Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

em rất iu anh nhưng e fai~ ra đi

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
peng0k_chjlang
Thành viên mới
Thành viên mới
peng0k_chjlang

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống trên đời nhìu người ghét mình là lúc đó mình nên tự hào về bản thân mình bởi vì càng có nhìu người ghét vì mình hơn họ nhửng gì mà họ ko có....
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52666

em rất iu anh nhưng e fai~ ra đi Empty
Bài gửiTiêu đề: em rất iu anh nhưng e fai~ ra đi   em rất iu anh nhưng e fai~ ra đi Icon_minitimeSat Nov 21, 2009 1:40 pm

Có lẽ đây là lần cuối cùng em được gọi anh là ox ngok! Bởi vì từ hôm nay em và anh là 2 người xa lạ. Tại sao tại sao lại như vậy? Anh đã hứa với em biết bao nhiêu để rồi cuối cùng " mình chia tay đi anh" cũng chỉ vì lý do đơn giản.ngoài em ra a vẫn còn 1 người con gái khác và giờ e ko còn xài đt e ko còn liên lạc thường xuyên với a nửa.tối hum đó ko phải là lỗi của anh mà là do e,mà thôi nhắc đến thì khiến cả 2 bùn thêm mà thôi.Nhưng anh có bít rằng:tình cảm of anh giành cho em đã làm em ấp ủ biết bao nhiêu hy vọng không? E cứ tưởng mình là người hạnh phúc nhất, được anh yêu thương che chở, được anh quan tâm chăm sóc. Đã được yêu và yêu nhưng chưa ai cho em được cảm giác an toàn, là chỗ dựa tương lai cho em chỉ có anh. Nhưng kể từ hôm nay em mất anh thật rồi. Em đau đớn chờ đợi hy vọng, lẽ ra em không muốn làm anh khó xử đâu. Em sợ một ngày nào đó chuyện này sẽ diễn ra, em đã nắm tay anh và chỉ muốn anh hứa với em :" Dù thế nào đi nữa anh cũng sẽ cuới em" và anh đã gật đầu đồng ý.
Nhưng rồi em đã để anh rời xa mình vì 1 người con gái khác.hơn mấy tháng wa e phát hiện ra rằng anh còn 1 người con gái ở bên cạnh anh nửa,trái tim e đau lắm anh bít ko? Em không thể ngờ được người mà em yêu nhất trên đời lại có thể phản bội em, lại có thể đùa giỡn với em, nói dối em, lừa dối em. Em thấy sao tình yêu của mình mong manh quá. sao nó lại như thủy tinh và dễ vỡ như thế?
em ko bít e nên làm gì nửa và e ko bít e đả khóc bít bao lần vì anh....Em đã tự hỏi ko bít bao nhiu lần tại sao anh lại lừa dối em như thế ...
anh níu kéo em làm gì? anh nói nhớ em, yêu em làm gì? anh nói với bạn thân của em là anh yêu làm gì hả anh? tình yêu của em tan vỡ mất rồi, niềm tin của em dành cho anh tan vỡ mất rồi, vậy mà sao anh cứ cố gắng níu kéo em? Bởi vì em biết anh đã và đang có một người con gái khác ở bên. Đã đến lúc đẻ em lãng quên anh rồi phải ko anh ? hãy để em lưu giữ những hình ảnh của anh , những kỷ niệm giữa 2 đứa mình trong trái tim em. Ở một góc sâu nào đó , một góc mà ko ai có thể chạm đến được anh nhé ....
chào anh người mà e iu nhất....e cầu chúc anh đc hạnh phúc với người mà anh đã chọn......
CHUNG_VIET_8X4
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
CHUNG_VIET_8X4

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : phai biet chap nhan su that
Số lần được cám ơn : 51
Điểm : 56298

