Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Hãy luôn bên đời nhau em nhé

Go down 
Tác giảThông điệp
kl2009
Thành viên mới
Thành viên mới
kl2009

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : Born to Try
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 53420

Hãy luôn bên đời nhau em nhé Empty
Bài gửiTiêu đề: Hãy luôn bên đời nhau em nhé   Hãy luôn bên đời nhau em nhé Icon_minitimeSun Sep 13, 2009 12:51 am

Lòng anh không thể không hướng về em, nhiều lúc anh thử thả lòng nhẹ nhàng xem, lòng mình sẽ trôi về đâu, mình sẽ nghĩ ji, nhưng rồi hình bóng em ùa vào chiếm trọn tim anh, và hình ảnh tràn về đầy nỗi nhớ, nỗi nhớ da diết từng đợt như những cơn sóng biển đẹp Nhatrang đập vào tim anh, có chăng anh quá mơ mộng về tình yêu của mình? Dưới con mắt anh chỉ toàn màu hồng và sự lãng mạng cổ tích?
Nhatrang, biển xanh, bờ cát trắng và cả giọt nước mắt, những hình ảnh ấy em ah, nó có khả làm anh miên man khi bất chợt anh nghe những bài ca có những từ ngữ đó, khi bất chợt anh thấy trên hình ảnh đó trên trang báo thì lòng anh như nỗi sóng, có buồn và miên man nghĩ, nhung nhớ về em, về hai đứa mình! Emah,
Nhưng đến một lúc nào đó, một ngày mà anh mong rằng nó thật xa, thật xa không nhìn thấy dc, em yêu cảm thấy chán ngấy với cái ji đó yếu đuối,ji đó thật rắc rối, điều ji đó không như mình mong muốn, dần em cảm thấy thất vọng thì anh xin em hãy dừng bước nhanh đi, để trong anh, trong em là những ji tuyệt vời nhất của đời nhau, và nó mãi sống trong mỗi con tim chúng ta. Em ah,
Luôn mong nhớ về em, một mình em mà thôi!
Nghé con ngoan của em,xxx

Hãy luôn bên đời nhau em nhé
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Khi không còn của nhau nữa, Hướng mong và chúc Trang hạnh phúc và luôn luôn vui vẻ bên người Trang thương yêu!!!
» Luôn cần có nhau
» > - Hãy luôn luôn mỉm cười ngay cả khi Bạn buồn...
» Một số mẹo vặt giúp quần áo luôn luôn mới!
» "Cùng lắm chỉ như hai đường tiệm cận tiến sát tới nhau mà không bi sự đụng chạm đe doạ lẫn nhau"