Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Đừng để nước mắt em rơi vô nghĩa nhé anh!!!

Go down 
1love
_RK♥GL_
hong
maylangdu
8 posters
Tác giảThông điệp
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy cố mà quên để chúng ta là bạn!
Số lần được cám ơn : 70
Điểm : 57964

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Đừng để nước mắt em rơi vô nghĩa nhé anh!!! Left_bar_bleue8/10Đừng để nước mắt em rơi vô nghĩa nhé anh!!! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Đừng để nước mắt em rơi vô nghĩa nhé anh!!! Left_bar_bleue7/10Đừng để nước mắt em rơi vô nghĩa nhé anh!!! Empty_bar_bleue  (7/10)

Đừng để nước mắt em rơi vô nghĩa nhé anh!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Đừng để nước mắt em rơi vô nghĩa nhé anh!!!   Đừng để nước mắt em rơi vô nghĩa nhé anh!!! Icon_minitimeTue Oct 13, 2009 3:26 pm

Một lần ta đến bên đời nhau không cần biết thời gian dài hay ngắn, để một đời ta sẽ mãi nhớ về nhau phải không anh? Khi người ta yêu nhau đâu ai muốn nói hai tiếng "chia tay" đâu nè, em cũng không ngoại lệ? Em không trách, không giận anh đâu, khi nghe anh nói những điều ấy em lại thấy giọt nước mắt mặn đắng cứ rơi : cho anh, cho em hay cho cuộc tình chúng ta sẽ tan vỡ, em cũng không biết nữa?!? Thôi thì em chỉ biết nguyện cầu cho anh sẽ thực hiện được những gì anh mong ước cho gia đình, bạn bè ...., và hạnh phúc với cuộc sống tự do mà anh đã lựa chọn. Em không rời xa anh với nguyên nhân anh quá vô tình hay vì một cái gì khác, mà em phải xa anh chỉ vì ....em đã yêu anh, yêu thật nhiều, và em không muốn làm bước chân anh ngập ngừng trên con đường anh đã chọn ... chỉ vì tình yêu này!

Em biết khi nói ra lời ấy, anh cũng buồn nhiều lắm. Nhưng sự thật luôn làm người ta thấy khó chấp nhận anh hả? Dù thế nào đi nữa, em biết rằng anh cũng yêu em rất nhiều - đó là điều an ủi lớn nhất cho em - và chúng ta sẽ không bao giờ có được nhau phải không anh?!? Anh đừng buồn nữa, em không bao giờ trách anh thật mà. Từ nay không còn ai hờn dỗi, không còn ai chờ anh đến thăm nữa đâu đó. Đừng cho em nhìn thấy giọt nước bỏng rát rơi trên vai em nữa nhé anh. Giờ thì em biết được, người ta chia tay không hẳn vì một trong hai người gian dối, mà đôi khi người ta phải chia tay nhau ... chỉ vì người ta đã yêu nhau. Nghịch lý quá anh hả?!? Trong khi thời đại này đã không còn như ngày xưa nữa " vì gia đình ngăn cản, hay chuyện giàu nghèo" mà chúng ta xa nhau vì ... chúng ta yêu nhau.Thôi thì em chúc anh hạnh phúc với cuộc sống đời thường của riêng mình, trong tim em anh chỉ là người em yêu, mãi mãi.....nhưng đừng bảo em xem anh là .... người bạn, em không làm được điều khó khăn đó anh à, hiểu cho em nhé!

Được sửa bởi maylangdu ngày Sat Oct 17, 2009 10:17 am; sửa lần 2.
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Đừng để nước mắt em rơi vô nghĩa nhé anh!!! Left_bar_bleue8/10Đừng để nước mắt em rơi vô nghĩa nhé anh!!! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Đừng để nước mắt em rơi vô nghĩa nhé anh!!! Left_bar_bleue7/10Đừng để nước mắt em rơi vô nghĩa nhé anh!!! Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Đừng để nước mắt em rơi vô nghĩa nhé anh!!!   Đừng để nước mắt em rơi vô nghĩa nhé anh!!! Icon_minitimeWed Oct 14, 2009 3:40 pm

