Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Anh Đã Chót Yêu Em Rồi !

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
kellymanh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
kellymanh

Tâm trạng : lonely
Nam
Châm ngôn sống : Hạnh Phúc Bền Lâu Phải Trải Qua Thử Thách Phong Ba
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 54391

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Anh Đã Chót Yêu Em Rồi ! Left_bar_bleue5/5Anh Đã Chót Yêu Em Rồi ! Empty_bar_bleue  (5/5)
Nội tâm:
Anh Đã Chót Yêu Em Rồi ! Left_bar_bleue8/10Anh Đã Chót Yêu Em Rồi ! Empty_bar_bleue  (8/10)

Anh Đã Chót Yêu Em Rồi ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Anh Đã Chót Yêu Em Rồi !   Anh Đã Chót Yêu Em Rồi ! Icon_minitimeSun Oct 04, 2009 5:01 am

Em ah cám ơn em đã nói ra những lời nói thật lòng " Em bên anh nhưng tâm trí lại nghĩ tới anh ấy,...." Thật quá xót xa em ah. Thật sự anh không biết phải nói gì nữa, lời nói của em thì nhẹ nhàng mà sao trong tim anh quặn thắt nỗi đau.

Khi quen em anh đã trao hết tất cả tình cảm cho em, anh thật ngốc khi nghĩ rằng : "Những gì xuất phát từ trái tim thì sẽ nhận được từ trái tim". Anh luôn lo lắng cho em, yêu thương và chăm sóc cho em hết mực:

- Em ah đang làm vậy? em ăn cơm chưa?
- Bữa nay đi học về mệt không em?
- Sáng mai xuống nhà chú anh chở em xuống nhé!
- Đi đường cẩn thận nha em!
- Mẹ gọi điện vào có nói gì không? Ở nhà bố mẹ khỏe chứ!
.....................
Anh nói nhiều quá mà đôi khi em đã phát khùng nên với anh, em hãy hiểu cho anh em nhé! vì anh quá yêu em, em ah!

Giờ đây anh ngồi một mình ôn lại những kỷ niệm đã có cùng em, chắc em đang ngủ rất mệt, những kỷ niệm của anh và em nó nhạt nhẽo quá hả em, nghĩ lại nhiều lúc nhìn thấy em cười mà trong lòng anh như có những mũi kim chứ châm vào con tim anh.

Em là người mạnh mẽ,anh nhớ có lần em nói với anh rằng:" Nếu một ngày nào đó chia tay anh thì em sẽ không đau buồn" Thật vậy không em ? Giá như anh có được sự mạnh mẽ như em, tiếc rằng anh sinh ra là một người đa sầu đa cảm anh không thể làm được như vậy em ah. Đành lòng là một người đàn ông thì phải mạnh mẽ, nhưng em biết không trong sâu thẳm của đáy lòng họ cũng có những góc khuất mà đôi khi không muốn cho người khác thấy em ah. Anh cũng vậy anh cũng muốn tỏ ra là một người mạnh mẽ lắm chứ, nhưng trong tình yêu dường như sự mạnh mẽ trong con người anh không cho phép mình làm vậy em ah! "Yêu thì dễ nhưng quên được thì lại rất khó".

Em và anh cứ giận nhau hoài chỉ vì mấy thứ linh tinh, anh nhớ em đã nói chia tay anh nhiều lần nhưng anh lại nghĩ đó chỉ là sự nóng giận nhất thời của em mà thôi nên anh đã níu kéo em lại. Trong cuộc sống có cái gì là hoàn hảo đâu em, mình phải biết chấp nhận và khoan dung. Anh cũng không làm gì quá đáng để em phải buồn, anh đã luôn cố gắng để có thể nghĩ về tương lai của mình. Anh luôn sợ rằng sẽ không lo được cho em, sẽ làm em khổ.

Anh xin lỗi em vì trước em, anh đã từng yêu một người con gái khác, anh cũng nghĩ:" Nếu anh làm tất cả vì tình yêu thì anh sẽ nhận được yêu thương". Yêu em anh nghĩ như thế nhưng tại sao hai người nhưng lại có một đáp án chung là không muốn bên anh. Anh là gánh nặng cho em hay sao, hay em nhận ra rằng anh không thể lo cho em cuộc sống hạnh phúc. Hay tình yêu anh dành cho em chưa đủ để cho em hiểu được rằng anh yêu em nhiều biết bao nhiêu.

Nhiều lúc anh trách ông trời tại sao lại lỡ đối xử bất công với anh như vậy. Không cho anh những gì anh muốn không những thế còn tước đoạt của anh những gì anh năng niu nhất, hết cha anh rồi bây giờ lại là em ? Khó khăn lắm anh mới có thể đứng dậy sau nỗi đau mất cha ! Giờ anh không biết phải làm sao để có thể đứng dậy. Nhiều lúc anh cảm thấy mệt mỏi muốn chùn bước, nhưng nghĩ về em, về tương lai của anh và em, anh lại có sức mạnh đi tiếp. Ông trời đã không cho anh những gì mà anh nghĩ đơn xơ nhất nhưng cũng không để anh được về bên kia cùng cha anh ! Tại sao thế anh sẽ còn phải gặm nhấm nỗi đau này đến bao giờ ?

