Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

hãy tự tin vào tương lai

Go down 
Tác giảThông điệp
tuankhanhqs
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
tuankhanhqs

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : Sống trên đời cầncó một tấm lòng để gió cuốn đi.
Số lần được cám ơn : 24
Điểm : 56432

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
hãy tự tin vào tương lai Left_bar_bleue70/100hãy tự tin vào tương lai Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
hãy tự tin vào tương lai Left_bar_bleue1000/100hãy tự tin vào tương lai Empty_bar_bleue  (1000/100)

hãy tự tin vào tương lai Empty
Bài gửiTiêu đề: hãy tự tin vào tương lai   hãy tự tin vào tương lai Icon_minitimeSat Nov 14, 2009 8:00 am

Hôm nay chính là thời điểm để bạn khởi đầu một cuộc sồng tốt đẹp. hôm nay là ngày bạn giải phóng khỏi mối bận tâm về những hạn chế, khiếm khuyết của bản thân.
Hôm nay là ngày bạn khám phá bí mật của cuộc sống. bạn hoàn toàn có thể thay đổi được một cuộc sống hạnh phúc. bởi bạn có những công cụ cần thiết đó là những suy nghĩ và niềm tin của bạn. nào chúng ta hãy đầu.

sự khẳng định chính là những gì chúng ta nói hoặc suy nghĩ. thế nhưng phần lớn những gì ta nói hoặc suy nghĩ ít nhiều điều mang tính tiêu cực, không đêm lại cho chúng ta những cảm xúc, trãi nghiệm tốt đẹp nào. Vì thế nếu muốn thay đổi cuộc đời của mình. chúng ta hãy tập nói những lời lạc quan và tích cực.

sự tự khẳng định sẽ mở chúng ta cánh cửa, đó là điểm bắt đầu dẩn đến dự thay đổi. là khi bạn bắt đầu vơi tiềm thức của mình rằng:" tôi đang chịu trách nhiệm về chính bản thân mình. tôi biết mình có thể làm điều đó" sự tự khẳng định ở đây chính là chọn lựa những từ ngữ giúp bạn loại bỏ những mặt tiêu cực, hoặc sẽ tao ra cho bạn những điều mới mẽ trong cuộc sống.

thật ra, niềm tin của bạn là kết quả của những cách suy nghĩ lặp đi lặp lại mà bạn đã được tiếp thu từ nhỏ. có những niềm tin động viên bạn rất nhiều, nhưng cũng có những niềm tin giới hạn khả năng bạn tạo ra những điều thật sự mong muốn. và những diều mong muốn có thể rất khác với những điều bạn tin rằng mình xứng đáng được hưởng. do đó bạn cũng nên định hướng cả trong suy nghĩ của mình để loại bỏ những trãi nghiệm không mong muốn trong cuộc sống.

vì vậy hãy nghỉ đến những điều tốt đẹp. điều này thật đơn giản và hoàn toàn có thể thực hiện được ngay lúc này đây cách suy nghĩ của bạn chính là sự lựa chọn. có thể bạn không nhận ra được sư lựa chọn. nhưng thật sự là như vậy . giờ đây ngay hôm nay ...ngay lúc này... bạn có thể thay đổi suy nhĩ của mình. dù cuộc sống của bạn không thể thay đổi chỉ sau một đêm. Nhưng nếu bạn kiên định thay đổi cách suy nghĩ theo chiều hướng tốt đẹp hơn, chắc chắn bạn sẽ tạo ra những chuyển biến tích cực và thay đổi lớn trong mọi mặt cuộc sống của mình.
'st'

hãy tự tin vào tương lai
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» iêu 1 hoàng tử bằng tưởng tượng không hoàn hảo !
» Ý tưởng hẹn hò độc đáo và thú vị
» tương tư
» tên tương lai của pạn!
» Gửi con rể tương lai