Một ngày nữa lại trôi qua, em buồn nhiều lắm. Em không mang theo điện thoại bên mình, anh có biết tại sao không? Vì em không muốn lúc buồn em lại phone cho anh. Nếu em làm điều đó thì sự cố gắn của anh và em vô ích phải không nè? Em và anh sẽ làm được mà phải không anh? Em không đủ can đảm để đổi số phone khác, và anh cũng thế, có lẽ trái tim ta vẫn còn hy vọng một điều gì, nhưng lý trí bảo em rằng "em sẽ hy sinh cho anh để cuộc đời này anh không phải hối hận". Em sẽ cố gắn anh nhé!!
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Đừng để nước mắt em rơi vô nghĩa nhé anh!!!   Đừng để nước mắt em rơi vô nghĩa nhé anh!!! Icon_minitimeSat Oct 17, 2009 10:07 am

Ngày qua ngày ôm một nỗi cô đơn
Ðêm thức giấc chỉ một mình trăn trở
Cơn gió lạnh khẽ lùa qua khung cửa
Lạnh bàn tay hay lạnh buốt tâm hồn
Anh có biết chốn đây em đang buồn bã
Nước mắt sầu rơi mãi trên bờ mi
Em đã khóc cho cuộc tình tan vỡ
Và đã sầu cho ly biệt tình ta
Nước mắt hôm nay em đã khóc
Ðể đổi lấy mong ước đời anh
Và như thế anh ơi xin hãy nhớ
Giọt lệ tình chảy ngược vào tim
Ðể quên nhé ,mối tình sầu ko trọn
Vẫn sống hoài trong trái tim em
Em đã khóc cho đời anh hạnh phúc
Anh đừng làm nó vô nghĩa nha anh!!! maylangdu
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Đừng để nước mắt em rơi vô nghĩa nhé anh!!!   Đừng để nước mắt em rơi vô nghĩa nhé anh!!! Icon_minitimeTue Oct 27, 2009 2:07 pm

Ngày hôm qua xa rồi anh nhỉ?
Tiếng cười em nay biết tìm đâu?
Lời nhớ thương anh cho em đó
Để làm gì thêm cay đắng lòng nhau
Em đã muốn để làm điều anh mơ ước
Trọn vẹn cùng năm tháng sẽ trôi
Đừng buồn nhé, giọt sương phảng phất
Trên vai em, bỏng rát người ơi
Đã xa nhau, xin hẹn mai sau
Để gặp lại ta là người bạn nhé!
hong
Thành viên mới
Thành viên mới
hong

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : song that voi chinh minh
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52895

Bài gửiTiêu đề: Re: Đừng để nước mắt em rơi vô nghĩa nhé anh!!!   Đừng để nước mắt em rơi vô nghĩa nhé anh!!! Icon_minitimeTue Oct 27, 2009 10:53 pm

chị làm em thấy cảm động quá, sao lại trớ trêu thế nhỉ, xa anh vì quá yêu anh? thật cao cả....
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Đừng để nước mắt em rơi vô nghĩa nhé anh!!!   Đừng để nước mắt em rơi vô nghĩa nhé anh!!! Icon_minitimeThu Oct 29, 2009 10:37 am

Chị thật sự không muốn làm một người cao cả bất đắc dĩ như thế này chút nào cả. Nhưng chị cũng không biết phải làm cách nào khác em à!?!
Đôi lúc, chị muốn đến bên anh ấy, chị sẽ nói rằng "em cũng nhớ anh" khi anh ấy hỏi. Nhưng chị lại muốn anh ấy làm được điều mình từng mong ước và không phải khó xử sau này. Chị và anh ấy chấp nhận xa nhau trong lặng lẽ. Không ai nói một lời "hãy quên nhau" vì tụi chị hiểu rằng "quên người ấy không dễ dàng gì". hrt
Các bạn có yêu nhau, xin hãy yêu ..... thật nhiều, thật nhiều để có được hạnh phúc trọn vẹn nhé.
_RK♥GL_
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
_RK♥GL_

Tâm trạng : hungovoer
Nữ
Châm ngôn sống : hok tin bất cứ 1 aj
Số lần được cám ơn : 14
Điểm : 55337