Anh biết rằng tình yêu thì không thể cưỡng ép được, em xa anh để tìm đến một người tốt hơn anh, giỏi hơn anh & quan trọng hơn lại là người làm cho em hạnh phúc, những thứ mà anh cố gắng làm mà không được. Anh ước có thể chấp nhận như vậy được, nhưng em ơi "Anh đã chót yêu em rồi ".

Em đi để đi tìm hạnh phúc cho riêng mình, nhưng em ơi nếu có một ngày nào đó em nghĩ đến anh và nhận ra rằng "TÌNH YÊU MÀ ANH DÀNH CHO EM LỚN BIẾT BAO" thì em hãy quay lại với anh em nhé ! Anh sẽ chờ ánh mắt của em ngoảnh mặt lại nhìn anh ! Còn nếu em tìm được hạnh phúc đích thực của cuộc đời mình thì em hãy sống thật tốt nha em vì hạnh phúc của em cũng sẽ là niềm vui của anh... !

Biên Hòa 4h54p Ngày 04/10/2009Anh Đã Chót Yêu Em Rồi ! Ap_20090515093837961

Được sửa bởi kellymanh ngày Thu Oct 08, 2009 6:43 pm; sửa lần 1.
http://mp3.zing.vn/mp3/nghe-bai-hat/Songs-from-a-Secret-Garden.I
kellymanh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
kellymanh

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Anh Đã Chót Yêu Em Rồi ! Left_bar_bleue5/5Anh Đã Chót Yêu Em Rồi ! Empty_bar_bleue  (5/5)
Nội tâm:
Anh Đã Chót Yêu Em Rồi ! Left_bar_bleue8/10Anh Đã Chót Yêu Em Rồi ! Empty_bar_bleue  (8/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh Đã Chót Yêu Em Rồi !   Anh Đã Chót Yêu Em Rồi ! Icon_minitimeMon Oct 05, 2009 2:16 pm

Yêu đừng chọn vẻ bề ngoài, vì nó là giả dối ; đừng chọn vật chất vì nó có thể mất đi; hãy chọn nụ cười, vì chỉ có nụ cười mới hàn gắn con người, kết nối tình bạn - tình iu, là sự hạnh phúc cho cả một cuộc đời....Gửi bạn lời chúc an lành cho thứ 2, may mắn cho thứ 3, nụ cười cho thứ 4, vạn sự tốt lành cho thứ 5, thành công cho thứ 6, ấm áp tình yêu cho thứ 7, cho ngày Chủ Nhật hạnh phúc ….!!! [b]
pinkstyle
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
pinkstyle

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : Mỗi ngày là một ngày mới !!!
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 53065

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Anh Đã Chót Yêu Em Rồi ! Left_bar_bleue9/10Anh Đã Chót Yêu Em Rồi ! Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
Anh Đã Chót Yêu Em Rồi ! Left_bar_bleue5/10Anh Đã Chót Yêu Em Rồi ! Empty_bar_bleue  (5/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh Đã Chót Yêu Em Rồi !   Anh Đã Chót Yêu Em Rồi ! Icon_minitimeMon Oct 05, 2009 3:47 pm

Khi một cánh cửa đóng lại sẽ có một cánh cửa khác mở ra. Đừng đánh mất niềm tin vào cuộc sống vì xung quanh ko chỉ có những người đã mất đi mà còn rất nhiều người khác nữa, quan trọng là anh có chịu mở lòng ra đón nhận người đó ko mà thôi. Chúc anh sớm tìm được hạnh phúc. sunny
_RK♥GL_
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
_RK♥GL_

Tâm trạng : hungovoer
Nữ
Châm ngôn sống : hok tin bất cứ 1 aj
Số lần được cám ơn : 14
Điểm : 55117

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/100
Hài hước:
Anh Đã Chót Yêu Em Rồi ! Left_bar_bleue-100/1000Anh Đã Chót Yêu Em Rồi ! Empty_bar_bleue  (-100/1000)
Nội tâm:
Anh Đã Chót Yêu Em Rồi ! Left_bar_bleue1000/100Anh Đã Chót Yêu Em Rồi ! Empty_bar_bleue  (1000/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh Đã Chót Yêu Em Rồi !   Anh Đã Chót Yêu Em Rồi ! Icon_minitimeMon Oct 05, 2009 4:38 pm

kellymanh đã viết:
Yêu đừng chọn vẻ bề ngoài, vì nó là giả dối ; đừng chọn vật chất vì nó có thể mất đi; hãy chọn nụ cười, vì chỉ có nụ cười mới hàn gắn con người, kết nối tình bạn - tình iu, là sự hạnh phúc cho cả một cuộc đời....Gửi bạn lời chúc an lành cho thứ 2, may mắn cho thứ 3, nụ cười cho thứ 4, vạn sự tốt lành cho thứ 5, thành công cho thứ 6, ấm áp tình yêu cho thứ 7, cho ngày Chủ Nhật hạnh phúc ….!!! [b]
papa oj , tjn spam cua? em moh`
kellymanh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
kellymanh

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh Đã Chót Yêu Em Rồi !   Anh Đã Chót Yêu Em Rồi ! Icon_minitimeMon Oct 05, 2009 9:45 pm

Uhm anh cam on su chia se cua em nhe Pinkstyle ah, va anh cung sory em nhe Gold anh thay hay nen moi moi nguoi cung chia se cau noi hay do em ah!

