Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

gửi người tôi yêu!!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
baby Hai
Thành viên mới
Thành viên mới
baby Hai

Tâm trạng : amused
Nam
Châm ngôn sống : hãy cho di những gì có thể,hãy wen di nhũng gì da qua...một cuoc song moi,mot tinh yeu mới....
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52933

gửi người tôi yêu!! Empty
Bài gửiTiêu đề: gửi người tôi yêu!!   gửi người tôi yêu!! Icon_minitimeThu Oct 29, 2009 9:35 am

Bé à !
Không có em :anh vẫn đi những nơi mình thuong đi,
Không có em :anh đã tự tập sống cho riêng mình.
Không có em :a vẫn đi cafe lido mot mình,nhin dòng sông,cây đa và bầu trời dêm.....a nhớ ...tất cả như ùa về trong ký ức......vẫn cái bàn đó,vẫn nơi đó,vẫn cái gốc đa già nhưng giờ a thấy lạnh lẽo và đơn côi......
Không có em: a đi ăn vẫn lau đũa và muỗng cho em,a ko hiểu,có lẽ do quán tính phải ko em?
Không có em :a vẫn đi dạo qua những cánh đồng(bl),nhìn những hàng cây,ghế đá.
Không có em: a vẫn đi siêu thị,a vao chọn áo lại nhớ đến em...e thường thích những gam màu hồng và xanh...
.......anh thường đi dạo một mình,hát vu vơ bài"buc thu tinh thu nhất"...và mua những món e thích,nuốt một miếng vào mà nghe lòng mặn đắng,nó không ngọt ngào như xưa......chỉ đọng lại trên môi anh một cam giác vấn vương....a nhớ...nhớ những bông hồng đỏ thắm a đã tặng em nhân ngày sinh nhật, a đã dắt e đi tìm số hoa bằng với số tuổi của em...chỉ một hoa e ko bít o đâu,........khi đó những đóa hồng là cả một trời hạnh phúc ,tràn ngập cảm giác yêu đương......còn bây giờ ,đó là những bông hoa của máu và nước mắt....là tất cả niềm tien yêu,hoài bảo ,những mơ ước...đã vô tình thoảng qua như một cơn gió lạnh lẽo của mùa đông ,...con tim anh giờ đã băng giá....lạnh lẽo đến đáng sợ.
Không có em : a có nhiều thời gian hơn để gặp bạn bè,đi chơi,đi nhậu mà không sợ e phải buồn..
Không còn em :a vẫn sống ,vẫn hy vọng, vẫn đợi chờ và quyết tâm làm được những việc a đã nói.a sẽ đứng vững trên đôi chân của mình....
Không còn em : a thường ngồi một mình giữa đêm khuya,tự hỏi xem mình đã làm gì không phải....tự dằn vặt bản thân...và cố tìm ra câu trả lời..đáp lại lời anh chỉ có tiếng dế,tiếng côn trùng và một vầng trăng khuyết như cuộc tình của anh và em.....
Bé à !dù sau này ra sao,a cũng luôn cầu chúc em thanh công,hạnh phúc...a sẽ luôn dõi theo từng bước đi của em..
anh sẽ làm làn mây,che cho em ánh nắng...
a sẽ làm cơn gió,thổi nhẹ mái toc em..
anh se lam niem tin,de em yeu cuoc sống..
anh sẽ la anh lua,sưởi am trái tim em..baby cua anh.
_RK♥GL_
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
_RK♥GL_

Tâm trạng : hungovoer
Nữ
Châm ngôn sống : hok tin bất cứ 1 aj
Số lần được cám ơn : 14
Điểm : 55407

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/100
Hài hước:
gửi người tôi yêu!! Left_bar_bleue-100/1000gửi người tôi yêu!! Empty_bar_bleue  (-100/1000)
Nội tâm:
gửi người tôi yêu!! Left_bar_bleue1000/100gửi người tôi yêu!! Empty_bar_bleue  (1000/100)

gửi người tôi yêu!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: gửi người tôi yêu!!   gửi người tôi yêu!! Icon_minitimeSat Oct 31, 2009 1:23 pm

một ngày ko em anh vẫn sống , sống cho riêng mình :D

gửi người tôi yêu!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Đây là bức thư của người iu tớ gửi cho tớ đấy. Tớ mún chia sẻ với tất cả mọi người tâm trạng của tớ thôi. Tớ cũng mún nói với người ý rằng tớ rất hạnh phúc khi được yêu anh.
» Người lạ, Người thương rồi thành Người dưng…
» nguời biết không người...
» xin lỗi, mình đã nghĩ thông hơn rùi nên không muốn để đây để mọi người bận tâm nữa. Thanks mọi người nhìu lắm!
» Quà tặng sinh nhật người già, người lớn tuổi