Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

thế là đã 8 tháng xa em

Go down 
Tác giảThông điệp
hoanghaj_hp
Thành viên mới
Thành viên mới
hoanghaj_hp

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : song tren doi can mot tam long
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 53717

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
thế là đã 8 tháng xa em Left_bar_bleue0/0thế là đã 8 tháng xa em Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
thế là đã 8 tháng xa em Left_bar_bleue0/0thế là đã 8 tháng xa em Empty_bar_bleue  (0/0)

thế là đã 8 tháng xa em Empty
Bài gửiTiêu đề: thế là đã 8 tháng xa em   thế là đã 8 tháng xa em Icon_minitimeMon Aug 17, 2009 12:17 pm

anh nhớ em nhiều lắm em biết không hả nhok .bây giờ đã là 8 tháng phải không nhok ,cũng ngần ấy thời gian anh không gặp lại em ,ngần ấy thời gian anh bùn vì mất đi một người rất quan trọng với anh ,người ta nói chia tay với mối tình đầu thật khó nhưng để quên đi nó càng khó hơn .trong suốt thời gian đâù anh đã chẳng phải là anh nữa ,sống tách biệt mọi người không một định hướng gì vế tương lai .Anh bỏ mặc tất cả bạn bè thân thiết gia đình và kả những người anh yêu quý nhất ,tát kả mọi thứ như chìm sâu vào bóng tối ...để giờ đây anh đã chẳng phải là anh nữa ..anh không muốn mình thay đổi nữa em có biết không hả nhok.....nếu thời gian có quay trở lại anh sẽ chẳng yêu em làm gì để rồi giờ đây phải ôm đau khổ một mình .............

thế là đã 8 tháng xa em
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Bầu chọn nhân vật cho tuần thứ 5 tháng 12 và tuần 1 tháng 1
» đã hai tháng rồi............!!!
» Bé Thăng và chú!!
» SỰ THẬT CỦA 1 THẰNG ĐÀN ÔNG
» Tháng Bảy Vu Lan ...