Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

But thu 12 nam roi em moi gui!!

Go down 
Tác giảThông điệp
1love
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
1love

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : Sống là thương nhưng không vấn vương,Sống mỉm cười với thử thách chông gai
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 53362

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 7/10
Hài hước:
But thu 12 nam roi em moi gui!! Left_bar_bleue10/10But thu 12 nam roi em moi gui!! Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
But thu 12 nam roi em moi gui!! Left_bar_bleue10/10But thu 12 nam roi em moi gui!! Empty_bar_bleue  (10/10)

But thu 12 nam roi em moi gui!! Empty
Bài gửiTiêu đề: But thu 12 nam roi em moi gui!!   But thu 12 nam roi em moi gui!! Icon_minitimeSat Nov 14, 2009 4:52 am

Mot ngay ho hung theo thoi gian bay trong mua,mot ngay nguoi da di ve cuoi noi chan troi.de lai hen uoc nhu vui lap trong long toi,buoc chan tren duong vang le loi.ki niem chieu men van con vuong tren bo moi,lang tham tim kiem toi tim anh noi nao va roi de biet toi dang mat anh trong vong tay.dau yeu gio nhu con gio thoang nhe bay.
Dem dai trong thao thuc ,mo ve noi hanh phuc.con duong dai xa lam vi sao? tinh minh tan vo?toi con doi em mai.du cho giong to trien mien.xin hen nhau trong kiep sau biet dau se cho toi ben nguoi.

Anh hay yen nghi noi yen binh cua cuoc doi ma anh da chon nhe,anh ra di de lai cho em biet bao nhieu loi oan trach cua nguoi doi.nao ai co biet duoc noi long cua em luc do ha anh.chi co anh hieu va biet ma dung ko anh?em ko can ai hieu em ngay luc do het.em biet anh biet.rat cam on anh da cung em trong 12 nam cung em cap sap den truong.em cu tuong tinh minh dep lam,ai cung mo uoc giong nhu minh.nhung co ai ngo dau?ly do that ngang trai de bang,rat phu phan qua anh oi.
tai ai co chu?tai dinh menh gay ra ,cho chung minh gap va co nhung giay phuc hanh do,moi tinh dau cua chung minh ma.rat hon nhien va trong sang,12 nam minh ben nhau .chi co moi cai nam tay voi vang ,roi nhung anh mat nhin nhau say dam.nho den mua nuoc noi,long em non nao lam, minh cung nhau cheo xuong di hay Bong Dien Dien no ro ngoai dong,roi di cau ca,bapt oc hay rau muon nua.oi nhung ki niem do da chon vui theo anh roi anh ah..
Nhung ngay thang xa nhau ,anh o 1 phuong troi xa la.1 minh anh om noi nho va han doi sao bac beo den vay..roi anh moi tim den men xay.de quen em,anh o nhung em hieu rat ro.anh ko the quen em dung ko.anh biet em co chong ,chi vi cai nghia ma thoi,em van con yeu anh ?ma anh co biet em o ben chong co cuoc song sung tuc giau sang nhung ma anh hoi em dau co hanh phuc dau. den gio phuc nay em da nham roi anh ah,yeu 1 nguoi ma song ben 1 nguoi khac.em hoi han lam.anh phuong do em biet anh cung dau cho em lam dung ko.sau thoi gian anh da di roi,em chi muon ve thap cho anh vai nen huong ,va di ra tham mo cua anh.nhung khi em di nua duong ,co cai gi do can chan em lai ko cho em buoc them nua.danh thoi anh oi.quay ve chon cu noi em va anh tung buoc qua,tung ki niem quay ve trong em.
Anh oi!em bay gio da tim duoc 1 nua cua em roi.anh ay yeu em hon anh yeu em.luon ben doi em,em nghi chat anh biet anh se mung cho em lam nhi.cho tam hon cua anh them nhe nhanh ma ra di.
Hom nay ngoi day viet len may dong nay de thoi ko nho ve anh nua.hay ngu yen mai mai nhe anh,em dang chuan bi song voi nguoi ma em hang mo uoc.(em tuong anh la nguoi do).khong dau anh ah.nguoi ay van song tren doi nay,van hien huu trong tam tri em tung ngay tung gio day anh ah.
Hay ngu yen trong long dat lanh ,oi moi tinh dau cua toi. adm

But thu 12 nam roi em moi gui!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang