Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

quá khứ ấy, sống mãi trong lòng anh ...

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
>>0nlyl0v3<<
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
>>0nlyl0v3<<

Tâm trạng : bored
Nữ
Châm ngôn sống : học, học nữa, học mãi, đúp lại học típ ^^
Số lần được cám ơn : 10
Điểm : 56074

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
quá khứ ấy, sống mãi trong lòng anh ... Left_bar_bleue8/10quá khứ ấy, sống mãi trong lòng anh ... Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
quá khứ ấy, sống mãi trong lòng anh ... Left_bar_bleue10/10quá khứ ấy, sống mãi trong lòng anh ... Empty_bar_bleue  (10/10)

quá khứ ấy, sống mãi trong lòng anh ... Empty
Bài gửiTiêu đề: quá khứ ấy, sống mãi trong lòng anh ...   quá khứ ấy, sống mãi trong lòng anh ... Icon_minitimeSun Oct 18, 2009 8:39 pm

quá khứ luôn là những gì đã wa. Wa nhiều người và bạn bè em đc pik quá khứ của anh có pik pao niềm zui nổi bùn. Đó đều là những kỉ niệm đáng nhớ ...
Anh ko phải là mối tình đầu của em và em cũng zậy.... nhưng chẳng hiểu duyện phận thế nào, chúng ta gặp đc nhau,... học cùng 1 lớp, ngồi cùng 1 bàn.... '' lửa gần rơm lâu ngày cũng bén '' càng ngày em càng cảm thấy mình có tình cảm với anh. Những bài toán khó em ko hiểu, anh chỉ dẫn tận tình,... anh đâu pik lúc ấy tình cảm dành cho anh trong lòng em tăng thêm 1 xíu xíu ....... Cái hôm anh trai em lên sg học, em bùn, em khóc,... anh wan tâm an ủi,... tình cảm ấy lại tăng thêm chút chút ...... cứ thế, em yêu anh.......
............... nhưng em đã ko nói vì em piết anh vẫn chưa quên đc mối tình đầu, vì em piết trong lòng anh, chị ấy rất wan trọng, vì em biết bóng dáng chị đâu đã phai mờ trong anh ? ....... đúg ko anh ?
....... nhưng vào cái lúc em ko ngờ nhất, anh lại chủ động muốn em làm bx anh? thật lòng em ko nghĩ anh lại có tình cảm vs em đâu. Nhưng anh lại bảo '' mọi thứ muốn thành công chỉ cần 1 niềm tin, 1 nụ cười..... '' anh còn nói '' 2 trái tim băng zá mới có thể sưởi ấm cho nhau '' ? ..... ừ nhỉ? từ lúc chia tay vs người em iu, trái tim em như hóa đá, em còn tự nhủ '' ko có zì quý hơn độc lập tự zo'' ,.. em tự nhủ sẽ ko quen vs bất kì ai nữa....... Vậy mà... cái con tim mỏng manh, yếu đuối của em, cái con tim cần lắm 1 tình yêu thương chân thành của em lại nhanh chóng khắc ghi bóng dáng của anh ?.... Em khờ quá, phải ko anh? đả pik trong lòng anh vẫn còn đó tình cảm vs chị vậy mà em lại nhận lời ? ....... để zờ đây em cảm thấy bùn, bùn lắm vì pik anh đâu đả quên chị như những zì anh nói. Vì pik anh luôn muốn wa'' khứ quay trở lại, trở lại cái ngày mà anh và chị vẫn còn là của nhau ? ...... >"< Hum bữa trước, nghe anh nói '' nếu time quay trở lại Chung ước zì đc trở về 1 năm trước ..... vui pik pao '' .... anh đâu pik ? em ngồi bên cạnh, nghe mà muốn khóc .......
.........Ừ thì em buồn thật đấy nhưng em chẳng trách anh đâu. Vì anh đâu có lỗi? chỉ tại anh wa'' chung tình! chỉ tại mối tình đầu vs chị đã để lại trong lòng anh quá nhiều hồi ức êm đềm, đẹp đẽ và mơ mộng........
....... 1 time zài đã wa, dẫu pik anh chưa quên đc chị í ... nhưng em sẽ ko nói lời chia tay vs anh đâu. Vì giữa chúng ta có 1 zao ước nho nhỏ, phải ko anh ? ...... em chỉ nhớ, hôm ấy uống say, anh hôn em và nói nụ hôn ấy sẽ bắt đầu 1 cuộc tình thật đẹp; anh đã hứa sẽ ko bao zờ nói chia tay vs em. Anh bảo là '' nếu thực sự phải chia tay nhau thì người nói lời í ko phải là Chung'' ....
em vẫn mong đó là sự thật... em yêu anh và thực lòng ko mún mất anh... Em sẽ chờ.... chờ cho đến khi anh thực sự quên đi chị, sẽ chờ cho đến khi quá khứ ngày ấy đã thực sự ngũ yên trong anh.... em sẽ chờ.......
....thời zan tới em sẽ đối xử vs anh như 1 ngừi bạn, em sẽ cho anh thời zan để quên đi những gì đã wa...!!! mong rằng sau khi mọi thứ đã lắng đọng, trong lòng anh, trong trái tim anh, em là duy nhất... sẽ ko còn hình bóng của chị ý nữa... hãy để chị í là 1 hồi ức thật đẹp.... chỉ vậy thôi, đc hok anh ?
.............................
................................... from 0nly....... to kid......
..................................................love..................

