Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

(¯`•._.• Xin Lỗi •._.•´¯)

Go down 
Tác giảThông điệp
loveforever_inmyheart_cn
Thành viên mới
Thành viên mới
loveforever_inmyheart_cn

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : °¤*(¯`○°˚†_♥...Love is often misunderstood but how does one begin.You give it away without thoughts of return,and what you get is what you gave...♥_†˚°○´ ?)°¤*
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 53282

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
(¯`•._.• Xin Lỗi •._.•´¯) Left_bar_bleue8/10(¯`•._.• Xin Lỗi •._.•´¯) Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
(¯`•._.• Xin Lỗi •._.•´¯) Left_bar_bleue5/10(¯`•._.• Xin Lỗi •._.•´¯) Empty_bar_bleue  (5/10)

(¯`•._.• Xin Lỗi •._.•´¯) Empty
Bài gửiTiêu đề: (¯`•._.• Xin Lỗi •._.•´¯)   (¯`•._.• Xin Lỗi •._.•´¯) Icon_minitimeThu Oct 01, 2009 12:01 pm

Xin lỗi! Vì em đã gặp anh...

Xin lỗi! vì em đã cho anh rất nhiều nụ cười và giờ đây chính nó đã cướp đi nụ cười thật sự của anh...

Xin lỗi! Vì em đã đền bên anh như 1 cơn gió, đến rất âm thầm và ra đi trong lặng lẽ...

Xin lỗi! Vì em tự ý quyết định mọi chuyện. E không muốn anh tổn thương nhưng điều đó đã làm anh rất tổn thương.

Và Xin lỗi! Vì em đã ra đi khi anh đang rất yêu em!

Có lẽ... anh nhầm lẫn..

Có lẽ... em vội vàng...

Có....lẽ chúng ta đã sai ngay khi bắt đầu... Và có lẽ....

Có lẽ... Em đã thật sự mất anh.....khi anh nói " ừ thì là bạn".

Em cứ luôn nghĩ rằng, anh thật sự vui vẻ và hạnh phúc khi bên cạnh em, vì em luôn thấy anh cười và có lúc rất hồn nhiên vô tư như em. Nhưng em nào có biết đâu phía sau những nụ cười ấy là nỗi buồn, là những hờn giận. Anh không nói nhưng em vẫn có thể cảm nhận được, em biết anh buồn nên em cũng chẳng vui.Anh cứ luôn hỏi em có yêu anh không, nhưng em không thể trả lời vì em không xác định được tình cảm của mình.

Anh thừa hiểu cá tính của em có đúng không? Nói không có cảm tình với anh la nói dối, nhưng nói tiếng yêu anh thì có lẽ em sẽ dối anh đó Vì vậy em chỉ có thể nói em thích anh...Bây giờ thì em không thể ích kỷ, không thể giữ anh bên cạnh khi em chỉ có thể thích anh.

Em đã buông tay anh ra rồi đó, hãy bước đi, đi về phía con đường hạnh phúc ở phía trước. Hãy đi tìm tình yêu thật sự của riêng anh, em chắc rằng sẽ có 1 người con gái tốt hơn em gắp trăm ngàn lần đợi chờ anh nơi cánh cửa hạnh phúc đó. Hãy quên em đi đó là cách duy nhất anh có thể tìm lại được cuộc sống trước kia của anh, một cuộc sống không quá sôi động để không quá mệt mỏi như bây giờ. Đừng quay lại nhìn em vì sợ em buồn anh nhé! Nếu anh nhìn lại dù chỉ 1 lần thôi thì anh sẽ không thể đi được nữa, vì em nắm lấy tay anh 1 lần nữa nhưng em không muốn như thế bởi vì em cũng sẽ dối anh thêm 1 lần nữa.

Em biết mình ích kỷ, em cũng biết thích và yêu là 2 chuyện khác nhau. Cái thích của em quá nhỏ bé so với cái yêu của anh, mà ranh giới giữa yêu và thích quá mỏng manh nên em không biết được là khi nào mình thích và đến đâu mới gọi là yêu. Cũng chính vì 2 chữ " không biết" đó mà em chỉ có thề nói thích anh. Thà rằng em chỉ nói thích anh khi em đang yêu anh vậy mà lại vui hơn khi em nói yêu anh mà tình cảm em dành cho anh chỉ là thích.

Em không muốn anh lãng phí thời gian để chờ đợi 1 người như em, dù anh có chờ được đến khi em trở về thì tình cảm trong em vẫn thế. Không! có thay đổi, em thích anh nhiều hơn trước, em cũng nhớ anh nhiều hơn trước và nghĩ về anh nhiều hơn trước nhưng em cũng chỉ có thể nói với anh rằng " em thích anh".

Xin lỗi! vì em đã không thể đối diện và nhìn nhận tình cảm của mình 1 cách chín chắn...

Xin lỗi! Vì em quá ích kỷ....

Xin lỗi! vì em rất thích anh nên không thể thích anh nhiều hơn được nữa...

Xin lỗi! Vì giữa chúng ta chỉ có thể dừng lại ở tình bạn...

Và xin lỗi! Vì em không thể giữ được 1 người bạn như anh cho riêng mình....

Xin...Lỗi!..........Em........Thích.............Anh!!!!!
[img][/img]
http://vn.myblog.yahoo.com/

(¯`•._.• Xin Lỗi •._.•´¯)
Trang 1 trong tổng số 1 trang