá " ngoan ngoãn " mà nhất nhất theo gia đình ...
_RK♥GL_
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
_RK♥GL_

Tâm trạng : hungovoer
Nữ
Châm ngôn sống : hok tin bất cứ 1 aj
Số lần được cám ơn : 14
Điểm : 55117

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/100
Hài hước:
xin hay giup toi Left_bar_bleue-100/1000xin hay giup toi Empty_bar_bleue  (-100/1000)
Nội tâm:
xin hay giup toi Left_bar_bleue1000/100xin hay giup toi Empty_bar_bleue  (1000/100)

xin hay giup toi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: xin hay giup toi   xin hay giup toi Icon_minitimeSat Aug 08, 2009 2:43 pm

anh nì lãng mạng wo' ta , hj
em chúc chị ấy nhìu hơn thế kia nữa cơ , haha
dùng tình yêu chân thật của mình để iu chị ấy nha'
chúc anh mãi hapy !
tuankhanhqs
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
tuankhanhqs

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : Sống trên đời cầncó một tấm lòng để gió cuốn đi.
Số lần được cám ơn : 24
Điểm : 56142

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
xin hay giup toi Left_bar_bleue70/100xin hay giup toi Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
xin hay giup toi Left_bar_bleue1000/100xin hay giup toi Empty_bar_bleue  (1000/100)

xin hay giup toi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: xin hay giup toi   xin hay giup toi Icon_minitimeSun Aug 09, 2009 7:31 am

chúc khiyeuemanhdabietdenthien mãi hạnh phúc nha và quan trọng là sẽ luôn có được ta\rái tim của cô ấy.
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam

xin hay giup toi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: xin hay giup toi   xin hay giup toi Icon_minitimeMon Aug 10, 2009 9:54 pm

Cảm ơn tất cả các bạn, mình sẽ cố gắng hết mình, yêu bằng cả trái tim mình
__Kay_
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
__Kay_

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : chờ đợi với tôi là hạnh phúc
Số lần được cám ơn : 27
Điểm : 56096

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
xin hay giup toi Left_bar_bleue4/0xin hay giup toi Empty_bar_bleue  (4/0)
Nội tâm:
xin hay giup toi Left_bar_bleue7/0xin hay giup toi Empty_bar_bleue  (7/0)

xin hay giup toi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: xin hay giup toi   xin hay giup toi Icon_minitimeWed Aug 12, 2009 12:12 pm

hì em thì ko nhắn tin mà đã gọi cho cô ấy và đã nói hêt tâm tư của anh cho cô ấy bít rồi.chúc anh có 1 tình yêu đẹp và bền vững,mong anh sẽ ju dc trái tim cô ấy nha.nếu anh yêu thâtl lòng thì hãy tin vào ty anh ah`.cố lên nha anh
http://vn.myblog.yahoo.com/buon-1
_nguyenVIETchung_
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
_nguyenVIETchung_

Tâm trạng : fun
Nam
Châm ngôn sống : phải biết chấp nhận sự thật
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 54684

xin hay giup toi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: xin hay giup toi   xin hay giup toi Icon_minitimeWed Aug 12, 2009 1:36 pm

MINH DA GUI LOI CHUC GIUP BAN ROI khi nao ban bo cuoc thi moi to nhe?than ai_viet_
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam

xin hay giup toi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: xin hay giup toi   xin hay giup toi Icon_minitimeSat Aug 15, 2009 12:42 am

Cam on moi nguoi rat nhieu. Minh se luon tran trong va gin giu tinh yeu nay. Se luon yeu va ben co ay. Minh se luon ke voi co ay ve nhung nguoi ban tot nhu cac ban
Sponsored content

xin hay giup toi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: xin hay giup toi   xin hay giup toi Icon_minitime

xin hay giup toi
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Các bạn...Hãy giúp tôi....!!!
» cần gỡ rối.....xin giúp cho
» [b]co ai giup voi[/b]
» CẦN GIÚP ĐỠ
» Ai giúp em với...........