Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

anh mang lại cho e chĩ là hạnh phúc Ảo.........

Go down 
CHUNG_VIET_8X4
>>0nlyl0v3<<
peng0k_chjlang
7 posters
Tác giảThông điệp
peng0k_chjlang
Thành viên mới
Thành viên mới
peng0k_chjlang

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống trên đời nhìu người ghét mình là lúc đó mình nên tự hào về bản thân mình bởi vì càng có nhìu người ghét vì mình hơn họ nhửng gì mà họ ko có....
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52736

anh mang lại cho e chĩ là hạnh phúc Ảo......... Empty
Bài gửiTiêu đề: anh mang lại cho e chĩ là hạnh phúc Ảo.........   anh mang lại cho e chĩ là hạnh phúc Ảo......... Icon_minitimeSat Nov 21, 2009 1:37 pm

Em cứ nghĩ sẽ k bao giờ em tâm sự cùng anh nữa,nhưng nay em sao khó chịu người quá.em cảm thấy mệt mỏi và rất chán nản,bộn bề lo toan cuộc sống k đơn giản như em tưởng,mỗi sáng thức dậy k còn anh ở bên,mỗi tối đi học về k được gặp anh,rồi rất nhiều thứ,em cảm tưởng cuộc sống này k còn ý nghĩa gì với em,áp lực từ mọi chuyện khiến em k muốn tồn tại .Đã rất lâu rồi chúng ta k còn gặp nhau k liên lạc với nhau,tự dưng nay sao em lại ấn số của anh.những con số thân thương đã từng gắn bó với em.những lời hỏi thăm xã giao,nhạt nhẽo,vô nghĩa.Em k thể quên anh được ,đó là những gì em khảng định trong giây phút này.Từng giây ,từng phút em có thể bắt gặp hình ảnh anh trong suy nghĩ của em.Nghĩ để làm gì anh,nhớ nhung ôm ấp làm gì anh?có lẽ em tự nguỵ biện cho trái tim yêu của em.1 người k còn yêu em nữa ,đối xử với em như vậy mà em vẫn ấp ủ tình yêu của mình,thật lạ.ngay cả bản thân em em còn k giải thích nổi nữa .có lẽ đó cũng là số phận của em.nhưng sao em lại như thế này,k thể gạt hình ảnh anh ra khoi tâm trí mình.cứ mơ màng đi tìm kiêm những gì k cón tồn tại của tình yêu đôi ta,nhưng anh ah,hình như em vẫn thấy 1 thứ vẫn còn và có lẽ sẽ còn mãi,đó là gì anh biết k?là tình đơn phương em giành cho anh.
không biết đến bao giờ anh mới biết được sự quý báu của tình yêu chân thành,và đến bao giờ anh mới biết được tình yêu em giành cho anh.có lẽ điều đó sẽ chỉ là hư vô ,mãi mãi k bao giờ anh biết được.Đối với anh cuộc sống giờ có lẽ rất nhẹ nhàng và thanh thản,còn em thì sao,anh có nghĩ tới em dù chỉ là 1 giây trong 1 ngày.Em rất đau khổ khi nghĩ về anh,cuộc sống nơi này thật buồn tẻ,em chỉ có anh là người thân duy nhất của em tại nơi này ngoài bạn bè em ra,vậy mà anh cũng bỏ rơi em,mà k hề đau khổ hay vương vấn gì.em cũng là con người ,cũng có trái tim.em có chịu nổi cú sốc này k anh.Nhiều lúc nhìn bạn bè nhìn chúng nó được hạnh phúc bên người yêu dấu em thấy mà chạnh lòng mà tủi thân cho số phận mình.
>>0nlyl0v3<<
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
>>0nlyl0v3<<

Tâm trạng : bored
Nữ
Châm ngôn sống : học, học nữa, học mãi, đúp lại học típ ^^
Số lần được cám ơn : 10
Điểm : 56074

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
anh mang lại cho e chĩ là hạnh phúc Ảo......... Left_bar_bleue8/10anh mang lại cho e chĩ là hạnh phúc Ảo......... Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
anh mang lại cho e chĩ là hạnh phúc Ảo......... Left_bar_bleue10/10anh mang lại cho e chĩ là hạnh phúc Ảo......... Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: anh mang lại cho e chĩ là hạnh phúc Ảo.........   anh mang lại cho e chĩ là hạnh phúc Ảo......... Icon_minitimeSat Nov 21, 2009 7:42 pm

bài vik hay wa'' chị ơi >"< .......
CHUNG_VIET_8X4
Thành viên rất chi là chăm ngoan
CHUNG_VIET_8X4

Nam
Châm ngôn sống : phai biet chap nhan su that
Số lần được cám ơn : 51
Điểm : 56368

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
anh mang lại cho e chĩ là hạnh phúc Ảo......... Left_bar_bleue70/100anh mang lại cho e chĩ là hạnh phúc Ảo......... Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
anh mang lại cho e chĩ là hạnh phúc Ảo......... Left_bar_bleue991/1000anh mang lại cho e chĩ là hạnh phúc Ảo......... Empty_bar_bleue  (991/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: anh mang lại cho e chĩ là hạnh phúc Ảo.........   anh mang lại cho e chĩ là hạnh phúc Ảo......... Icon_minitimeSun Nov 22, 2009 1:47 am

trời ui?giàng ơi?16t đã yêu rùi?sao ngày xửa ngày xưa xưa xa xa mình không thế nhỉ?
vái mồ hôi tận sống lưng rùi? qqq
http://vnthutinh.com.vn
vit_con_online
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
vit_con_online

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Chờ người không đến vẫn chờ
Số lần được cám ơn : 40
Điểm : 56661

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
anh mang lại cho e chĩ là hạnh phúc Ảo......... Left_bar_bleue5/10anh mang lại cho e chĩ là hạnh phúc Ảo......... Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
anh mang lại cho e chĩ là hạnh phúc Ảo......... Left_bar_bleue10/10anh mang lại cho e chĩ là hạnh phúc Ảo......... Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: anh mang lại cho e chĩ là hạnh phúc Ảo.........   anh mang lại cho e chĩ là hạnh phúc Ảo......... Icon_minitimeSun Nov 22, 2009 3:29 am

tình yêu nào cũng vậy, hạnh phúc thì ít đau khổ thì nhiều, con người sinh ra để yêu thương, chia sẻ nhưng nhiều người mang lại cho người khác đau khổ, tuyệt vọng...
CHUNG_VIET_8X4
CHUNG_VIET_8X4

Nam
Châm ngôn sống : phai biet chap nhan su that
Số lần được cám ơn : 51
Điểm : 56368

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
anh mang lại cho e chĩ là hạnh phúc Ảo......... Left_bar_bleue70/100anh mang lại cho e chĩ là hạnh phúc Ảo......... Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
anh mang lại cho e chĩ là hạnh phúc Ảo......... Left_bar_bleue991/1000anh mang lại cho e chĩ là hạnh phúc Ảo......... Empty_bar_bleue  (991/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: anh mang lại cho e chĩ là hạnh phúc Ảo.........   anh mang lại cho e chĩ là hạnh phúc Ảo......... Icon_minitimeSun Nov 22, 2009 3:32 am

em đã yêu rồi sao?mà em biết giỏi thế?
http://vnthutinh.com.vn
tuankhanhqs
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
tuankhanhqs

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : Sống trên đời cầncó một tấm lòng để gió cuốn đi.
Số lần được cám ơn : 24
Điểm : 56432

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
Nội tâm:
anh mang lại cho e chĩ là hạnh phúc Ảo......... Left_bar_bleue1000/100anh mang lại cho e chĩ là hạnh phúc Ảo......... Empty_bar_bleue  (1000/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: anh mang lại cho e chĩ là hạnh phúc Ảo.........   anh mang lại cho e chĩ là hạnh phúc Ảo......... Icon_minitimeSun Nov 22, 2009 8:19 pm

vit_con_online đã viết:
tình yêu nào cũng vậy, hạnh phúc thì ít đau khổ thì nhiều, con người sinh ra để yêu thương, chia sẻ nhưng nhiều người mang lại cho người khác đau khổ, tuyệt vọng...
Đúng như vậy thôi ai dc trọn vẹn tình yêu chứ? khó tìm dc lắm một hạnh phúc dù là nhỏ nhoi trong tình yêu còn đau khổ thì không mời nó cngx luôn lấp ló bên cạnh chờ một chút sơ xuất là buzz liền
vit_con_online
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
vit_con_online

Nữ
Châm ngôn sống : Chờ người không đến vẫn chờ
Số lần được cám ơn : 40
Điểm : 56661

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
anh mang lại cho e chĩ là hạnh phúc Ảo......... Left_bar_bleue5/10anh mang lại cho e chĩ là hạnh phúc Ảo......... Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: anh mang lại cho e chĩ là hạnh phúc Ảo.........   anh mang lại cho e chĩ là hạnh phúc Ảo......... Icon_minitimeMon Nov 23, 2009 8:43 am

CHUNG_VIET_8X4 đã viết:
em đã yêu rồi sao?mà em biết giỏi thế?

hầu như ai mà vào trong diễn đàn này....đều đã từng yêu hoặc đang yêu....cho nên họ mới có nhiều kinh nghiệm như vầy chứ phải hok nà?
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy cố mà quên để chúng ta là bạn!
Số lần được cám ơn : 70
Điểm : 58034

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
anh mang lại cho e chĩ là hạnh phúc Ảo......... Left_bar_bleue8/10anh mang lại cho e chĩ là hạnh phúc Ảo......... Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
anh mang lại cho e chĩ là hạnh phúc Ảo......... Left_bar_bleue7/10anh mang lại cho e chĩ là hạnh phúc Ảo......... Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: anh mang lại cho e chĩ là hạnh phúc Ảo.........   anh mang lại cho e chĩ là hạnh phúc Ảo......... Icon_minitimeMon Nov 23, 2009 10:01 am

vit_con_online đã viết:

hầu như ai mà vào trong diễn đàn này....đều đã từng yêu hoặc đang yêu....cho nên họ mới có nhiều kinh nghiệm như vầy chứ phải hok nà?
Mình đồng ý với ý kiến của bạn. Mình nghĩ rằng tình yêu không phân biệt tuổi tác nhiều hay ít mà chính là ở mĩo độ tuổi đều có mỗi cách yêu khác nhau mà thôi. Mọi người nè, cứ yêu chân thành dù cho điều đó sẽ làm mình đau khổ, mình tin rằng những người biết yêu chân thành sẽ tìm được hạnh phúc thật sự cho riêng mình. May mắn các bạn nhé! lol!
sweet_isme89
Thành viên mới
Thành viên mới
sweet_isme89

Nữ
Châm ngôn sống : Đừng khóc vì điều đó đã kết thúc.Hãy mỉm cười vì điều đó xảy ra
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52692

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
anh mang lại cho e chĩ là hạnh phúc Ảo......... Left_bar_bleue0/0anh mang lại cho e chĩ là hạnh phúc Ảo......... Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
anh mang lại cho e chĩ là hạnh phúc Ảo......... Left_bar_bleue0/0anh mang lại cho e chĩ là hạnh phúc Ảo......... Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: anh mang lại cho e chĩ là hạnh phúc Ảo.........   anh mang lại cho e chĩ là hạnh phúc Ảo......... Icon_minitimeMon Nov 23, 2009 2:41 pm

Cuộc sống mà, bạn ko nên quá lo nghĩ như thế. Tâm trạng lúc này của mình cũng có đôi phần giống bạn, nhưng hãy nghĩ về mặt tích cực hơn về cuộc sống này hãy giao lưu bạn bè nhiều hơn, đừng lúc nào cũng giam mình trong phòng để nghĩ như này. Chắc chắn lúc đó bạn sẽ tìm đc niềm vui mới và sẽ nhanh quên người ấy nhanh hơn.Chúc bạn may mắn
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: anh mang lại cho e chĩ là hạnh phúc Ảo.........   anh mang lại cho e chĩ là hạnh phúc Ảo......... Icon_minitime

anh mang lại cho e chĩ là hạnh phúc Ảo.........
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» tinh yêu qua mạng......hạnh phúc là tin tg nhau
» hanh phuc la thay nguoi minh yeu duoc hanh phuc
» (vi_chu_ki)tình yêu và sự "chờ đợi
» Đừng bao giờ chúc a hạnh phúc vì niềm hạnh phúc của a là e!
» A AK` ...HÔM NAY EM ĐÃ VIẾT THƯ CHO ANH.....NHƯNG EM LẠI KHÔNG THỂ GỬI