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
em rất iu anh nhưng e fai~ ra đi Left_bar_bleue70/100em rất iu anh nhưng e fai~ ra đi Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
em rất iu anh nhưng e fai~ ra đi Left_bar_bleue991/1000em rất iu anh nhưng e fai~ ra đi Empty_bar_bleue  (991/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: em rất iu anh nhưng e fai~ ra đi   em rất iu anh nhưng e fai~ ra đi Icon_minitimeFri Nov 27, 2009 1:50 pm

ty có muôn ngàn lối? cho chúng ta lầm lũi tìm đường?đầu tiên là vui rồi lại vui nhiều và cuối cùng chỉ còn lại đau khổ khi mất niềm tin nơi trái tim?
http://vnthutinh.com.vn
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy cố mà quên để chúng ta là bạn!
Số lần được cám ơn : 70
Điểm : 57964

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
em rất iu anh nhưng e fai~ ra đi Left_bar_bleue8/10em rất iu anh nhưng e fai~ ra đi Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
em rất iu anh nhưng e fai~ ra đi Left_bar_bleue7/10em rất iu anh nhưng e fai~ ra đi Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: em rất iu anh nhưng e fai~ ra đi   em rất iu anh nhưng e fai~ ra đi Icon_minitimeFri Nov 27, 2009 2:01 pm

Đã biết tình yêu là cay đắng. Ta đã cố tình né tránh nó như sợ rơi vào mạng lưới nhện giăng ngang đường ta đi. Nhưng càng cố gắn bao nhiêu, ta lại vô tình vướng vào mà vướng vào ngay giữa mới chít chứ. Nhưng dù sao cũng đã vướng vào rùi thì cố gắn tìm cách thóat ra bạn nhỉ? Chứ không càng vùng vẫy càng dính chặt hơn thì thê thảm lắm. Chúc bạn tìm lại chính mình ngày nào nhé adm
tuankhanhqs
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
tuankhanhqs

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : Sống trên đời cầncó một tấm lòng để gió cuốn đi.
Số lần được cám ơn : 24
Điểm : 56362

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
em rất iu anh nhưng e fai~ ra đi Left_bar_bleue70/100em rất iu anh nhưng e fai~ ra đi Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
em rất iu anh nhưng e fai~ ra đi Left_bar_bleue1000/100em rất iu anh nhưng e fai~ ra đi Empty_bar_bleue  (1000/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: em rất iu anh nhưng e fai~ ra đi   em rất iu anh nhưng e fai~ ra đi Icon_minitimeSat Nov 28, 2009 5:55 pm

con người thật sự ẩn chứa trong bạn sẽ cho bạn biết đâu là điều đúng đăn nhất. phải chấp nhận sự thật thôi! phải đối diện với nó chứ đừng trốn tránh... vui lên và chúc bạn sớm ìm được cho mình một niềm vui , niềm hạnh phúc mới
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: em rất iu anh nhưng e fai~ ra đi   em rất iu anh nhưng e fai~ ra đi Icon_minitimeMon Dec 07, 2009 3:28 pm

bạn sẽ không không mất người yêu , nếu như bạn không ''yêu '' và ''dc yêu '' . khi bạn đã mất đi cái đó , bạn gễ dàng bị ng ta coi thường và xem bạn quá dễ dãi , coi như đó là 1 bài học cho bạn vậy , mới 16 tuổi , con đường phía trước còn rất dài , bạn hãy nghĩ là mình đã bớt đi 1 người đểu chứ không phải là mất đi 1 ng yêu , bạn sẽ thấy nhẹ nhàng hơn , chúc bạn thành công
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: em rất iu anh nhưng e fai~ ra đi   em rất iu anh nhưng e fai~ ra đi Icon_minitime

em rất iu anh nhưng e fai~ ra đi
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» sưu tầm những bài thơ tình cho những người không đến được với nhau
» những kỉ niệm đã qua nhưng sẽ khắc ghi mãi trong lòng
» HỘI NHỮNG NGƯỜI DỘC THÂN NHƯNG SỐT RUỘT!!!!!!
» Hướng dẫn cho những ai đang có dự định làm mod tại vnthutinh và những người đang làm mod của vnthutinh.com
» Những lời hứa luôn luôn bền vững, nhưng...