Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Quay lai 1 ngay yeu anh...

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
aaa_ddd
Thành viên mới
Thành viên mới
aaa_ddd

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : em sẽ sống vì em
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 53774

Quay lai 1 ngay yeu anh... Empty
Bài gửiTiêu đề: Quay lai 1 ngay yeu anh...   Quay lai 1 ngay yeu anh... Icon_minitimeTue Sep 15, 2009 4:23 pm

Nếu cho a quay lại 1ngày yêu ê. A sẽ làm gì? Ah mà chắc anh chẳng mong co ngày ấy đâu nhi? Bởi a đã nói anh là người 1 đi ko trở lại mà.
Còn nếu hỏi em cho quay lại 1 ngày được yêu a em sẽ làm gì. Thì a đoán xem e sẽ làm gì?
Có lẽ điều đầu tiên em làm là cùng anh đi chụp những bức hình thân thương nhất của 2 đứa. Trước đây khi yêu a e thường gạt phắt mỗi khi anh đề nghị mình chụp ảnh chung. Có lẽ bởi e quá ngốc nghếch khi tin vào câu nói : " Khi yêu mà chụp ảnh đôi thì đen lắm, sẽ chia tay." E sợ điều đó nên ko bao h chụp ảnh cùng a. E ngốc thật đấy. Dù sao h mình cũng chia tay rùi mà cung có tấm hình chung nao đâu. Bít trước em đã ko làm vậy, bít trước e đã cùng a lưu lại nững khoảnh khắc mình bên nhau hạnh phúc ấy.
Và a bít sau khi chụp ảnh cùng a e sẽ làm gì tiếp ko? Sẽ nắm tay a đi trên con đường lần đầu tiên mình hẹn hò. Rồi e sẽ chủ động nói câu "eya" hay nhất từ chính mình mà ko cần a giục. Vaf em sẽ chủ động ôm lấy a, tặng a 1 nụ hôn ngọt ngào nhất.
Khi về đến nhà e sẽ ghi vào sau bức ảnh chụp chung ấy dòng chữ : " Lần đầu tiên e chủ động làm tất cả để yeu a."
Nhưng được sống trong 1 ngày hạnh phúc rồi lại trở về thực tại đau đớn này ư? Dù vậy nhưng em vẫn chấp nhận. Dể được yêu anh e chấp nhận khổ đau.
" E yêu anh, e yêu a rất nhiều!!!!!!!!!!!!!!!"
vietthanbk
Thành viên mới
Thành viên mới
vietthanbk

Tâm trạng : brooding
Nam
Châm ngôn sống : Thích những j' bạn thích, nhưng chưa chắc ghét những j' bạn ghét . heheheh
Điểm : 53011

Bài gửiTiêu đề: Re: Quay lai 1 ngay yeu anh...   Quay lai 1 ngay yeu anh... Icon_minitimeFri Oct 16, 2009 8:46 am

Sao mình thấy bài này viết về cuộc tình của mình vậy trời. Ngày xưa mình cũng có người iu như bạn. Rồi mình đã rời xa cô ấy vì mình đã chạy theo và muốn giúp 1 người con gái khác. Giớ mình cũng chia tay cô ấy . Buồn ơi là buồn........
nhok_kut3_chuayeu
Thành viên mới
Thành viên mới
nhok_kut3_chuayeu

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : yeulamj_chodoinokho
Điểm : 52301

Bài gửiTiêu đề: Re: Quay lai 1 ngay yeu anh...   Quay lai 1 ngay yeu anh... Icon_minitimeThu Dec 24, 2009 8:24 pm

hay the! santa
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Quay lai 1 ngay yeu anh...   Quay lai 1 ngay yeu anh... Icon_minitime

Quay lai 1 ngay yeu anh...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Nếu một ngày... Một cơn gió mang anh quay lại
» Ngày buồn ngày nhớ ngày mong ngày yêu thương
» Anh đã mở cửa trái tim em và cũng chính anh làm tổn thươngnó. Nỗi đau quá lớn đối với em. Em không thể biết được ngày mai em sẽ ra sao, em phải làm gì để có thể vượt qua những ngày sắp tới.
» quay lại nơi bắt đầu.em nhé
» trước và sau ngày 10/3 1 ngày đáng nhớ