Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

4 mùa và 1 trái tim

Go down 
Tác giảThông điệp
medop_pro
Thành viên mới
Thành viên mới
medop_pro

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : live love life
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 53105

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
4 mùa và 1 trái tim Left_bar_bleue0/04 mùa và 1 trái tim Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
4 mùa và 1 trái tim Left_bar_bleue0/04 mùa và 1 trái tim Empty_bar_bleue  (0/0)

4 mùa và 1 trái tim Empty
Bài gửiTiêu đề: 4 mùa và 1 trái tim   4 mùa và 1 trái tim Icon_minitimeWed Oct 07, 2009 3:06 pm

Ngốc àk......em ước rỳ giờ này em có anh ở bên cạnh em.....em ước 4 mùa đều có anh bên cạnh !

này nhé : mùa xuân này , em sẽ nắm tay anh đy dạo quanh bờ hồ Hoàn Kiếm ( nơi mà em thíck nhất ). thật vui anh nhỉ.

mùa hạ này , em sẽ được anh đèo trên xe đi lòng vòng quanh thành phố Hà Nội và cùng nhau uống trà sữa , ăn kem , rùi shopping....bên nhau hết những ngày hè nóng nực nha anh !

mùa thu này , tiết trời se se lạnh , em sẽ nắm tay anh , chúng mình cùng đy dạo trong công viên nha , rùi đy Văn Miếu nữa để cầu may cho việc học hành anh nhé !

mùa đông này , chúng mình sẽ cùng đeo 1 đôi găng tay , cùng quàng 1 chiếc khăn nha anh , thật ấm áp anh nhỉ ?

4 mùa trong năm em sẽ không thấy cô đơn , không thấy nóng bức , không thấy giá lạnh vì bên em đã có 1 chàng Ngốc....là anh !

Ngốc yêu ........em có 1 trái tim , nhưng trong trái tim em có những 4 ngăn mà anh chỉ được ở trong 1 ngăn thôi !

ngăn đầu tiên , nhỏ lắm , em để trong đó những kỉ niệm về những mối tình của em , về bạn bè em , có cả những kỉ niệm vui và buồn , có cả đau khổ và hạnh phúc....

ngăn thứ hai , không lớn lắm , em để lưu giữ những hình ảnh , những kỉ niệm của những người quan trọng : về ku Giang , về Bơ , về anh Thuỳ , về Hương , về Phương " Còi " ,........

ngăn thứ ba , em để gia đình em trong đó , có bố , có mẹ , có chị em .......!

và ngăn cuối cùng , ngăn lớn nhất , em để trọn vẹn cho anh ! Ngốc của em ! em mãi mãi yêu anh Ngốc ạk ! đừng bao giờ từ bỏ nha anh !

loving you......!

4 mùa và 1 trái tim
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» trái tim anh có quá nhiều ngăn, sao còn khiến em phải tan nát trái tim mình?
» TRÁI TIM VÔ TỘI
» Lời nói dối từ trái tim
» Thư gửi con trai
» Em làm tan vỡ trái tim anh