Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Xa nhau rồi, tình yêu của tôi!!!

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy cố mà quên để chúng ta là bạn!
Số lần được cám ơn : 70
Điểm : 57744

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Xa nhau rồi, tình yêu của tôi!!! Left_bar_bleue8/10Xa nhau rồi, tình yêu của tôi!!! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Xa nhau rồi, tình yêu của tôi!!! Left_bar_bleue7/10Xa nhau rồi, tình yêu của tôi!!! Empty_bar_bleue  (7/10)

Xa nhau rồi, tình yêu của tôi!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Xa nhau rồi, tình yêu của tôi!!!   Xa nhau rồi, tình yêu của tôi!!! Icon_minitimeWed Oct 21, 2009 11:08 am

Tình yêu mình đã trải qua bao buồn vui, bao kỷ niệm, bao ngọt ngào, nhưng cũng không yên ả để có thể vượt qua mà sống trọn đời với nhau. Rốt cuộc ta vẫn rời xa nhau, bởi anh còn nhiều việc phải thực hiện và những việc mà chúng ta chưa tiện nói. Em hiểu anh cũng đã cố gắng gạt bỏ tất cả. Nhưng rốt cuộc trái tim anh không thể làm được điều anh mong muốn. Anh không thể chấp nhận đánh đổi tình yêu với áp lực "gia đình" và bao khó khăn phía trước, anh cũng xót xa và đau đớn lắm. Em chẳng bao giờ nghĩ anh sẽ xa em vì em cảm nhận được anh còn yêu em. Chỉ là... anh không thể tiếp tục yêu Em như trước mà thôi.Mình đã chia tay rồi phải không? Anh bước ra khỏi cuộc đời em nhẹ nhàng như khi anh đến, không có quá nhiều nước mắt, không dằn vặt hỏi tại sao, không níu kéo.
Vẫn biết là còn yêu nhau nhiều lắm dù vẫn biết giữa chúng ta không bao giờ có nhau. Em không muốn khóc trước anh một chút nào nhưng giọt nước mắt ấy cứ rơi.
Ta ngồi lại với nhau, em ngắm khuôn mặt anh trong yên lặng. Giờ Em và anh vẫn là người quen, Em vẫn ân cần quan tâm đến anh, vẫn động viên anh để anh có thể vững tin với những gì anh đã làm. Không hờn giận, không trách móc, không nguyền rủa... Em chỉ lặng lẽ hơn, chỉ cố gắng vớt vát những kỷ niệm về nhau để vẫn nhìn anh yêu thương như ngày nào.
Em đã quên, bỏ ngoài tai tất cả những lời yêu ngày qua để không nhớ về anh để gượng gạo bước trên con đường lắm chông gai mà em đã chọn để đi. Vẫn biết tình cảm là khó lòng đổi thay, nhưng... mọi chuyện như định mệnh sắp xếp cho chúng mình phải xa nhau. Thôi hãy coi đó là duyên số đưa tới.Tạm biệt... Em đã rất muốn viết những dòng yêu thương dành cho anh một lần cuối, nhưng chưa bao giờ Em viết nổi. Vì nó đã gắn chặt trong trái tim Em và Em không thể nói ra. Anh hãy sống thật tốt, hãy sống cho gia đình anh, cho bản thân anh như anh đã từng nói nhé. Anh hãy sống hạnh phúc, hãy luôn mỉm cười, không phải lo lắng. Em sẽ luôn cầu chúc cho anh may mắn, hạnh phúc sẽ đến với anh".
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Xa nhau rồi, tình yêu của tôi!!! Left_bar_bleue8/10Xa nhau rồi, tình yêu của tôi!!! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Xa nhau rồi, tình yêu của tôi!!! Left_bar_bleue7/10Xa nhau rồi, tình yêu của tôi!!! Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Xa nhau rồi, tình yêu của tôi!!!   Xa nhau rồi, tình yêu của tôi!!! Icon_minitimeWed Oct 21, 2009 3:53 pm

Hiiiiiiii, đừng hiểu nhầm em mà. Người ấy là người yêu của em Hai ơi. (^ _^). Còn anh em đâu nói gì đâu nè?
__Kay_
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
__Kay_

