Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Em là gì trong trái tim anh?

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
huecuatoi
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
huecuatoi

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Cuộc sống là không chờ đợi
Số lần được cám ơn : 10
Điểm : 56119

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
Em là gì trong trái tim anh? Left_bar_bleue6/10Em là gì trong trái tim anh? Empty_bar_bleue  (6/10)
Nội tâm:
Em là gì trong trái tim anh? Left_bar_bleue8/10Em là gì trong trái tim anh? Empty_bar_bleue  (8/10)

Em là gì trong trái tim anh? Empty
Bài gửiTiêu đề: Em là gì trong trái tim anh?   Em là gì trong trái tim anh? Icon_minitimeSat Aug 08, 2009 5:45 pm

Đừng nói yêu em và cũng đừng là em yêu vì tình yêu không phải như thế. Em không có khả năng định nghĩa tình yêu theo khuôn khổ nhưng em có thể nghe trái tim mình mách bảo rằng đó không phải là tình yêu. Hoặc có chăng là “Thia lia quen chậu, vợ chồng quen hơn”.
Có ai yêu mà lại gieo vào lòng vợ từng hạt mầm có hại như anh không? Anh gieo hạt mầm chán nản, hạt mầm nghi ngờ, hạt mầm coi thường và có hạt mầm đau khổ nữa. Anh nghĩ lòng em rộng và bao la, bát ngát lắm sao?. Em tưởng như mình ngộp thở đến chết trong những hạt mầm anh gieo. Anh à! Em không nghĩ là mình sẽ sống cả đời với anh. Em luôn thấp thỏm với cuộc hôn nhân này, em luôn tưởng tượng nếu anh mắc lỗi lớn như bồ bịch, nghiện ngập, đánh em thì lúc đó em chắc rằng mình sẽ rời xa anh mãi mãi. Nhưng anh chưa mắc lỗi nào như thế và em chưa bao giờ rời xa anh suốt 4 năm qua. Em quá mâu thuẫn? Em như là thứ thừa bên anh, miễm tham gia vào mọi việc. Anh thích gì thì làm miễn ý kiến. Anh làm gì thì quyết đó là việc của anh, em thấy tự ái ghê gớm. Anh nói không muốn em phải lo nghĩa và không muốn em buồn. Em tự hỏi ; “Mình có phải là vợ anh không”. Anh, chính anh đã tạo tư tưởng đề phòng với anh bởi anh không muốn chia sẽ với em vì thế đừng hy vọng em hết lòng vì gia đình này. Lấy anh em không khổ về vật chất bởi vì đã có bà ngoại chu cấp. Anh đi làm, em chẵng làm gì cả. Nhưng em không hạnh phúc bởi em không phải là con người thụ động, an phận. Em muốn anh phải thấy sự có mặt của em trong cuộc sống của anh là cần thiết. Đừng dửng dưng xem thường cách nuôi dưỡng tình yêu nó không cần thiết. Anh nói như thế em đau lòng lắm. Em là vợ anh mà, anh hiểu không?. Em cần có quyền lợi và nghĩa vụ của mình nhưng anh đã tước mất của em cả hai. Vậy em là gì trong mắt anh?.
tuankhanhqs
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
tuankhanhqs

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : Sống trên đời cầncó một tấm lòng để gió cuốn đi.
Số lần được cám ơn : 24
Điểm : 56142

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
Em là gì trong trái tim anh? Left_bar_bleue70/100Em là gì trong trái tim anh? Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
Em là gì trong trái tim anh? Left_bar_bleue1000/100Em là gì trong trái tim anh? Empty_bar_bleue  (1000/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Em là gì trong trái tim anh?   Em là gì trong trái tim anh? Icon_minitimeThu Aug 13, 2009 8:20 am

bây giờ em mới hiểu cuộc sống cũa chị . là một mod em phải chia sẽ và đưa ra lời khuyên cho mọi người sao cho hợp lý nhất nhưng trong vấn đề này em thực sự chẳng biết khuyên chị điều gì cho hợp lý nữa chị ah`. em chỉ biết chúc chị luôn luôn tràn đầy đầy nghị lực sống để vươn lên chị nhé . chúc chị nhiều niềm vui.
L0n3lY
Thành viên mới
Thành viên mới
L0n3lY

Tâm trạng : lonely
Nam
Đến từ : Trên trời lái máy bay nhảy dù xuống - dưới đất độn thổ lên ^^
Châm ngôn sống : Chạy theo xe rác, tìm xác người iu :]]
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 53476

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
Em là gì trong trái tim anh? Left_bar_bleue9/10Em là gì trong trái tim anh? Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
Em là gì trong trái tim anh? Left_bar_bleue10/10Em là gì trong trái tim anh? Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Em là gì trong trái tim anh?   Em là gì trong trái tim anh? Icon_minitimeMon Aug 17, 2009 9:36 am

cuộc đời lả thế !!!!!!
Thang
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Thang

Tâm trạng : scared
Nam
Châm ngôn sống : trên bước đường thành công không có dấu chân của kẻ lười biếng
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 53713

Bài gửiTiêu đề: Re: Em là gì trong trái tim anh?   Em là gì trong trái tim anh? Icon_minitimeMon Oct 12, 2009 1:35 pm

Không ngờ cuộc sống của Huecuatoi lại có nhiều tam trang như thế , dù mới được một lần nói chuyện voi ban nhưng mình cứ nghĩ bạn đang có một cuộc sống rất vui vẻ và hạnh phúc đó ....., thôi chúc bạn có nghị lực để vượt qua tất cả nhé
loveforever_inmyheart_cn
Thành viên mới
Thành viên mới
loveforever_inmyheart_cn

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : °¤*(¯`○°˚†_♥...Love is often misunderstood but how does one begin.You give it away without thoughts of return,and what you get is what you gave...♥_†˚°○´ ?)°¤*
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 53062

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Em là gì trong trái tim anh? Left_bar_bleue8/10Em là gì trong trái tim anh? Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Em là gì trong trái tim anh? Left_bar_bleue5/10Em là gì trong trái tim anh? Empty_bar_bleue  (5/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Em là gì trong trái tim anh?   Em là gì trong trái tim anh? Icon_minitimeMon Oct 12, 2009 2:09 pm

chj ơi cố lên chị nhé!
http://vn.myblog.yahoo.com/
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Em là gì trong trái tim anh?   Em là gì trong trái tim anh? Icon_minitime

Em là gì trong trái tim anh?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
»  EM Ở ĐÂU TRONG TRÁI TIM TÔI
» anh là gì trong trái tim em
» em đã ở trong trái tim tôi
» 5 lỗi trong giao tiếp với bạn trai phái nữ thường mắc
» Trái tim đau khổ