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/100
Hài hước:
Đừng để nước mắt em rơi vô nghĩa nhé anh!!! Left_bar_bleue-100/1000Đừng để nước mắt em rơi vô nghĩa nhé anh!!! Empty_bar_bleue  (-100/1000)
Nội tâm:
Đừng để nước mắt em rơi vô nghĩa nhé anh!!! Left_bar_bleue1000/100Đừng để nước mắt em rơi vô nghĩa nhé anh!!! Empty_bar_bleue  (1000/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Đừng để nước mắt em rơi vô nghĩa nhé anh!!!   Đừng để nước mắt em rơi vô nghĩa nhé anh!!! Icon_minitimeSat Oct 31, 2009 1:31 pm

nếu em là chị , em nguyện suốt đời sống trong t/y đó....sẽ ko pao h quên Rolling Eyes
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Đừng để nước mắt em rơi vô nghĩa nhé anh!!!   Đừng để nước mắt em rơi vô nghĩa nhé anh!!! Icon_minitimeMon Nov 02, 2009 2:05 pm

uhm. Chị cũng đang sống trong tình yêu đó. Chị không bao giờ quên được. Nhưng em à, đôi lúc người ta phải sống khác với ý muốn của mình. Đâu ai muốn yêu rồi chia tay đâu phải không nè? Có những chuyện chị không thể nói được. Nhưng có lẽ đó là cách tốt nhất cho chị mà thôi em à adm
1love
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
1love

Nữ
Châm ngôn sống : Sống là thương nhưng không vấn vương,Sống mỉm cười với thử thách chông gai
Điểm : 53292

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 7/10
Hài hước:
Đừng để nước mắt em rơi vô nghĩa nhé anh!!! Left_bar_bleue10/10Đừng để nước mắt em rơi vô nghĩa nhé anh!!! Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Đừng để nước mắt em rơi vô nghĩa nhé anh!!! Left_bar_bleue10/10Đừng để nước mắt em rơi vô nghĩa nhé anh!!! Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Đừng để nước mắt em rơi vô nghĩa nhé anh!!!   Đừng để nước mắt em rơi vô nghĩa nhé anh!!! Icon_minitimeMon Nov 02, 2009 4:19 pm

Chao ban !
Trong cuoc song co nhung tinh yeu ta cho la tron ven va mai mai,nhung ai co ngo tinh yeu den roi di .de lai cho ta nhieu niem dau den suot doi,tuy theo truong hop.ma noi dau co the voi di neu ta gap duoc 1 nua ma minh mong uoc.
Doc nhung dong tam su ma ban viet minh cam dong lam,ban va nguoi ay yeu nhau ma ko duoc den duoc voi nhau .thi ban dung co dau kho nua ,ma hay song cho rieng minh va nhung nguoi xung quanh ban .Ho rat quan tam den ban ,neu ho biet duoc ban dang dau kho thi ho ko duoc vui dau.thoi thi cu cho thoi gian voi bot di noi dau da qua.
Ban hay vui len va don nhan tinh yeu moi.tha long long minh them ti nua .ban ah doi that vui va khi ta nhan ra duoc.
Moi lan minh vao chuyen muc minh doc rat nhieu dong tam su cua ban.minh cung la phu nu voi nhau ma minh rat hieu ve chuyen tinh cam.de hom nao do minh se mail cho ban biet ve moi tinh dau cua minh nhe.chuc ban vui khoe,hay quen di noi buon .x
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Đừng để nước mắt em rơi vô nghĩa nhé anh!!!   Đừng để nước mắt em rơi vô nghĩa nhé anh!!! Icon_minitimeTue Nov 03, 2009 8:34 am

Mình cũng không biết nói thế nào để thay lời cảm ơn đến bạn.
Có những lúc mình muốn nhớ để mà quên, nhưng khó lắm bạn à. Dù trong hoàn cảnh chúng mình biết chắc không thể đến bên nhau, nhưng hàng ngày mình vẫn biết anh như thế nào và ngược lại. Cuối tuần, anh ấy lại ngược đường 70km để về chỉ để ..... ngồi nhìn nhau trong im lặng rồi lặng lẽ trở về. Và nhưu thế giọt nước mắt cứ lặng lẽ rơi theo bước chân người ra đi. qqq rrr
1love
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
1love