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : chờ đợi với tôi là hạnh phúc
Số lần được cám ơn : 27
Điểm : 56096

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
Xa nhau rồi, tình yêu của tôi!!! Left_bar_bleue4/0Xa nhau rồi, tình yêu của tôi!!! Empty_bar_bleue  (4/0)
Nội tâm:
Xa nhau rồi, tình yêu của tôi!!! Left_bar_bleue7/0Xa nhau rồi, tình yêu của tôi!!! Empty_bar_bleue  (7/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Xa nhau rồi, tình yêu của tôi!!!   Xa nhau rồi, tình yêu của tôi!!! Icon_minitimeWed Oct 21, 2009 7:28 pm

Thang đã viết:
?
anh ơi ko trả lời như vậy dc đâu .thế này là bị ghép vào tội spam diển đàn đấy anh
http://vn.myblog.yahoo.com/buon-1
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Xa nhau rồi, tình yêu của tôi!!!   Xa nhau rồi, tình yêu của tôi!!! Icon_minitimeTue Oct 27, 2009 9:35 am

Giờ đây, em tự nhìn lại mình sau những ngày dài tự trói mình trong đau khổ khi quyết định rời xa anh. Em mới nhận ra em và anh khác nhau nhiều quá. Trái tim anh quá rộng lớn, nhưng không bao giờ chứa nổi em. Thì thôi, một lần cuối em sẽ nhớ về anh, sẽ viết về anh như một lần tiễn biệt. Quên nhau từ đây anh nhé ! adm
lehoa220386
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
lehoa220386

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : yêu thật lòng và sống sao có ích
Số lần được cám ơn : 8
Điểm : 56327

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Xa nhau rồi, tình yêu của tôi!!! Left_bar_bleue0/0Xa nhau rồi, tình yêu của tôi!!! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Xa nhau rồi, tình yêu của tôi!!! Left_bar_bleue0/0Xa nhau rồi, tình yêu của tôi!!! Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Xa nhau rồi, tình yêu của tôi!!!   Xa nhau rồi, tình yêu của tôi!!! Icon_minitimeWed Nov 11, 2009 4:32 pm

Nói rằng quên nhưng chắc gì đã quên được phải không maylangdu? nhưng trong cuộc sống không phải chỉ có tình yêu là duy nhất. Bởi vậy mình mong những người đã từng rơi vào hoàn cảnh như vậy sẽ có những suy nghĩ sâu xa hơn. Khi lý trí thắng được trái tim là lúc đó bạn đã chiến thắng được chính mình đó.
chúc maylangdu sẽ gặp được nhiều niềm vui mới nha.
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Xa nhau rồi, tình yêu của tôi!!!   Xa nhau rồi, tình yêu của tôi!!! Icon_minitimeThu Nov 12, 2009 11:26 am

Không hiểu sao con người ta lai có trí nhớ tốt thế bạn nhỉ? Nhiều khi những chuyện nên nhớ mình lại quên, những chuyện nên quên mình lại nhớ.
Bạn à! Mình hiểu rằng trong lứa tuổi này mình còn mơ mộng lắm. Rồi một ngày nào đó đã thật sự trưởng thành mình sẽ chín chắn hơn, bình thàn hơn để đối diện với cuộc sống.
Rất cảm ơn lời động viên của bạn. Mình sẽ cố gắn làm những gì mình có thể để tốt hơn Xa nhau rồi, tình yêu của tôi!!! 158610
lehoa220386
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
lehoa220386

Nữ
Châm ngôn sống : yêu thật lòng và sống sao có ích
Số lần được cám ơn : 8
Điểm : 56327

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Xa nhau rồi, tình yêu của tôi!!!   Xa nhau rồi, tình yêu của tôi!!! Icon_minitimeThu Nov 12, 2009 12:29 pm

mình cũng đã từng như bạn,nhiều lúc cũng mơ mộng nhưng mình vẫn biết để trở về hiện tại. một câu nói của người Nga đã từng viết: " mơ mộng một chút sẽ làm đời thêm đẹp, mơ mộng càng nhiều chỉ làm đời khổ đau"

mình đã đọc và cảm nhận rồi tự biết mình phải làm gi.
CHUNG_VIET_8X4
Thành viên rất chi là chăm ngoan
CHUNG_VIET_8X4

