Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

có phải yêu là chờ đợi ?

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
chiviemyeu
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : sống không phải để yêu người hòan hảo - sống để yê người không hoàn hảo một cách trọn vẹn nhất
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 53853

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
có phải yêu là chờ đợi ? Left_bar_bleue0/0có phải yêu là chờ đợi ? Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
có phải yêu là chờ đợi ? Left_bar_bleue0/0có phải yêu là chờ đợi ? Empty_bar_bleue  (0/0)

có phải yêu là chờ đợi ? Empty
Bài gửiTiêu đề: có phải yêu là chờ đợi ?   có phải yêu là chờ đợi ? Icon_minitimeFri Nov 20, 2009 1:24 pm

anh ơi ! em phải làm sao đậy anh ,một cuộc tình đầy hứa hẹn cho ngày bước sang năm mới mình sẽ mãi được gần nhau ,vậy mà giờ đây em lại được tin rằng anh sẽ rời xa em hai năm để đến một đất nước xa lạ ở đó không có em ko có người thân .em ngỡ ngàng bạn bè người thân em cũng ngỡ ngàng .dẫu rằng em biết những việc anh làm những điều anh suy nghĩ cũng vì cuộc sống của chúng ta sau này .
nhưng anh ơi , em làm sao có thể đối mặt được với sự thật rằng không còn anh bên cạnh ,em phải làm gì trong hai năm để cho thời gian trôi thật nhanh ,để thời gian em chờ đợi anh chỉ là trong chốc lát .
bạn bè người thân nói rằng em khờ dại ,nhưng em không thể lý giải được con tim mình vì sao -vì sao em không thể mạnh mẽ để nói rằng anh đi thì chúng mình chia tay (như như những người thương yêu em mong muốn)
có phải yêu là chờ đợi không anh ? em không còn biết nữa lý lẽ đã không thắng nổi con tim ,em bỏ qua những lời lẽ xung quanh ,em bướng bỉnh trước người thân và gia đình ,để khẳng định rằng tình yêu em dành cho anh là đúng .
yêu thương ơi !
còn nỗi buồn nào hơn không anh , em đã khóc -khóc rất nhiều nhưng rồi đây em sẽ không còn khóc nữa em sẽ vượt qua chính mình ,để yêu thương và chờ đợi anh một cánh trọn vẹn vì em hiểu anh cũng yêu em nhiều mà .
yêu --chờ-------ngày anh về bên em
henngayve
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
henngayve

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sống phải có mục tiêu
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 53378

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
có phải yêu là chờ đợi ? Left_bar_bleue50/100có phải yêu là chờ đợi ? Empty_bar_bleue  (50/100)
Nội tâm:
có phải yêu là chờ đợi ? Left_bar_bleue70/100có phải yêu là chờ đợi ? Empty_bar_bleue  (70/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: có phải yêu là chờ đợi ?   có phải yêu là chờ đợi ? Icon_minitimeWed Dec 02, 2009 8:09 pm

sao cuộc tình của bạn giống mình vậy.nhưng ở đây khác chổ mình là người ra đi mình hiểu cảm giác của bạn cũng giống người yêu mình ở nhà nhưng mình mong rằng người bạn chờ sẽ không thây lòng sau 2 năm bôn ba đất khách.chúc bạn có đc tình yêu như mình mong dợi
chiviemyeu
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : sống không phải để yêu người hòan hảo - sống để yê người không hoàn hảo một cách trọn vẹn nhất
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 53853

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: có phải yêu là chờ đợi ?   có phải yêu là chờ đợi ? Icon_minitimeThu Dec 03, 2009 9:08 am

thank you rất nhiều ,nghi ngờ ,suy nghĩ thì không thể tránh khỏi đối với một người con gái và một tình yêu đang chờ đợi.Chính vì vậy mình cố tạo niềm tin cho chính mình để tin rằng ở nơi phương xa ấy người bạn của mình cũng như mình chờ đợi ngày gặp lai
một lần nữa cảm ơn bạn rất nhiều và chúc bạn luôn hạnh phúc thành công nha bạn
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: có phải yêu là chờ đợi ?   có phải yêu là chờ đợi ? Icon_minitime

có phải yêu là chờ đợi ?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Phải chăng đây chỉ là những lời sáo rỗng phải không anh ?
» Có phải anh quá tin tình yêu của mình phải không em?
» phải trăng "bàn tay mình có phải làm lên tất cả "
» Tôi phải làm sao...???
» Tôi phải làm gì