Nữ
Châm ngôn sống : Sống là thương nhưng không vấn vương,Sống mỉm cười với thử thách chông gai
Điểm : 53292

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 7/10
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Đừng để nước mắt em rơi vô nghĩa nhé anh!!!   Đừng để nước mắt em rơi vô nghĩa nhé anh!!! Icon_minitimeTue Nov 03, 2009 10:09 am

tha môt lan dau ma suot doi ko phai kho,neu ban yeu nguoi ay thi ban hay de nguoi do ra di.va nguoi ay yeu ban thi hay de ban ra di.ban va nguoi ay da lam roi nhung chua den noi.co len ban nhe.mong som vuot qua noi dau long .x
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Đừng để nước mắt em rơi vô nghĩa nhé anh!!!   Đừng để nước mắt em rơi vô nghĩa nhé anh!!! Icon_minitimeTue Nov 03, 2009 4:22 pm

Chỉ biết rằng khi gặp nhau, mình cảm thấy rất vui nhưng mình lại ... vô tình với người ấy. Mình hiểu rằng, mình đang dối mình, dối người. Nhưng thật sự mình không muốn thế chút nào. Nhưng bạn ơi, mình không làm khác được. Mình không tin vào duyên số, nhưng bây giờ mình sẽ chấp nhận hai chữ đáng ghét kia. Giá như, cuộc đời đừng cho mình vô tình gặp gỡ hay đừng vô tình cho chúng mình trái ngang kia ......... để xa nhau. Có lẽ mình không ôm nhiều kỉ niệm như thế, không đau khổ vì tình yêu trái ngang đó. hrt
hai111000
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
hai111000

Tâm trạng : lonely
Nam
Châm ngôn sống : Tinh cam
Điểm : 52807

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Đừng để nước mắt em rơi vô nghĩa nhé anh!!! Left_bar_bleue0/0Đừng để nước mắt em rơi vô nghĩa nhé anh!!! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Đừng để nước mắt em rơi vô nghĩa nhé anh!!! Left_bar_bleue0/0Đừng để nước mắt em rơi vô nghĩa nhé anh!!! Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Đừng để nước mắt em rơi vô nghĩa nhé anh!!!   Đừng để nước mắt em rơi vô nghĩa nhé anh!!! Icon_minitimeThu Nov 12, 2009 2:08 pm

Mỗi người sinh ra đều có một con tim, một số kiếp của riêng mình, bạn đã không may mắn trong tình cảm nhưng không sao, bạn hãy bình tâm và hãy để thời gian dần vùi lấp đi những quá khứ thật buồn đó bạn nhé, người yêu bạn ở nơi xa đó sẽ ung hô bạn, không muốn thấy bạn buồn đâu...Hãy cố lên nha
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Đừng để nước mắt em rơi vô nghĩa nhé anh!!!   Đừng để nước mắt em rơi vô nghĩa nhé anh!!! Icon_minitimeFri Nov 27, 2009 10:50 am

Mình đã cố gắn nhiều lắm rồi đó bạn. Có lẽ cuộc tình buồn nhất sẽ khó quên nhất phải không bạn. Mình nghĩ số kiếp sẽ không lá lay nếu như ai đó không cố tình làm nó trái ngang. Thôi thì "cuộc vui nào cũng đến lúc tàn" mình hiểu. Mình mong rằng thời gian sẽ trôi qua sẽ xóa nhòa tất cả những nổi buồn hiện tại. Dù sao mình vẫn cảm ơn bạn nhiều nhé!!! adm
meo_beo
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
meo_beo

Tâm trạng : tired
Nữ
Châm ngôn sống : không có vết thương nào mà thời gian không xóa nhòa được cả
Số lần được cám ơn : 4
Điểm : 54921