Nam
Châm ngôn sống : phai biet chap nhan su that
Số lần được cám ơn : 51
Điểm : 56078

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Xa nhau rồi, tình yêu của tôi!!! Left_bar_bleue70/100Xa nhau rồi, tình yêu của tôi!!! Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
Xa nhau rồi, tình yêu của tôi!!! Left_bar_bleue991/1000Xa nhau rồi, tình yêu của tôi!!! Empty_bar_bleue  (991/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: Xa nhau rồi, tình yêu của tôi!!!   Xa nhau rồi, tình yêu của tôi!!! Icon_minitimeTue Nov 17, 2009 1:06 am

khi yêu nhũng lời nhu thế này sao không nói cho nhau nghe để khi không còn bên nhau nũa lại nói mọt mình?con gái là thế đấy?
http://vnthutinh.com.vn
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Xa nhau rồi, tình yêu của tôi!!!   Xa nhau rồi, tình yêu của tôi!!! Icon_minitimeThu Nov 19, 2009 3:57 pm

Thì lúc còn nhau đâu có ai nghĩ rằng xa nhau đâu mà nói nè! Nhưng bây giờ nói ra rồi send cho người ta cũng được chứ anh hả?
Sao khó chịu vậy anh?
Con gái vốn thế mà, nếu là anh thì sao nè? Anh cũng vào đây viết những dòng mình muốn nói đó thôi, đâu riêng gì con gái tụi em đâu nè? adm
CHUNG_VIET_8X4
CHUNG_VIET_8X4

Nam
Châm ngôn sống : phai biet chap nhan su that
Số lần được cám ơn : 51
Điểm : 56078

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Xa nhau rồi, tình yêu của tôi!!! Left_bar_bleue70/100Xa nhau rồi, tình yêu của tôi!!! Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
Xa nhau rồi, tình yêu của tôi!!! Left_bar_bleue991/1000Xa nhau rồi, tình yêu của tôi!!! Empty_bar_bleue  (991/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: Xa nhau rồi, tình yêu của tôi!!!   Xa nhau rồi, tình yêu của tôi!!! Icon_minitimeSun Dec 13, 2009 7:19 pm

maylangdu đã viết:
Thì lúc còn nhau đâu có ai nghĩ rằng xa nhau đâu mà nói nè! Nhưng bây giờ nói ra rồi send cho người ta cũng được chứ anh hả?
Sao khó chịu vậy anh?
Con gái vốn thế mà, nếu là anh thì sao nè? Anh cũng vào đây viết những dòng mình muốn nói đó thôi, đâu riêng gì con gái tụi em đâu nè? adm
HỪM HỪM!!!!EM NÓI ĐÚNG ?luc có nhau thì chỉ biết sự có mặt của nhau còn những lời đó chạy trốn đâu đó em nhỉ?nhưng em viết ra người đó có đọc được không?
http://vnthutinh.com.vn
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Xa nhau rồi, tình yêu của tôi!!!   Xa nhau rồi, tình yêu của tôi!!! Icon_minitimeTue Dec 15, 2009 8:42 am

Chắc là có. Vì blog của em luôn được anh ấy viếng thăm hàng ngày mà. Còn anh thì sao? Những dòng tâm sự của anh có đến bên người ấy của anh ko hả? Chúc anh luôn hạnh phúc nhé adm
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Xa nhau rồi, tình yêu của tôi!!!   Xa nhau rồi, tình yêu của tôi!!! Icon_minitimeMon Oct 25, 2010 6:33 pm

lâu lắm mới về
tình yêu ơi
ngủ quên nhé
ta đi tìm cuộc sống mới đây
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Xa nhau rồi, tình yêu của tôi!!!   Xa nhau rồi, tình yêu của tôi!!! Icon_minitime

Xa nhau rồi, tình yêu của tôi!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang