Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Riêng tặng maylangdu

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
tinhtoidachet
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tinhtoidachet

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : Vận phải sống dù biết ngày mai sẽ chết
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 53254

Riêng tặng maylangdu Empty
Bài gửiTiêu đề: Riêng tặng maylangdu   Riêng tặng maylangdu Icon_minitimeTue Oct 06, 2009 4:50 pm

Có lẽ bạn sẽ thấy bất ngờ khi mình lại làm một oppic để viết tặng riêng cho bạn , nhưng đây lại là sự thật . Khi mình vào điễn đàn những bài thơ chủa bạn thật sự cuốn hút mình ( kể cả những bài văn xuôi ) bài viết của bạn thật sự rất hay , dễ đi vào lòng người . Và bài viết thứ hai mà mình cũng không thể bỏ qua đó là bài viết của anh hai bạn những bài văn và thơ của anh bạn đã thực sự làm mình cảm động , đã để lại trong mình một chút gì đó thương cảm khi đã dành trọn tình yêu của mình cho một người con gái có phẩn vô cam như bạn , Mình biết bạn cũng có nỗi khổ rieng của bạn , ông bà ta van thường nói "mỗi cây mỗi hoa mỗi nhà mỗi cảnh" , trong cuộc sống thì ai cũng có tâm sự hết phải không maylangdu , diều quan trog la ta làm sao dể dung hoa dược nó . Có thể những lời nhận xet ve ban truoc day thật sự chưa chuẩn , nhung mình vẫn thấy ban la mot nguoi con gai khá cố chấp , tại sao bạn phải sống như thế chứ ? Người yêu cũ của bạn có thật sự vui khi nhìn thấy bạn như thế không?Mình không nói chắc bạn cũng đã biết câu trả lời đúng không?the thì tại sao bạn không thể mở rộng lòng mình để đón nhận một tình yêu mới , mình thấy anh hai ban la một người rất tốt , yeu ban rat that long . Bạn bảo bạn không thể yêu anh hai bạn vỉ anh ấy quá si tình , lý do đó có thật sự thuyết phục không ban!?Hồi nãy hình như anh hai cua bạn có online , mình có vào chào nhưng ko thấy tra lời , thầy vào một chút rồi out liền , minh nghĩ là anh hai cua ban đang rất buồn , mà có thể bạn là người duy nhất mang lại niềm vui cho anh ấy.
Cuối cùng mình chúc bạn và anh hai bạn tìm được niềm vui chung , sự hạnh phúc chung
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy cố mà quên để chúng ta là bạn!
Số lần được cám ơn : 70
Điểm : 57964

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Riêng tặng maylangdu Left_bar_bleue8/10Riêng tặng maylangdu Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Riêng tặng maylangdu Left_bar_bleue7/10Riêng tặng maylangdu Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Riêng tặng maylangdu   Riêng tặng maylangdu Icon_minitimeSat Oct 17, 2009 10:32 am

Có những lý do người ta không thể nói ra có lẽ tốt hơn bạn à. Nhưng hôm nay chắc bạn không đọc được dòng reply của mình rùi. Xin lỗi bạn nhé. Mong rằng mình sẽ gặp lại bạn

Tiển bước ai đi lòng đau nhói
Muốn nói nhiều những chuyện ngày qua
Lòng mong bình yên cho nơi ấy
Bõng nghe cay đắng dâng bao xót xa.
Tim quặn thắt, lệ nhòa lên mắt
Nổi sầu ngày nào quyện chặt hồn đau
Xin thời gian chớ qua mau
Đừng đưa người ấy, vội vào biệt ly.
Buồn nào hơn kẻ đi người ở
Mây ưu hoài gió chỡ niềm thương
Mưa rào nặng hạt vấn vương
Giọt nào rơi xuống gợi buồn cho nhau.
Lời tôi nói gởi trao lần cuối
Nói gì đây trong phút yếu lòng
Người đi còn có nhớ về không??
Mình tôi thơ thẩn đứng trông bên đời.
Thang
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Thang

Tâm trạng : scared
Nam
Châm ngôn sống : trên bước đường thành công không có dấu chân của kẻ lười biếng
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 53933

Bài gửiTiêu đề: Re: Riêng tặng maylangdu   Riêng tặng maylangdu Icon_minitimeSat Oct 17, 2009 1:04 pm

Nói nhảm quá Hoàng ơi ,
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Riêng tặng maylangdu   Riêng tặng maylangdu Icon_minitime

Riêng tặng maylangdu
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Thân tặng Maylangdu
» Gửi tặng bài thơ này dành riêng cho một người có cái tên của một loài hoa '' Rất khũng khiếp'' hihi !!!!!!!
» Quà tặng và cách tặng quà
» Gởi anh và con gái - maylangdu
» riêng tư