Qua that neu trai tim nhieu ngan thi anh se ko biet dau la ngan danh cho tinhn yeu that long nua! tinh yeu ma!

Du gi cung cam on em!
_RK♥GL_
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
_RK♥GL_

Tâm trạng : hungovoer
Nữ
Châm ngôn sống : hok tin bất cứ 1 aj
Số lần được cám ơn : 14
Điểm : 55117

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/100
Hài hước:
Anh Đã Chót Yêu Em Rồi ! Left_bar_bleue-100/1000Anh Đã Chót Yêu Em Rồi ! Empty_bar_bleue  (-100/1000)
Nội tâm:
Anh Đã Chót Yêu Em Rồi ! Left_bar_bleue1000/100Anh Đã Chót Yêu Em Rồi ! Empty_bar_bleue  (1000/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh Đã Chót Yêu Em Rồi !   Anh Đã Chót Yêu Em Rồi ! Icon_minitimeMon Oct 05, 2009 9:51 pm

hj , em có nói gì âu , chỉ là bất ngờ khi thấy nó wen wen thoy ak`,
em dở mj' dụ an ụ? người # lắm , chỉ pik nc vs ah , chok ah cho vuj thoy ak` !
kellymanh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
kellymanh

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh Đã Chót Yêu Em Rồi !   Anh Đã Chót Yêu Em Rồi ! Icon_minitimeMon Oct 05, 2009 10:02 pm

Uhm cám ơn em em ah!

Anh Đã Chót Yêu Em Rồi ! 2139098_1253815954bqyQ

Anh Đã Chót Yêu Em Rồi ! Ap_20090923020859280
Smile_S2
Thành viên mới
Thành viên mới
Smile_S2

Tâm trạng : notworthy
Nam
Châm ngôn sống : Sống bằng con tim
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52881

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh Đã Chót Yêu Em Rồi !   Anh Đã Chót Yêu Em Rồi ! Icon_minitimeMon Oct 05, 2009 10:55 pm

Người ta nói : " Tình yêu là sự ích kỷ " quả là không sai . Nó làm cho người ta hạnh phúc rồi cũng làm cho người ta đau khổ. kellymanh hãy cố gắng lên , một ngày nào đó tình yêu đích thực sẽ đến với bạn.

Kellymanh
mayhong_432006
Thành viên mới
Thành viên mới
mayhong_432006

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : sống để ưưởng thụ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52891

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh Đã Chót Yêu Em Rồi !   Anh Đã Chót Yêu Em Rồi ! Icon_minitimeTue Oct 06, 2009 7:12 am

Có phải anh là người đầu tiên cướp hồn em khi lần đầu gặp mặt
Có phải anh muốn nói gì không hay tim em thèm được nghe anh nói
Mới hôm qua em vẫn là em, vẫn buồn vui và nhiều hy vọng
Đến hôm nay gặp anh bất chợt ngọn gió ấm áp sưởi ấm đâu đây

Từng tia nắng soi trong đôi mắt anh mang nụ cười trong xanh thiết tha
Từng cơn gió mang hương tóc anh nghe sao nồng nàn hương thơm cỏ hoa
Bởi vì anh đã trót khắc sâu trong em hình bóng ấy như thiên thần
Dù cho em cố dấu tiếng yêu nhưng trong lòng em mong thầm được yêu

Bởi vì sao anh không nghe thấy tim em rộn ràng, môi em khát khao
Bởi vì sao anh đâu có hay mắt em thẫn thờ trông theo bóng anh
Rồi từng đêm sâu trong giấc mơ em mong được mãi có anh trọn đời
Được nghe thấy anh nói yêu em, dù trong mơ mà thôi
(ngày mới vui vẻ ha MẠNH)
kellymanh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
kellymanh

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh Đã Chót Yêu Em Rồi !   Anh Đã Chót Yêu Em Rồi ! Icon_minitimeThu Oct 08, 2009 6:42 pm

Cam on Yen nhieu ha!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh Đã Chót Yêu Em Rồi !   Anh Đã Chót Yêu Em Rồi ! Icon_minitime

Anh Đã Chót Yêu Em Rồi !
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» chợt yêu
» Thông điệp tình yêu...tuyển tập của qtuan2902
» Chợt Nhớ Đến Em...!
» Đôi khi...Bất Chợt Và Bây giờ...
» Ký Ức Chợt Về