Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

..có khi nào bạn tự hỏi(?)

Go down 
Tác giảThông điệp
CHUNG_VIET_8X4
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
CHUNG_VIET_8X4

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : phai biet chap nhan su that
Số lần được cám ơn : 51
Điểm : 56088

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
..có khi nào bạn tự hỏi(?) Left_bar_bleue70/100..có khi nào bạn tự hỏi(?) Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
..có khi nào bạn tự hỏi(?) Left_bar_bleue991/1000..có khi nào bạn tự hỏi(?) Empty_bar_bleue  (991/1000)

..có khi nào bạn tự hỏi(?) Empty
Bài gửiTiêu đề: ..có khi nào bạn tự hỏi(?)   ..có khi nào bạn tự hỏi(?) Icon_minitimeWed Nov 11, 2009 9:39 pm

Sao cứ phải khóc khi nước mắt ko làm tan muộn phiền?
sao phải ghét khi yêu thương còn chưa đủ?
sao phải cứ buồn khi quanh ta luôn có niềm vui?
sao phải cố quên khi nỗi nhớ đong đầy?
sao cứ phải nhìn lại khi phía trước ta luôn có mặt trời?
sao cứ tránh nhau khi bước chân luôn tìm về nhau?
sao cứ phải xa nhau khi 2 trái tim là của nhau?
sao phải đợi đến lúc cô đơn mới nhận ra giá trị của 1 người bạn?

......tiger nghĩ mỗi chúng ta phải biết trân trọng tình bạn đang có quanh ta! đó là một niềm hạnh phúc lớn nhất, vì những người bạn ấy là người luôn luôn lắng nghe tất cả những tâm sự của ta...chúc các bạn hạnh phúc và có thật nhiều niềm vui bên bạn bè nhé! ^ ^
.........

Cuộc sống là những va đập Có thể là bạn, có thể là tôi, cuộc sống chẳng bao giờ chỉ mang đến nỗi đau, cũng chẳng bao giờ chỉ mang đến niềm hạnh phúc. Vượt qua được gian khổ, vượt qua những cuộc thử thách, vượt qua được những nỗi đau là bạn đã tự làm hoàn thiện chân dung mình. Nếu tôi biết rằng... Hãy giữ những người mà bạn thật sự yêu thương trong vòng tay của mình, thì thầm vào tai họ, nói với họ rằng bạn yêu thương họ nhiều như thế nào và rằng sẽ luôn giữ hình ảnh thân yêu của họ. Chân dung cuộc sống Cuộc sống là một cơ hội – hãy nắm lấy. Cuộc sống là một vẻ đẹp – hãy chiêm ngưỡng. Cuộc sống là một giấc mơ – hãy nhận ra. Cách nhanh nhất để nhận tình yêu là cho, cách mau lẹ để mất tình yêu là giữ nó quá chặt, cách tốt nhất để giữ gìn tình yêu là cho nó đôi cánh tự do. Đừng đi qua cuộc sống quá nhanh đến nỗi bạn quên mất mình đang ở đâu và thậm chí quên mình đang đi đâu. Tình Bạn là mãi mãi. Khi bạn ngã qụy và thế giới quanh bạn dường như qúa đen tối và trống rỗng, người bạn ấy sẽ nâng bạn lên và làm cho sự đen tối, trống rỗng của thế giới ấy bỗng vụt sáng lên và lấp đầy những trống rỗng ấy.
_vst_
http://vnthutinh.com.vn

..có khi nào bạn tự hỏi(?)
Trang 1 trong tổng số 1 trang