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Đừng để nước mắt em rơi vô nghĩa nhé anh!!!   Đừng để nước mắt em rơi vô nghĩa nhé anh!!! Icon_minitimeTue Jan 05, 2010 9:39 pm

mình xin lỗi khi nói điều này với bạn nhé . nhưng mình thật swk không hoàn toàn tin tưởng lắm vào những ai nói : cần cuộc sống tự do đâu. mình không biết nên nói thế nào , nhưng dù sao bạn cũng hãy cố vui lên bạn nhé . vì nỗi buồn rồi cũng sẽ tan thôi mà . thời gian sẽ xóa đi vết thương trong bạn . mình cũng đã từng nghĩ rằng mình ko bao h có thể quên đi vết thương mà người ấy gây ra , nhưng đã 2 năm rồi và giờ đây mình đã quên đi quá khứ rồi . chúc bạn sớm " bình phục "
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Đừng để nước mắt em rơi vô nghĩa nhé anh!!!   Đừng để nước mắt em rơi vô nghĩa nhé anh!!! Icon_minitimeThu Jan 07, 2010 10:21 am

ừhm. Mình cũng "bình phục" rồi nè bạn. mình sẽ không để nổi buồn này ám ảnh cuộc sống của mình hiện tại nữa. Rồi mọi vết thương đều lành lặn trở lại thôi mà, mình cũng thế. Nhưng lúc nào đó mình sẽ nhớ nhưng không là lúc này. Mình biết để quên một ai đó không dễ dành gì cả. Cảm ơn lời chia sẻ của bạn adm
votinhdaophap
Thành viên mới
Thành viên mới

Tâm trạng : cynical
Nam
Châm ngôn sống : Song nhiet tinh yeu het minh
Điểm : 52162

Bài gửiTiêu đề: Re: Đừng để nước mắt em rơi vô nghĩa nhé anh!!!   Đừng để nước mắt em rơi vô nghĩa nhé anh!!! Icon_minitimeTue Jan 12, 2010 2:00 am

Có thể là bạn còn lí do chia tay(cụ thể) khác mà chưa nói phải không
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Đừng để nước mắt em rơi vô nghĩa nhé anh!!!   Đừng để nước mắt em rơi vô nghĩa nhé anh!!! Icon_minitimeTue Jan 12, 2010 9:42 am

votinhdaophap đã viết:
Có thể là bạn còn lí do chia tay(cụ thể) khác mà chưa nói phải không
Đúng đấy bạn. Những điều đó không tiện nói chút nào. Cho mình khất lại nhé! Nhưng vói lý do nào thì cũng đã hết rùi bạn à. Cảm ơn bạn đã quan tâm tới mình nhé! Chúc bạn hạnh phúc và không phải buồn ... trong cái mớ bòng bong... mà người ta gọi là tình yêu bạn nhé! sunny
YSL_TINA25
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
YSL_TINA25

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Không có tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu
Số lần được cám ơn : 41
Điểm : 54851

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
Đừng để nước mắt em rơi vô nghĩa nhé anh!!! Left_bar_bleue1000/10Đừng để nước mắt em rơi vô nghĩa nhé anh!!! Empty_bar_bleue  (1000/10)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Đừng để nước mắt em rơi vô nghĩa nhé anh!!!   Đừng để nước mắt em rơi vô nghĩa nhé anh!!! Icon_minitimeFri Jan 22, 2010 1:36 pm

em phải xa anh chỉ vì ....em đã yêu anh, yêu thật nhiều, và em không muốn làm bước chân anh ngập ngừng trên con đường anh đã chọn ... chỉ vì tình yêu này!
một câu nói rất hay,rất cảm động Crying or Very sad .tina cũng nghĩ như vậy đó.đọc xong những bài mà mây viết mới phát hiện ra tina và mây có nhiều cái giống nhau,cách suy nghĩ cũng vậy
ôi sao mà giông thế hem biết nữa affraid
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Đừng để nước mắt em rơi vô nghĩa nhé anh!!!   Đừng để nước mắt em rơi vô nghĩa nhé anh!!! Icon_minitime

Đừng để nước mắt em rơi vô nghĩa nhé anh!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» BOX NHẠC CỦA CHUNG_VIET_8X4
» Đừng làm nước mắt em rơi
» Đừng có đùa với nước mắt của con trai!
» Xin anh...đừng ngăn nước mắt em rơi, khi 4 ngăn của trái tim vẫn còn có máu!!!!!!!!!!!!!!
» Đừng bao giờ ngừng nỗ lực và đừng bao giờ bỏ cuộc.