Được sửa bởi >>0nlyl0v3<< ngày Thu Nov 12, 2009 4:52 pm; sửa lần 1.
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy cố mà quên để chúng ta là bạn!
Số lần được cám ơn : 70
Điểm : 58034

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
quá khứ ấy, sống mãi trong lòng anh ... Left_bar_bleue8/10quá khứ ấy, sống mãi trong lòng anh ... Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
quá khứ ấy, sống mãi trong lòng anh ... Left_bar_bleue7/10quá khứ ấy, sống mãi trong lòng anh ... Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: quá khứ ấy, sống mãi trong lòng anh ...   quá khứ ấy, sống mãi trong lòng anh ... Icon_minitimeMon Oct 19, 2009 3:24 pm

"Sẽ là em nếu em muốn là chị,
Sẽ là chị nếu chị muốn là em.
Sự hoán đổi sẽ trở thành vô nghĩa.
Khi anh ấy hiểu rằng anh ấy yêu ai"
Wink Quá khứ thì là quá khứ, không ai có thể xóa mờ nó đi được. Dù cho người sau này có hoàn mỹ hơn người trước bao nhiêu phải không em?Chúc cho em tìm được hạnh phúc của mình nhé. Em đã biết yêu và biết cách để giữ tình yêu của mình rồi đó.
adm
>>0nlyl0v3<<
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
>>0nlyl0v3<<

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:
quá khứ ấy, sống mãi trong lòng anh ... Left_bar_bleue10/10quá khứ ấy, sống mãi trong lòng anh ... Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: quá khứ ấy, sống mãi trong lòng anh ...   quá khứ ấy, sống mãi trong lòng anh ... Icon_minitimeMon Oct 19, 2009 7:19 pm

hjhj .... nghe ngại chik lun :x
........ thank chị nhiều nha lol!
vit_con_online
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
vit_con_online

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Chờ người không đến vẫn chờ
Số lần được cám ơn : 40
Điểm : 56661

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
quá khứ ấy, sống mãi trong lòng anh ... Left_bar_bleue5/10quá khứ ấy, sống mãi trong lòng anh ... Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: quá khứ ấy, sống mãi trong lòng anh ...   quá khứ ấy, sống mãi trong lòng anh ... Icon_minitimeTue Oct 20, 2009 6:49 am

mối tình của maiyeu lãng mạng quá...nhưng mãi yêu ơi đừng bỏ qua cơ hội này nhá! theo mình đọc thấy thì anh ấy rất là chung tình nên bạn đừng có ghen tị với ng` y' của anh ấy nữa mọi chuyện đã là quá khứ rùi phải không? nên cho qua qua đi...chúc bạn và người ấy có một tình yêu thật đẹp... lol!
>>0nlyl0v3<<
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
>>0nlyl0v3<<

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: quá khứ ấy, sống mãi trong lòng anh ...   quá khứ ấy, sống mãi trong lòng anh ... Icon_minitimeTue Oct 20, 2009 1:19 pm

hjhj ...... đổi nik thành 0nly rùi moà ta .... ooo
............. thanh vịt con nha ,... 0nly pik mình nên làm gì mà ^^! ......... hi vọng sẽ có 1 mối tình thật đẹp :x ...
pinkstyle
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
pinkstyle

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : Mỗi ngày là một ngày mới !!!
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 53355

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
quá khứ ấy, sống mãi trong lòng anh ... Left_bar_bleue9/10quá khứ ấy, sống mãi trong lòng anh ... Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
quá khứ ấy, sống mãi trong lòng anh ... Left_bar_bleue5/10quá khứ ấy, sống mãi trong lòng anh ... Empty_bar_bleue  (5/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: quá khứ ấy, sống mãi trong lòng anh ...   quá khứ ấy, sống mãi trong lòng anh ... Icon_minitimeThu Oct 22, 2009 9:18 am

Chị ghen tị với em quá đấy, chị từng này tuổi rồi mà vẫn chưa có một mẩu tình vắt vai. Crying or Very sad .
Chúc em luôn hạnh phúc bên người mình yêu! Wink
>>0nlyl0v3<<
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
>>0nlyl0v3<<

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: quá khứ ấy, sống mãi trong lòng anh ...   quá khứ ấy, sống mãi trong lòng anh ... Icon_minitimeThu Oct 22, 2009 1:36 pm

hjjjj..... còn trẻ chán mà chị lol!
....... thank lời chúc của chị, ^^! ...... em chúc chị sớm tìm đc 1/2 của mình @:-]
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: quá khứ ấy, sống mãi trong lòng anh ...   quá khứ ấy, sống mãi trong lòng anh ... Icon_minitime

quá khứ ấy, sống mãi trong lòng anh ...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Hạnh phúc như những gọt mưa không thể nắm giữ trong lòng bàn tay, mà nó như mạch máu len lỏi trong tim!
» Lời hay ý đẹp trong cuộc sống
» Bạn làm gì khi mất cân bằng trong cuộc sống???
» 24 điều cần ghi nhớ trong cuộc sống
» Em Đã Sống Trong Cảnh Không Có Anh