Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Em không tin anh!!!

Go down 
Tác giảThông điệp
lehoa220386
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
lehoa220386

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : yêu thật lòng và sống sao có ích
Số lần được cám ơn : 8
Điểm : 56337

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Em không tin anh!!! Left_bar_bleue0/0Em không tin anh!!! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Em không tin anh!!! Left_bar_bleue0/0Em không tin anh!!! Empty_bar_bleue  (0/0)

Em không tin anh!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Em không tin anh!!!   Em không tin anh!!! Icon_minitimeSat Dec 13, 2008 4:08 pm

Tình yêu đã qua, mà sao vẫn thấy như ngày nào. Anh sẽ không nói lời tạm biệt vì anh vẫn còn muốn thử , anh sẽ không bỏ cuộc khi thấy vẫn còn đạt được , đừng nói anh không yêu em nữa khi anh vẫn không thể rời xa em. Tình yêu sẽ đến với người luôn hy vọng dù anh đã từng thất vọng. Và mong em hãy tìm đến với nụ cười bởi vì chỉ có nụ cười là tồn tại mãi mãi. Có đôi khi cảm thấy như muốn chạy đến ôm chầm lấy em, nhất là hôm qua, nhưng không hiểu sao anh không dám làm những gì anh thích mà chỉ dám mơ những gì anh nghĩ .

Em không tin tình yêu của anh, nhưng anh biết, anh đã đủ niềm vui, đủ nỗi buồn để biết tình yêu là gì. Và trong lòng em, anh biết vẫn có phần nào đó của anh, thuộc về em dù em vẫn luôn nói mình là bạn. Ừa thì là bạn, là bạn mà sao em lại đòi anh chở ra biển lúc nửa đêm chỉ để đi dạo, là bạn mà sao em lại muốn ngồi nói chuyện với anh mỗi khi đi làm về, là bạn mà sao em lại gọi anh mỗi ngày, và chờ phone anh gọi dậy mỗi sáng. Anh không mong tình yêu của em ngay từ ngày đầu, nhưng anh biết, em hạnh phúc bên anh, ấm áp trong vòng tay của anh và vui khi nghe anh cười, nhưng sao em không dám đối mặt với sự thật, đối mặt với chính em, đối mặt với tình yêu của em; có thể anh sai, có thể anh lầm vì anh không thể thấy sâu tận đáy lòng em, do em quá che dấu cảm xúc của mình, nhưng anh vui khi thấy em cười, vui khi anh có thể làm em vui, vui khi ngày ngày phải đi mua thai tea, và hạnh phúc khi luôn bên cạnh em, dù con tim em có thể không thuộc về anh.

Anh chỉ cần vậy thôi em nhé. Anh không dám hứa là sẽ như vậy mãi, vì anh biết, khi có ai mang lại cho anh niềm vui, trao cho anh tình yêu, và nếu lúc đó anh có chút cảm xúc với người đó, anh sẽ phải quên em thôi, và lúc đó, mong em sẽ tìm được hạnh phúc của mình, mong lúc đó em sẽ không cần anh nữa, mong tới lúc đó em đã trưởng thành rồi và hãy đến với hạnh phúc của em em nhé. Tomorrow will see smiles in ur face, and tear will never fall again......
maiyeuem.net

Em không tin anh!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang