Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

EM PHẢI QUÊN ANH...

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
thuy_latdat_1987
Thành viên mới
Thành viên mới

Tâm trạng : brooding
Nữ
Châm ngôn sống : nguoi ta co the an nua bua, ngu nua giac nhung khong bao gio di nua duong chan ly va yeu bang nua trai tim
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 53233

EM PHẢI QUÊN ANH... Empty
Bài gửiTiêu đề: EM PHẢI QUÊN ANH...   EM PHẢI QUÊN ANH... Icon_minitimeTue Sep 22, 2009 11:21 am

Anh!
Vậy là mình xa nhau đã được hơn ba năm rồi. Không biết ở phương xa anh có hạnh phúc không? Ngày anh đi mưa thật nhiều, nước mắt em hoà với những giọt mưa mặn chát nhưng nó đâu thấm thía gì với nỗi đau mà anh đã để lại trong lòng em. Dù vậy em vẫn cầu chúc cho anh được hạnh phúc bên người yêu mới. Không biết cô ấy có biết rằng anh rất thích uống cà phê không đường vào mỗi sáng không? Có biết anh thích ăn món cá kho bông súng không? Em là người hiểu rõ vậy mà cuối cùng vẫn không thể tiếp tục chăm sóc anh chỉ vì anh quá vô tâm. Anh bảo anh yêu em, làm tất cả vì em nhưng sự thật không phải như vậy. Anh chỉ biết nghĩ cho mình, ngày em đau nằm bệnh viện anh cũng không đến thăm hay gọi điện nói một lời. Anh bảo anh bận đi công việc với xếp không thể đến, em đã không trách anh. Rồi những lần anh hứa sẽ lên thăm em, em làm mấy món anh thích. Chờ mãi, chờ mãi đến khi anh gọi điện bảo bận công việc không đến được. Nhưng đến lần này, anh hứa sẽ đưa em về ra mắt gia đình, em đã vui sướng thế nào vì em chờ đợi ngày này lâu lắm rồi nhưng... Sao cứ mãi như thế hả anh? Anh có hểu cho cảm giác của em như thế nào không? Có lẻ là không, vì nếu hiểu anh đã không đối xử với em như vậy. Em đã khóc rất nhiều và quyết định chia tay. Anh đã xin em hãy cho anh cơ hội nhưng tất cả đã quá muộn rồi. Dù yêu anh nhưng em sẽ cố quên, quên những kỷ niệm ngày mình bên nhau, quên những lời hứa hẹn anh trao và nhất là em sẽ cố quên anh.
p3_l0v3_0x_4ever
Thành viên mới
Thành viên mới
p3_l0v3_0x_4ever

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : quyet ko yeu khi su nghiep chua co
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 53121

EM PHẢI QUÊN ANH... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: EM PHẢI QUÊN ANH...   EM PHẢI QUÊN ANH... Icon_minitimeSat Oct 03, 2009 1:30 pm

hay nhj :lol:

EM PHẢI QUÊN ANH...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Anh phải làm sao để cố quên hình bóng e đây? 1 năm hay 10 năm hay mãi mãi a ko bao giờ quên được e?
» hãy cho anh bít,,anh phãi bắt đầu quên em từ đâu
» em phải bắt đầu quên anh từ đâu?
» Anh Phải Ra Đi Để Quên Em
» ANH PHẢI LÀM GÌ THÌ MỚI CÓ THỂ QUÊN ĐƯỢC EM?