Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

KỶ NIỆM QUA MAU

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
Thang
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Thang

Tâm trạng : scared
Nam
Châm ngôn sống : trên bước đường thành công không có dấu chân của kẻ lười biếng
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 53933

KỶ NIỆM QUA MAU Empty
Bài gửiTiêu đề: KỶ NIỆM QUA MAU   KỶ NIỆM QUA MAU Icon_minitimeMon Sep 21, 2009 9:54 am

silent lúc này đây khi đang ngồi trước màn hình vi tính , anh chẳng biết viết gì , vào giờ này hôm qua anh đang được sống trong hạnh phúc em trao , em đã cho anh được sống trong tình yêu của em chỉ có một ngày thôi . Em biết không một ngày thôi nhưng đó là một ngày thật hạnh phúc , đã lâu lắm rồi anh mới sống lại với cảm giác yêu thương . Hôm đó bầu trời thật đẹp Bình Quới khong một gợn mây , anh với em ngồi bên nhau mọi người đi qua cứ ngỡ rằng chúng ta là hai người thật hạnh phúc , nhưng họ có biết đâu rằng em chì sống với anh có một ngày , tình yêu em trao anh thật là ngắn ngủi , Anh ngồi bên em anh chỉ mong ước một điều ngày chủ nhật đừng bao giờ trôi qua , ánh mặt trời đừng bao giờ tắt để em không bao giờ rời xa anh , nhưng điều ước vẫn chỉ là diều ước sự thật phủ phàng rồi cũng xảy ra , buổi chiều buông xuống em phải về điều đó cũng đồng nghĩa với việc em sẽ rời xa anh mãi mãi , ông trời hình như cũng cảm thấu và thương xot cho mối tình hai ta mà đã đổ mưa , trời mưa như trút nước . Sau cơn mưa trời lại tạnh , cũng như quy luật hợp tan muôn đời vẫn thế , em phải về với cuộc sống thực tại của em , để lại mình anh với nổi đau xát muối . Lúc chia tay em con tim anh đã tan nát , chẳng nhẽ anh mất em thật rồi ư . Những nụ hôn em trao rồi đây chỉ còn là dĩ vãng , chỉ còn là kỷ niệm hay sao !?
Em ra đi em ko hối tiếc một cài gì hay sao?
Em ah em hãy quay về em nhé , anh sẽ đợi chờ , dù một năm ,năm năm , mười năm hay nhiều hơn thế nữa anh vẫn chờ đợi em . Vì có lẽ kiếp này không ai có thể thay thế em trong anh
hãy quay về bên anh em nhé
Thang
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Thang

Tâm trạng : scared
Nam
Châm ngôn sống : trên bước đường thành công không có dấu chân của kẻ lười biếng
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 53933

KỶ NIỆM QUA MAU Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: KỶ NIỆM QUA MAU   KỶ NIỆM QUA MAU Icon_minitimeTue Sep 22, 2009 4:51 pm

lại một ngày nữa tôi tham gia diễn đàn viết để rồi cho một minh tôi đọc , em đã ra đi thật rồi , em ra di khi trái tim tôi dang rạo rực yêu thương , tôi yêu em nhiều lắm em biết không !?
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 62986

KỶ NIỆM QUA MAU Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: KỶ NIỆM QUA MAU   KỶ NIỆM QUA MAU Icon_minitimeTue Sep 22, 2009 10:24 pm

Kỉ niệm nào rồi cũng sẽ qua đi,anh không nên bi quan với tình yêu như vậy,ai mà không từng trãi qua nỗi buồn đúng không anh,chỉ cần anh thông suốt nhận ra những thất bại này để tiếp tục phấn đấu,hướng tới một niềm tin sẽ giúp anh có cách nhìn mới tốt hơn về tình yêu.
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy cố mà quên để chúng ta là bạn!
Số lần được cám ơn : 70
Điểm : 57964

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
KỶ NIỆM QUA MAU Left_bar_bleue8/10KỶ NIỆM QUA MAU Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
KỶ NIỆM QUA MAU Left_bar_bleue7/10KỶ NIỆM QUA MAU Empty_bar_bleue  (7/10)

KỶ NIỆM QUA MAU Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: KỶ NIỆM QUA MAU   KỶ NIỆM QUA MAU Icon_minitimeWed Sep 23, 2009 8:21 am

Nếu như anh không gởi qua tin nhắn cho em, em sẽ không trả lời dòng này rồi. Vì em biết điều em nói ra có lẽ rất phủ phàng, anh thừa biết em rất thẳng tính. CHiều hôm ấy em cũng đã nói với anh "Em không yêu anh" và có lẽ không bao giờ em yêu anh. Thế thì anh đừng chờ trong vô vọng nữa. Em và anh đã rẽ về hai hướng, và em đã nói chúng ta sẽ sống cho cuộc sống hiện tại của chính mình. Em cũng là người con gái như bao người khác, và đôi lúc em lạnh lùng, một sự lạnh lùng đáng sợ, anh đừng chờ, đừng bao giờ nói yêu em. Em không là người đáng để anh nhớ như vậy đâu, nếu anh cố chấp anh chỉ nhận được đau khổ cho chính mình mà thôi. Còn em không buồn mà ngược lại để nhìn người ta buồn vì mình đấy anh biết không??????????
tinhtoidachet
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tinhtoidachet

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : Vận phải sống dù biết ngày mai sẽ chết
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 53254

KỶ NIỆM QUA MAU Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: KỶ NIỆM QUA MAU   KỶ NIỆM QUA MAU Icon_minitimeThu Sep 24, 2009 5:03 pm

nếu một người mà như vậy bạn đừng tiếc thương làm gì , mình nghi hanh phuc roi lai den với bạn thôi . người con gai bạn dành trọn niem tin rồi đây sẹ ân hận về diều đó thôi
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy cố mà quên để chúng ta là bạn!
Số lần được cám ơn : 70
Điểm : 57964

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
KỶ NIỆM QUA MAU Left_bar_bleue8/10KỶ NIỆM QUA MAU Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
KỶ NIỆM QUA MAU Left_bar_bleue7/10KỶ NIỆM QUA MAU Empty_bar_bleue  (7/10)

KỶ NIỆM QUA MAU Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: KỶ NIỆM QUA MAU   KỶ NIỆM QUA MAU Icon_minitimeFri Sep 25, 2009 8:34 am

Mình không ân hận đâu bạn. Vì mình biết rằng, tình yêu là sự xuất phát từ 2 trái tim. Một người yêu một người mà người đó đã có người yêu rùi thì làm sao mà ân hận được hả bạn? Chir tiếc là anh Hai của mình cố chấp nhiều quá để nhận về cho mình nỏi đau riêng mình. Bạn hiểu cho mình nhé!
tinhtoidachet
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tinhtoidachet

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : Vận phải sống dù biết ngày mai sẽ chết
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 53254

KỶ NIỆM QUA MAU Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: KỶ NIỆM QUA MAU   KỶ NIỆM QUA MAU Icon_minitimeSat Sep 26, 2009 11:02 am

minh mong su that e giong nhu ban noi
Sponsored content

KỶ NIỆM QUA MAU Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: KỶ NIỆM QUA MAU   KỶ NIỆM QUA MAU Icon_minitime

KỶ NIỆM QUA MAU
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Hoài niệm một niềm đau
» Chỉ còn là kỉ niệm
» Nỗi niềm của em gởi đến anh!
» Hãy trả lại niềm tin cho em.