Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

và anh đã yêu em

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
tuankhanhqs
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
tuankhanhqs

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : Sống trên đời cầncó một tấm lòng để gió cuốn đi.
Số lần được cám ơn : 24
Điểm : 56152

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
và anh đã yêu em Left_bar_bleue70/100và anh đã yêu em Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
và anh đã yêu em Left_bar_bleue1000/100và anh đã yêu em Empty_bar_bleue  (1000/100)

và anh đã yêu em Empty
Bài gửiTiêu đề: và anh đã yêu em   và anh đã yêu em Icon_minitimeThu Sep 03, 2009 8:10 am

Khi anh không yêu em, anh sẽ không bao giờ phải quay mặt đi khi ánh mắt em nhìn về một phía khác. Khi anh không yêu em, anh sẽ không bao giờ phải buồn vì một câu nói vô tình của em, vì những lúc cảm giác bị chính người yêu thương mình bỏ mặc, như một con thằng ngốc bị vứt vào một xó xỉnh, chỉ biết buồn mà không thể làm gì. Khi anh không yêu em, anh sẽ không phải lựa chọn giữa việc sẽ đi với em mà bỏ những cuộc vui với bạn bè hay ngược lại - bỏ mặc em? Khi anh không yêu em, anh có thể mặc sức tưởng tưởng ra những thứ lãng mạn mà không sợ bị ai chê cười là viển vông, là trẻ con. Khi anh không yêu em, chắc cũng chẳng bao giờ anh phải đợi một người 2, 3 tiếng đồng hồ. Khi anh không yêu em, không bao giờ anh làm một số việc tưởng chừng ngớ ngẩn lắm, như việc đi bộ 30 phút một mình đến để được đi cùng người ta 5 phút mà vẫn cứ đi. Khi anh không yêu em,anh cũng đã không phải khổ sở vì cảm giác hờn ghen và giận dỗi nhiều đến thế, vì chẳng may yêu phải em là một người luôn vì người khác, một người sẵn sàng gạt anh qua một bên vì người khác. Khi anh không yêu em, anh sẽ không thấy xót xa khi em lười ăn,ko chịu ngủ sớm mà nhắc rồi nhưng không nghe. ... Và anh biết anh đã yêu em rồi!!!!!!!!
tuananh09k
Thành viên mới
Thành viên mới
tuananh09k

Tâm trạng : cheerful
Nam
Châm ngôn sống : khong co gi la khong the
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 53171

và anh đã yêu em Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: và anh đã yêu em   và anh đã yêu em Icon_minitimeMon Sep 07, 2009 3:23 pm

hay do'

và anh đã yêu em
Trang 1 trong tổng số 1 trang